อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MUNIC ดูโพส
อารมน์เหงา

อารมน์ไหนเนี่ย
..เหงาใจมั้งครับน้าเชษ...สบายดีมั๊ยครับไม่ได้ทักทายกันนานเลยครับน้า..
อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ happymet ดูโพส
ทำได้สวย ทำได้ดี ทำอีกที คงมีหลายขวด คับบบ
..หามิได้ครับน้า...3ขวดครับ..
อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nuk_Black-Triton ดูโพส
น้าชัยครับ ที่คุยกันเรื่อง Optitron ยังไงต่อดีครับ

อยากทำแล้วครับ สเตป เข็มโผล่ และ Background แบบ Welcome

รอนะครับ นานแค่ไหนก็รอ ผมอยากสวย ไม่อยากแรงมากครับ

เอาแค่ กินนิวซิตี้ลง ก็พอใจแล้ว
..หาทางยัดเยียดความปราชัยให้เพื่อนอีกแล้ว...ตาคนนี้...
ยังไม่ลืมเพื่อน..
อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วุฒิรัตน์ ดูโพส
คิดแบบผมเลยน้าโต้ง สูงปรี๊ด
..จังเลยคนนี้..จะได้เจอกันเมื่อไหร่น๊อ...
อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
ทำไปได้ ว่าแต่ว่าทำให้มั้งจิ
..ได้ดิเพื่อนเอกสุดที่รัก..