สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 12

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    996
    Status
    โพส
    777

มาตรฐาน พัดลมไฟฟ้า

คุ้นๆเหมือนว่ารุ่น 4x4 จะมีพัดลมไฟฟ้าติดมาให้
    แต่ทำไมของผมถึงไม่มีครับ รุ่นปี 08 นะครับ

ถ้าไปติดเพิ่มแอร์จะเย็นกว่าเดิมไหมครับ

ลมหนาว
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: พัดลมไฟฟ้า

พัดลมไฟฟ้า triton 4x4ปี08ไม่มีติดมาให้ครับ ศูนย์บอกว่าไม่จำเป็นไม่รู้ว่าไม่จำเป็นหรือว่าลดต้นทุนการผลิตก็ไม่รู้หรือถอดเอาไว้ขายให้ลูกค้าที่ต้องการอยากจะติดหรืออีกในนึงคือกลยุทธ์ของการขาย ร้อนตับจะแตก ผมไปติดมาแล้วครับ พัดลมไฟฟ้า+ริเลร์2700บาทซื้อจากศูนย์ แต่ที่เคืองศูนย์มากคือมันไม่ยอมติดตั้งให้มันอ้างว่ากลัวไฟฟ้าลัดวงจรทำให้กล่องecuเสียเพราะสายต้องเดินใหม่ ศูนย์มันให้เราไปเดินสายที่ร้านใดนาโม (ดูศูนย์เอาครับห่วยแตก ผมโดนมาหลายงานแล้ว มันมีตัวตนอยู่จริงครับขอไม่อ้างถึงละกัน) โดนค่าติดตั้งร้านใดนาโมไปอีก400บาทช่างคุยดีครับงานดีด้วย ติดกรองแอร์อีก1ชิ้นผลที่ตามมาครับแอร์เย็นฉ่ำอากาศบริสุทธ์ดีครับ

แม่ฮ่องสอน
    ผู้เยี่ยมชม

ไม่ต้องคุ้นเลยครับ มันไม่มีแน่นอน

ผม 2.5 My08 ขับสี่ล้อนี่แหละครับ
    ... ไม่มี ...
    ซึ่งผมก็เห็นว่ามันไม่เข้าท่าครับ
    มันควรมี ควรมีอย่างยิ่ง

แต่ผมก็ไม่ได้ติดเพิ่มนะครับ
    เพราะผมว่ามันเย็นเกินพอแล้วครับ

wattapon
    ผู้เยี่ยมชม

ของผม 2.5 4*4 ปี 07 มีพัดลมคับ งง ติดทำไม เพราะตัวอื่น ๆ เขาไม่มีอยากทราบเหตุผลเหมือนกันคับ

User ID
    996
    Status
    โพส
    777

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wattapon ดูโพส
    ของผม 2.5 4*4 ปี 07 มีพัดลมคับ งง ติดทำไม เพราะตัวอื่น ๆ เขาไม่มีอยากทราบเหตุผลเหมือนกันคับ
    ถอดเอามาให้ผมก็ได้ครับ ช่วงนี้แอบร้อนนนน

ว่าจะไปหาจากเชียงกงมาติดล่ะครับ
    หลังจากติดกรองแอร์ไปอันนึงล่ะฝุ่นน้อยลงอย่างเห็นได้ชัด .. คิดไปเองเปล่าน๊า

wattapon
    ผู้เยี่ยมชม

ผมเคยถอดแล้วคับ ถอดยากจิง ๆ คงอาไม่ออก 555555......................ล้อเล่นนะคับ

GreatM
    ผู้เยี่ยมชม

Talking Re: พัดลมไฟฟ้า

ของผม แคปขับ 2 ตัวไม่ คอมมอนเรล ยังมีเลยค้าบ วันนี้เพิ่งแกะมาล้างทำความสะอาดรังผึ้งหน้ารถอยู่เลย ดำมากกกกก

tuntan
    ผู้เยี่ยมชม

ผมก็อยากจะติดพัดลมอยู่เหมือนกันแต่ไม่รู้จะติดอย่างไรครับ ช่วงนี้ร้อนๆๆๆๆๆๆคร๊าบ ผมปี 2008 4*4 ครับ
    คือ ตัวกรองแอร์หน้าตาเป็นอย่างไรคร๊าบ ฮะอยากดู ช่วยโพสรูปให้ผมกระจ่างแจ้งด้วยคร๊าบ ฮะไม่รู้เรื้องจริงๆครับ

User ID
    386
    Status
    โพส
    961

ของผม 4x4 ปี 05 ครับ ติดมาตั้งแต่เกิดเลยครับ

User ID
    996
    Status
    โพส
    777

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tuntan ดูโพส
    ผมก็อยากจะติดพัดลมอยู่เหมือนกันแต่ไม่รู้จะติดอย่างไรครับ ช่วงนี้ร้อนๆๆๆๆๆๆคร๊าบ ผมปี 2008 4*4 ครับ
    คือ ตัวกรองแอร์หน้าตาเป็นอย่างไรคร๊าบ ฮะอยากดู ช่วยโพสรูปให้ผมกระจ่างแจ้งด้วยคร๊าบ ฮะไม่รู้เรื้องจริงๆครับ
    ลองดู ad banner ทางขวาครับ มีโชว์อยู่

ข้อมูลกระทู้