หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 45

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

มาตรฐาน น้านุ๊ก ไทรทัน ทีมงาน ธนบุรี

ถึงน้านุ๊กไทรทัน และ ทีมงานธนบุรี

จากที่เคยเอาไปอ่านกระทู้ของน้าและติดตามมานาน หลังๆมาน้าเขาหายไปไหน
    ได้เข้าไจว่าใช้ยี่ห้ออื่นแล้ว แต่ยังเล็งเห็นประโยชน์ข้อมูลที่น้าที่เคยให้มาทำให้ สมช ได้นำไปปรับแต่งแก้ไขหลายจุดให้ดีขึ้น
    จึงเข้ามาตามหาน้าเพื่ออยากให้น้าเข้ามาแชร์ข้อมูลเหมือนเดิม
    ปล.คิดถึง

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

มาตรฐาน Re: น้านุ๊ก ไทรทัน ทีมงาน ธนบุรี

ประโยชน์มากมายจากตานุ๊ค แต่ถ้าสมาชิกใหม่ๆเข้ามา ก็คงต้องไป ค้นขุดๆดูครับ เก็บมาใช้กับรถท่านใหม่ๆได้ทั้งหมด

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

มาตรฐาน Re: น้านุ๊ก ไทรทัน ทีมงาน ธนบุรี

มีทุกคำตอบที่ท่านอยากรู้... ลองค้นหาดูนะจ๊ะ

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

ประโยชน์มากมาย.....กับตำราน้านุ๊กครับ ค้นหามาอ่านกันได้ตลอดครับ

สมาชิกถาวร TTC-00559 TTC-Member
    User ID
    3032
    Status
    โพส
    1,919

คิดถึงเหมือนกันครับ

User ID
    155
    Status
    โพส
    671

ผมก็ได้ความรู้จากน้านุ๊กมากมายเช่นกัน
    จนแล้วจนรอด ก็ยังไม่เคยเจอตัวเป็นๆ
    ได้แต่คุยทางโทรศัพท์

User ID
    5519
    Status
    โพส
    693

...ถึงแม้ว่าจะไม่เคยเจอหน้ากันเลย...หายไปนานก็คิดถึงครับ...
    ...ทุกคำตอบทุกบรรทัดทุกข้อมูลล้วนมีประโยชน์กับสมาชิกเรามากครับ...
    ...ขายอีออสขาวแล้วมาออก vG เหอะน้านุ๊ก...

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ร่วมกันโหวตให้น้ากกลับมา บ้านหลังนี้ครับ

+1 ครับ คิดถึงข้อมูล ความรู้ต่างที่ถ่ายทอดออกมาอยู่ในกระทู้ต่างๆ ติดตามอ่านบ่อยๆ ได้ความรู้ขึ้นเยอะครับ

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

น้านุ๊กอยู่ไหนครับ กลับมาด่วนนนน เลยครับ สมาชิกเค้าคิดถึงครับ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

คิดถึงเสมอครับ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

ตานุ๊กไม่ได้หายหรอกครับ ก็ยังวน ๆ เวียน ๆ อยู่นี่ล่ะ แต่ตอนนี้หนีไปขับรถเก๋งแล้วล่ะครับ

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

ต้องให้ ตาวุส ตาม ตานุ๊ก ให้นะเนี่ยค๊าบ คริๆๆๆ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

ประกาศจาก ทีมงาน ไทรทันธนบุรี
    น้านุ๊กไม่ได้หายไปไหนหลอกครับ หาตัวได้โดย มาบ้านผมวันเสาร์เย็นๆ น้าแกจะอยู่ตามโคนมะม่วงครับ
    บ้างครั้งการตอบคำถามลูกล่อลูกชน ผมกับน้านุ๊กดูจะขัดกันตลอดแต่ที่จริงเราพยายามให้น้ามองเห็นทั้งสองด้าน ตลอด บางครั้งไร้สาระแต่บางครั้งก็วิชาการเต็มเหนี่ยว
    หลายครั้งที่สมาชิกโทรมาถามผมว่าไม่ถูกกับน้านุ๊กหรือเปล่าที่จริงไม่ใช่ครับเพียงแต่ให้น้ามองคนละมุมกันบ้าง
    น้านุ๊กก็ยังเป็นหนึ่งในสต๊าฟ งาน 6 ปี ไทรทัน ดูแลเรื่องรถ การเดินทางและอื่นๆรวมทั้งในส่วนของกิจกรรมอีก
    คิดถึงน้านุ๊ก งาน 6 ปี ยังมีน้าแกอยู่กับเราแน่นอนครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ดีครับน้าวุฒิ ระยองจะพยายามหาทางไปให้ได้ครับ รอกำหนดการ

User ID
    7183
    Status
    โพส
    1,497

กลับมาได้แล้ว ตานุ๊ก ทางบ้านให้อภัยแล้ว แล้วที่ตาวุฒิบอกว่าอยู่โคนต้นมะม่วงนะจริงเปล่า เพราะฉันเห็นน้าไปอยู่ต้นขนุนกับอีบอม กร๊ากกกกกกกกก

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    ถึงน้านุ๊กไทรทัน และ ทีมงานธนบุรี

