สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5

Surakit
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน เรียนท่านสมาชิก ขอความรู้เรื่องโหลดขอรับ

พรุ่งนี้ว่าจะเอารถไปโหลด แต่ภรรยาให้งบแค่สองพัน คงต้องตัดสปริงหน้า ทำดีมั๊ยครับ อยากทำมาสามปีแล้ว แต่เงินมันน้อย กรุณาแนะนำหน่อยครับ หรือไว้อย่างเดิมดี กลัวตัดสปริงไม่เท่ากันแล้วมีปัญหา อยากสวยเหมือนสมาชิก ให้สมกับคนรัก Mitsubishi หน่อย กลุ้มจัง

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    12368
    Status
    โพส
    253

มาตรฐาน Re: เรียนท่านสมาชิก ขอความรู้เรื่องโหลดขอรับ

ผมชอบรถโหลดครับ ต้องตัดสปริงอยู่แล้วครับ งบก็อยู่ประมาณ 2,000 ครับ หลังผมดัดแหนบ แต่ไม่กล้าก็รอง กล่องได้ครับ อยู่ไหนครับ โทรมาคุยกันได้ ชาติ 089-9103931 รถผมครับ

Surakit
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: เรียนท่านสมาชิก ขอความรู้เรื่องโหลดขอรับ

ขอบคุณมากๆๆๆๆครับที่ให้คำแนะนำ ขอบคุ
    ณอีกทีครับ

Riss
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ตอบ: เรียนท่านสมาชิก ขอความรู้เรื่องโหลดขอรับ

โหลดหน้าสองนิ้วก็พอครับกำลังดี...

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5035
    Status
    โพส
    1,538

มาตรฐาน ตอบ: เรียนท่านสมาชิก ขอความรู้เรื่องโหลดขอรับ

ทำไปเร้ยครับน้า รักสวยอย่ากลัวเจ็บ รักแรกอย่ากลัวพัง
    2พันทำได้ทั้งโหลดหน้า หลัง อัดน้ำมันโช็ค หน้า หลัง อย่ากลัวเรื่องตัดปริงหน้าไม่เท่ากันช่างไทยเก่ง
    ผมทำมาหน้า 3" หลังดัดแหนบตรงรองก้อน1" ยางหน้าไม่เคยกินด้านในครับ สอบถามได้ครับ

ข้อมูลกระทู้