อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ denchai2521 ดูโพส
อาจารย์หมู ครับ ผมขอรอขบวนที่แยก ถ.กิ่งแก้ว น่ะครับ ในโฮมโปร แถวๆ นั้นแหละแล้วอยากให้ระบุช่องวิทยุด้วยครับ เผื่อจะได้เฝ้าฟังครับ......................จันทร์ผา.......................
น้าจันทร์ผา พอดีผมจะติดสติกเกอร์คาดหน้ากระจก แล้วจะมีพิธีเปิดเล็กน้อยจากผู้สนับสนุน แล้วจะมีนักข่าวจากเคเบิลทีวีปากน้ำมาทำข่าวออกในเคเบิลทีวีด้วยครับ ถ้าน้าไปอรรถวิทย์ได้ก็เชิญนะครับ แล้วน้ามี ว.แดง กี่ตัวครับ แล้วไปกี่คนครับ