สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 14 จากทั้งหมด 14

OI2eoH
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน น้องใหม่รายงานตัวครับ

เพิ่งออกมาได้ 2 วัน อยุ่หาดใหญ่ครับ รายงานตัวครับ ^^

TTC-02122 TTC-Member
    User ID
    14160
    Status
    โพส
    4,187

มาตรฐาน Re: น้องใหม่รายงานตัวครับ

ว่าจะถามตั้งแต่ห้องพลัสแล้วว่าอยู่ใต้หรือเปล่า เห็นบอกช่วงนี้ฝนตกทุกวัน ไปออกรถที่ไหนมาครับ

OI2eoH
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: น้องใหม่รายงานตัวครับ

ออกรถ ศูนย์ มิซซุ แถวบ้าน 30 เมตร ครับ

User ID
    14160
    Status
    โพส
    4,187

ออ จ.วินิต สาขาเพชรเกษม ก่อนถึงคาร์ฟูใช่มิ ผมไปดูมาแล้วที่นั่น ดอกแพง+ของแถมน้อย แถมเซลล์ยังไม่รู้ด้วยว่ามีกระบะตรงออกมาแล้ว ตอนนั้นผมไปดูหลังน้ำท่วมได้ 1 อาทิตย์

OI2eoH
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AKNet ดูโพส
    ออ จ.วินิต สาขาเพชรเกษม ก่อนถึงคาร์ฟูใช่มิ ผมไปดูมาแล้วที่นั่น ดอกแพง+ของแถมน้อย แถมเซลล์ยังไม่รู้ด้วยว่ามีกระบะตรงออกมาแล้ว ตอนนั้นผมไปดูหลังน้ำท่วมได้ 1 อาทิตย์
    ผมก็ไปดุช่วงนั้นเหมือนกันครับ

ของผมดอก 0.25% ของแถม ไม่เยอะอย่างที่ว่าครับ

ได้ แค่ ของพื้นฐาน กับ ฟิล์ม หน้าฟ้า + หลัง ดำ แล้วก็ น้ำมัน 700

แต่ ซื้ออย่างอื่น ได้ ราคาส่งหมด เพราะ พอจะรุ้จักกับเซลล์ บ้างครับ

เค้าบอกว่า ดอกมัน น้อยแล้ว เลยไม่ได้อะไร

สมาชิกถาวร: TTC-00888 TTC-Member
    User ID
    6024
    Status
    โพส
    2,775

Thumbs up Re: น้องใหม่รายงานตัวครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ OI2eoH ดูโพส
    ผมก็ไปดุช่วงนั้นเหมือนกันครับ

ของผมดอก 0.25% ของแถม ไม่เยอะอย่างที่ว่าครับ

ได้ แค่ ของพื้นฐาน กับ ฟิล์ม หน้าฟ้า + หลัง ดำ แล้วก็ น้ำมัน 700

แต่ ซื้ออย่างอื่น ได้ ราคาส่งหมด เพราะ พอจะรุ้จักกับเซลล์ บ้างครับ

เค้าบอกว่า ดอกมัน น้อยแล้ว เลยไม่ได้อะไร
    ยินดีต้อนรับครับน้า
    หุหุ ของผมออกพัทลุงครับ ของแถม ได้ดอกเบี้ยพิเศษ ฟิล์มรอบคัน ไลน์เนอร์ กันสาด GPS ทะเบียน ประกันชั้น1 พรบ. นำ้ำมัน 800 ครับครับไม่รู้เยอะ หรือว่าเหมือนกันครับ

OI2eoH
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aek triton ดูโพส
    ยินดีต้อนรับครับน้า
    หุหุ ของผมออกพัทลุงครับ ของแถม ได้ดอกเบี้ยพิเศษ ฟิล์มรอบคัน ไลน์เนอร์ กันสาด GPS ทะเบียน ประกันชั้น1 พรบ. นำ้ำมัน 800 ครับครับไม่รู้เยอะ หรือว่าเหมือนกันครับ

ถือว่าเยอะเลยครับ

ของผมมี ดอก 0.25 ฟิล์มรอบคัน หน้าฟ้าใสลามิน่า หลัง ดำ80 3เอม ประกันชั้น1 พรบ น้ำมัน 700 GPS กรอบป้าย ได้แค่นี้อะครับ แถมป้ายแดงก็ไม่มีอีก เซงมาก

สมาชิกถาวร: TTC-00888 TTC-Member
    User ID
    6024
    Status
    โพส
    2,775

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ OI2eoH ดูโพส
    ถือว่าเยอะเลยครับ

ของผมมี ดอก 0.25 ฟิล์มรอบคัน หน้าฟ้าใสลามิน่า หลัง ดำ80 3เอม ประกันชั้น1 พรบ น้ำมัน 700 GPS กรอบป้าย ได้แค่นี้อะครับ แถมป้ายแดงก็ไม่มีอีก เซงมาก
    มากกว่าก็น่าจะเป็นทะเบียนมั้งครับ(นิติบุคคลคูณสองด้วยครับ)อิอิ ของผมมีป้ายแดง แต่สองเดือนแล้วยังไม่ได้ถอดเลยครับ อยากใช้นานๆ(รถดำป้ายแดงสวยดี)

