หน้า 4 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 63 จากทั้งหมด 63

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    11165
    Status
    โพส
    673

มาตรฐาน ตอบ: จะวางเครื่องดีแมกซ์

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bungbizkit666 ดูโพส
    ไม่รู้ สิครับ ถ้าวิ่ง ทาง ตรง เราอาจเสียเปรียบ (นิดหน่อย) แต่ถ้า วิ่งเซอกิต เน้นออกโค้ง เข้าโค้ง เวตบาร้าน Triton เราดีกว่าเยอ ครับ อย่างเช่นรายการ SUPERCAR THAILAND รถของพี่ มาณะ ผมเดิน ไปดูใน พิต พวก ดี แม็ค เชฟ ลง ของสะหน้า กลัว เลย แต่ละคันโหด ๆ ทั้งนั้น แต่พอ ลงแข่ง จริง ๆ เรา ถิ้ง ขาด เป็น ทุ่ง (เป็น เอเค้อ ด้วยซ้ำ อิอิ) รถพี่ มาณ ะ เขาบอก ทำกล่อง กะ ช่วงล่าง เบรก ดี แถม รถ เป็น 4 ประ ด้วย ยังกวาด แช้ม ได้ ตั้ง 2 สมัย มี ปี นี้ ที่แพ้เพราะ รถ พัง ไอ้คนได้ แช้ม ก็ ดี แม็ค ได้ แช้ม แบบ ฟลุ๊กๆ ได้ แบบ ไม่เคย ชนะ ที่ 1 ใน RACE ด้วย ซ้ำ ผิดถูกยังไงขออภัยครับ เพราะผมเห็น ตามนั้น
    น้า จขกท. คงเน้นวิ่ง 402 เมตรครับน้า

ผมว่าถ้าจะวัดสมรรถนะรถ ทั้งตัวรถและเครื่อง การวิ่งแบบเซอร์กิต น่าจะวัดได้ดีที่สุด

TTC - .... Wait.... TTC-Member
    User ID
    22939
    Status
    โพส
    135

มาตรฐาน ตอบ: จะวางเครื่องดีแมกซ์

ใส่กล่องจูนscvครับ หมดปัญหา scvลดน้ำมันครับ ไม่มีอะไรที่ฉลาดกว่ามนุษย์ครับ พี่ไทยซะอย่าง

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    34972
    Status
    โพส
    12

เครื่อง j ดีกว่ามั่ย

หน้า 4 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4

ข้อมูลกระทู้