ไม่ทราบว่าน้าๆท่านใดมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว๊ปไทรทันเหมือนผมหรือปล่าวนะครับ ปัญหามีอยู่ว่าเมื่อเข้าใช้งานเว็ปไทรทันจะช้าผิดปกติกว่าเมื่อก่อนมาก คือตั้งแต่กลางเดือนธันวาคม มานี่หละครับ บางทีก็แฮ้งไปเฉยๆ มองในแง่ดีคือเว๊ปเรามีสมาชิคเยอะมีคนเข้ามาใช้งานเยอะ จึงทำให้เซฟเวอร์ประมวลผลช้า อันนี้น่าดีใจครับ อีกแง่มุมหนึ่งเว๊ปไทรทันโดนแฮ็กหรือปล่าว รบกวนน้าหยามช่วยตรวจสอบอีกทีนะครับ หรือปัญหานี้เป็นที่ผมคนเดียว

คือ ผมเข้าเว๊ปนี้ทุกวัน วันละหลายครั้งมาก(เว๊ปดีซีด) น้าๆท่านใดเจอปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานก็ช่วยกันแจ้งปัญหาหน่อยนะครับเพื่อเว๊ปไทรทันที่เรารัก