User ID
    14160
    Status
    โพส
    4,187

ของผม ดอก 1.19 ดาวน์30 ผ่อน72งวด แถมตามนี้
    1.กรอบป้าย RallyArt
    2.เสื้อมิตซู(แถมมาทำไมน่ะ)
    3.ประกันชั้น 1(ศรีเมือง)(มันน่าจะแถมอยู่แล้วภาคบังคับ)
    4.พรบ.(มันน่าจะแถมอยู่แล้วภาคบังคับ)
    5.กระบะลายเนอร์มิตซู
    6.ยางรองพื้น(ปกติก็มากับรถอยู่แล้ว)
    7.GPS(แถมตามโปรโมชั่นมันอยู่แล้ว)
    8.บัตร TFC (แถมทุกคันอยู่แล้ว)
    9.ฟิล์มลามิน่ารอบคันหน้าเต็ม
    10.กันสาดประตู
    11.สคั๊บเพลทFitt
    12.เบ้ามือจับ4ประตูFitt
    13.เบ้ามือจับฝาท้ายFitt
    14.ล๊อคเทคตัดสตาร์ท
    15.ผ้าคลุมรถ(จอดที่บ้านแทบไม่ได้คลุมเลย)
    16.เซ็นเซอร์ถอย 2จุด(ของยี่ห้อไรมะรุ)
    17.ล๊อคยางอะไหล่
    18.พ่นกันสนิม(อันนี้ปกติก็พ่นมาจากโรงงานอยู่แล้วนิ)
    19.เคลือบสี(ไม่รู้ว่าจริงป่าวอะ)
    20.คูปองน้ำมัน 5000บาท แล้วก็น้ำมันในถังอีก 20ลิตร
    21.ครอบไฟตัดหมอก

จดทะเบียนจ่ายเองอะของผมไม่ฟรี

OI2eoH
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AKNet ดูโพส
    ของผม ดอก 1.19 ดาวน์30 ผ่อน72งวด แถมตามนี้
    1.กรอบป้าย RallyArt
    2.เสื้อมิตซู(แถมมาทำไมน่ะ)
    3.ประกันชั้น 1(ศรีเมือง)(มันน่าจะแถมอยู่แล้วภาคบังคับ)
    4.พรบ.(มันน่าจะแถมอยู่แล้วภาคบังคับ)
    5.กระบะลายเนอร์มิตซู
    6.ยางรองพื้น(ปกติก็มากับรถอยู่แล้ว)
    7.GPS(แถมตามโปรโมชั่นมันอยู่แล้ว)
    8.บัตร TFC (แถมทุกคันอยู่แล้ว)
    9.ฟิล์มลามิน่ารอบคันหน้าเต็ม
    10.กันสาดประตู
    11.สคั๊บเพลทFitt
    12.เบ้ามือจับ4ประตูFitt
    13.เบ้ามือจับฝาท้ายFitt
    14.ล๊อคเทคตัดสตาร์ท
    15.ผ้าคลุมรถ(จอดที่บ้านแทบไม่ได้คลุมเลย)
    16.เซ็นเซอร์ถอย 2จุด(ของยี่ห้อไรมะรุ)
    17.ล๊อคยางอะไหล่
    18.พ่นกันสนิม(อันนี้ปกติก็พ่นมาจากโรงงานอยู่แล้วนิ)
    19.เคลือบสี(ไม่รู้ว่าจริงป่าวอะ)
    20.คูปองน้ำมัน 5000บาท แล้วก็น้ำมันในถังอีก 20ลิตร
    21.ครอบไฟตัดหมอก

จดทะเบียนจ่ายเองอะของผมไม่ฟรี
    ]
    อันนี้แถมเยอะมากครับ แต่ ที่ ไม่พึงประสงค์สำหรับผมเลยก็คือ ดอกเบี้ย คิดไปๆ มาๆ เอาดอก 0.25 แล้วค่อยเอาตังไปซื้อของแถมดีกว่า เลย ยอมครับ

ของผมผ่อนครบทุกงวด รวม ดอก ทั้งหมด ประมาณ 5200กว่าบาทมั้งครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    892
    Status
    โพส
    342

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aek triton ดูโพส
    มากกว่าก็น่าจะเป็นทะเบียนมั้งครับ(นิติบุคคลคูณสองด้วยครับ)อิอิ ของผมมีป้ายแดง แต่สองเดือนแล้วยังไม่ได้ถอดเลยครับ อยากใช้นานๆ(รถดำป้ายแดงสวยดี)
    ว่าแต่อย่าลืมล้างรถหล่ะ เดี๋ยวจะเงาสู้รถผมไม่ได้ อิ...อิ
    แล้วช่วงล่างไปถึงไหนแล้ว รอติดตามผลงาน

OI2eoH
    ผู้เยี่ยมชม

ล้างรถแล้วครับ เด๋วเงา สู้รถน้า ไม่ได้ ^^

noom_hty8181
    ผู้เยี่ยมชม

อยู่ที่ไหนคับ ผมก็อยู่หาดใหญ่เหมือนกัน ของผมtriton 4 ประตูสีบรอนเงินนะครับ เจอกันทักทายได้นะครับ

User ID
    6024
    Status
    โพส
    2,775

Thumbs up Re: น้องใหม่รายงานตัวครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ noom_hty8181 ดูโพส
    อยู่ที่ไหนคับ ผมก็อยู่หาดใหญ่เหมือนกัน ของผมtriton 4 ประตูสีบรอนเงินนะครับ เจอกันทักทายได้นะครับ
    น้าครับเชิญครับ วันเสาร์นี้มีมิตติ้งที่สวนสาธารณะหาดใหญ่ครับ ว่างเชิญน่ะครับ จะได้รู้จักกันครับ

ข้อมูลกระทู้