หน้า 6 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6
สรุปผลการค้นหา 101 ถึง 103 จากทั้งหมด 103

กระทู้: เกิดอุบัติเหตุจนเกือบเสียชีวิต!!หลังจากนำรถเข้าไปใ ช้บริการที่ศูนย์มิตซูบิชิสิทธิผลพระราม3

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    45141
    Status
    โพส
    495

มาตรฐาน ตอบ: เกิดอุบัติเหตุจนเกือบเสียชีวิต!!หลังจากนำรถเข้าไปใ ช้บริการที่ศูนย์มิตซูบิชิสิทธิผลพระราม3

ดีแล้วคับน้าที่ไม่เป็นอะไรมาก ที่หาดใหญ่ก็มีคับแบบนี้ ขันน๊อตล้อไม่แน่น

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    34981
    Status
    โพส
    41

มาตรฐาน ตอบ: เกิดอุบัติเหตุจนเกือบเสียชีวิต!!หลังจากนำรถเข้าไปใ ช้บริการที่ศูนย์มิตซูบิชิสิทธิผลพระราม3

ผมก็พึ่งไปเข้าตอน 40000 บอกเด็กรับรถเลยว่าไม่ต้องทำเกี่ยวช่วงล่าง กลัวเหมือนกัน เพราะปกติผมดูแลเองมาตลอด และที่ขาดไม่ได้คือ ยืนดูตลอดเวลา ทุกขั้นตอน ไม่อยากพลาด ของที่เบิกมาก็เช็คด้วยว่าเบิกมาเกินหรือป่าว เคยโดนมาแล้วเกี่ยวงานบริการแย่ครับ ใจจิงไม่อยากเอารถเข้าศูนย์เลย เข้าไปเอาประกันให้ครบก็เท่านั้น

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chat ดูโพส
    ผมก็พึ่งไปเข้าตอน 40000 บอกเด็กรับรถเลยว่าไม่ต้องทำเกี่ยวช่วงล่าง กลัวเหมือนกัน เพราะปกติผมดูแลเองมาตลอด และที่ขาดไม่ได้คือ ยืนดูตลอดเวลา ทุกขั้นตอน ไม่อยากพลาด ของที่เบิกมาก็เช็คด้วยว่าเบิกมาเกินหรือป่าว เคยโดนมาแล้วเกี่ยวงานบริการแย่ครับ ใจจิงไม่อยากเอารถเข้าศูนย์เลย เข้าไปเอาประกันให้ครบก็เท่านั้น
    ใครไปขุดขึ้นมา เรื่องนี้มันเก่าซะ
    ผมมายืนยันว่าผมเข้าที่นั่นมาจน109,xxxkm.5ปีจะผ่านม าถึงแล้ว ไม่เคยพลาดครับ และถ้าพลาดผมไม่รอดแน่ๆเที่ยวป่าลุยดอยคันเดียวโดดเดี่ยวบ่อยครั้ง ทริปละ3,000km.กว่า แต่ก็แค้นอย่างเดียวบอกไม่ต้องเติมน้ำกลั่นแบตฯมันเต็มอยู่ แต่มีรายการน้ำกลั่นมาซะได้12บ.5555(เรื่องล้อสลับยางไม่เคยให้0ทำแต่ก็เห็นเช็คกุญแจปอนด์ทุกคัน)
    ส่วนเรื่องปาคันนั้นเคยถามมาว่ารถออกจากศูนย์ใช้งานไ ปกว่า10วันก่อนเกิดเหตุ/ผมว่าเป็นเรื่องของการฟ้องร้องเราไม่มีสิทธิร่วงรู้ร ายละเอียดของเจ้าของรถและศูนย์บริการ ที่มีการเปลี่ยนแปลงในหลังวันฟ้องร้องกัน

หน้า 6 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6

ข้อมูลกระทู้