สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

กระทู้: พาเจ้าแมวเหมียวไปดมแก๊สมาแว้วครับ30-10-10 เข้าค่ายEnergy reform.

blackengi
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน พาเจ้าแมวเหมียวไปดมแก๊สมาแว้วครับ30-10-10 เข้าค่ายEnergy reform.

ตอนแรกอ่านในกระทู้ก็ตกใจว่าเจอร้านตามที่ เค้า ว่าป่าว(ร้านY) ไอ้เราก็กำลังติดอยู่ ผมก็ภาวนาอย่าให้โดนเลย และแล้ว ผลงานที่ออกมาOK.ครับ Happy ending. อย่างแรกผมก็ไม่อยากเชื่อเพราะเจ้าของร้านอัธยาศัยดี แนะนำดี
    ตอนแรกจะเข้าค่าย Europe osca magic3 แต่ว่าราคาเท่ากับ Energy reform และenergy มีประกันให้ 500,000บาท 1ปี และพี่ที่ร้านบอกว่า ของEnergy ทนกว่าเยอะ ก็เลยตกลงปลงใจเล่น Energy ดีก่า รวมเบ็ดเสร็จ 28,000B ครับ เปลี่ยนหม้อต้มเดิมเป็นฝาทอง250hp. Termosetto ถัง75ลิตร วางหลังกะบะ ผมว่าร้านนี้OK.นะ ชื่อร้าน Highway autogas แถววังหินซ.34 เจ้าของร้านชื่อพี่ชัยครับ ติชมกันได้นะครับ attached fileรูปภาพไม่ได้ครับช่วยบอกหน่อย

LP-SIN
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: พาเจ้าแมวเหมียวไปดมแก๊สมาแว้วครับ30-10-10 เข้าค่ายEnergy reform.

ถูกมากครับเมื่อเทียบกับของผม Energy +OBD ถัง 58 L 32,000+ค่าติด 1,500 เติม 42.9 L/12.99฿วิ่ง 355 km. ยังไม่หักตอน Start วิ่งนำมัน

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    12373
    Status
    โพส
    617

มาตรฐาน Re: พาเจ้าแมวเหมียวไปดมแก๊สมาแว้วครับ30-10-10 เข้าค่ายEnergy reform.

ยินดีต้อนรับ ไทรทันดมแก๊สครับ 5555

ข้อมูลกระทู้