หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

TTC-01004 TTC-Member
    User ID
    1090
    Status
    โพส
    2,326

มาตรฐาน Re: ไทรทัน-ปาเจโร สปอร์ต...ยัดเทอร์โบแปรผัน 178 แรงม้า

กระเป๋าแช่เย็น ไม่มีเเล้วครับ ตัวนี้ไม่มีเเลนเกรค ครับ

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

มาตรฐาน Re: ไทรทัน-ปาเจโร สปอร์ต...ยัดเทอร์โบแปรผัน 178 แรงม้า

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    ป๋าครับ กระเป๋าแช่ ไม่แน่ใจครับ ไม่มีแจ้งในโบว์ชัวร์ สิ่งที่เห็นและแจ้งว่ามีคือ

aigbag คู่หน้า กระจกสไลด์บานหลังครับ แอร์ออโต้ด้วย รุ่น 2.5 GLS-LTD ทั้ง 2 เกียร์ครับ

ส่วนเกียร์ออโต้ ได้ระบบเกียร์ 5 speed พร้อมสปอร์ตโทนิค มาด้วยนะครับ (ยกมาจากปาเจโร่ สปอร์ตเลย)

ผมว่าเราเป็นกระบะเจ้าแรกเมืองไทยเลยครับที่ใช้
    หุหุ เกียร์ตัวนี้ไม่น่าพิศวาสอ่ะครับน้าเอก แต่ที่มันน่าฟังดูดี ก็เพราะไปได้เรี่ยวแรงจากปั้ม ราง หัวฉี่ใหม่ กล่อง ลูกสูบ ใหม่กะเจ้า VG มาช่วยเสริมทัพเอง ที่จรงผมก็คิดว่ามันน่าจะได้205ม้าขึ้นนะ งิงิ แป่ว
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ton20 ดูโพส
    กระเป๋าแช่เย็น ไม่มีเเล้วครับ ตัวนี้ไม่มีเเลนเกรค ครับ
    เเลนเกรค ? ไม่รู้จักอ่ะน้าต้น ศัพย์เทพผมไปไม่ถึง แถลงไขให้หน่อยครับ ตกลงต้องหิ้วกระติกเองเนอะ 555+

TTC-01004 TTC-Member
    User ID
    1090
    Status
    โพส
    2,326

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    หุหุ เกียร์ตัวนี้ไม่น่าพิศวาสอ่ะครับน้าเอก แต่ที่มันน่าฟังดูดี ก็เพราะไปได้เรี่ยวแรงจากปั้ม ราง หัวฉี่ใหม่ กล่อง ลูกสูบ ใหม่กะเจ้า VG มาช่วยเสริมทัพเอง ที่จรงผมก็คิดว่ามันน่าจะได้205ม้าขึ้นนะ งิงิ แป่ว

เเลนเกรค ? ไม่รู้จักอ่ะน้าต้น ศัพย์เทพผมไปไม่ถึง แถลงไขให้หน่อยครับ ตกลงต้องหิ้วกระติกเองเนอะ 555+
    ก็ตัวคุมบูส ครับ เดิม140หรือ 163 อยุ่ตรงหอย เเต่คัวvg มันกล่องคุม ครับ ==" ตัวใหม่ ต้องหิ้วกระติกเองครับ ป๋า
    ตัว 3.2 เเปรผันก็มี อยุ่ในปาตัวใหญ่ส่งขายที่ uk jp ครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้