จากที่เคยเอาไปอ่านกระทู้ของน้าและติดตามมานาน หลังๆมาน้าเขาหายไปไหน
    ได้เข้าไจว่าใช้ยี่ห้ออื่นแล้ว แต่ยังเล็งเห็นประโยชน์ข้อมูลที่น้าที่เคยให้มาทำให้ สมช ได้นำไปปรับแต่งแก้ไขหลายจุดให้ดีขึ้น
    จึงเข้ามาตามหาน้าเพื่ออยากให้น้าเข้ามาแชร์ข้อมูลเหมือนเดิม
    ปล.คิดถึง
    ตอนนี้ตานุ๊กหันมาใช้อีออส สีขาว เมื่อวานซืนเพิ่งไปจัดแม๊ค แบ็ลคโคม มา หุ หุ แหล่ม ล้อ 17 แกยังอยู่ในบ้านนี้เหมือนเดิมครับ ไม่ได้หายไปไหนแต่ไม่ค่อยได้โพสแล้ว

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    ประโยชน์มากมายจากตานุ๊ค แต่ถ้าสมาชิกใหม่ๆเข้ามา ก็คงต้องไป ค้นขุดๆดูครับ เก็บมาใช้กับรถท่านใหม่ๆได้ทั้งหมด
    อันนี้ความรู้เก่าให้ให้ไปขุดดูเอาครับ
    ปล. เริ่มหมดมุขกันแล้ว ตอนนี้ยกหน้าที่ฝ่ายประชาสัมพันธ์ให้กับน้าวุฒิรัตน์ ณ. บ้านบางแคครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaa ดูโพส
    มีทุกคำตอบที่ท่านอยากรู้... ลองค้นหาดูนะจ๊ะ
    ในกระทู้เก่าๆ ลองขุดดูได้ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ttriton ดูโพส
    ประโยชน์มากมาย.....กับตำราน้านุ๊กครับ ค้นหามาอ่านกันได้ตลอดครับ
    เคยทำลิงค์รวมไว้ให้แล้วครับ แต่อยู่ในหน้า DIY ลองไปหาดูครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ walkingspeed ดูโพส
    ผมก็ได้ความรู้จากน้านุ๊กมากมายเช่นกัน
    จนแล้วจนรอด ก็ยังไม่เคยเจอตัวเป็นๆ
    ได้แต่คุยทางโทรศัพท์
    ถ้าอยากเจอตัวเป็นๆ ต้องไปรอใต้ต้นมะม่วงบ้านน้าวุฒิ ส่วนใหญ่จะไปเจอกันทุกเสาร์ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tanawat@yaso ดูโพส
    ...ถึงแม้ว่าจะไม่เคยเจอหน้ากันเลย...หายไปนานก็คิดถึงครับ...
    ...ทุกคำตอบทุกบรรทัดทุกข้อมูลล้วนมีประโยชน์กับสมาชิกเรามากครับ...
    ...ขายอีออสขาวแล้วมาออก vG เหอะน้านุ๊ก...
    งานนี้คงขายยากแล้วครับ เพราะลงไปกว่าครึ่งตัวแย้ววววว หุ หุ แถมยังชอบมายั่ว New City ประจำ ไม่รู้จะแรงไปไหน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    ร่วมกันโหวตให้น้ากกลับมา บ้านหลังนี้ครับ
    ไม่ต้องโหวดหลอกครับ เดี๋ยวแกก็มาเอง หุ หุ ช่วงนี้งานเข้าแกมากมาย แต่ยังไม่วาย ชวนผมดื่มได้ทุกวัน ล่าสุดดื่มมาประมาณ 13 วันแย้ววววว พักแค่วัน 2 วันเอง หุ หุ ตอนนี้ตับเริ่มแย่แล้ว

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton8818 ดูโพส
    น้านุ๊กอยู่ไหนครับ กลับมาด่วนนนน เลยครับ สมาชิกเค้าคิดถึงครับ
    เจอกันบ้านน้าวุฒิ เสาร์นีี้ครับน้าต๋อง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    คิดถึงเสมอครับ
    คิดถึงแกเหมือนกันน้าจ่า

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    ตานุ๊กไม่ได้หายหรอกครับ ก็ยังวน ๆ เวียน ๆ อยู่นี่ล่ะ แต่ตอนนี้หนีไปขับรถเก๋งแล้วล่ะครับ
    เสาร์นี้น่ะตาเอก บ้านอีวุฒิ ตอนเย็น

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    ต้องให้ ตาวุส ตาม ตานุ๊ก ให้นะเนี่ยค๊าบ คริๆๆๆ
    เสาร์ อาทิตย์เจอกันครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วุฒิรัตน์ ดูโพส
    ประกาศจาก ทีมงาน ไทรทันธนบุรี
    น้านุ๊กไม่ได้หายไปไหนหลอกครับ หาตัวได้โดย มาบ้านผมวันเสาร์เย็นๆ น้าแกจะอยู่ตามโคนมะม่วงครับ
    บ้างครั้งการตอบคำถามลูกล่อลูกชน ผมกับน้านุ๊กดูจะขัดกันตลอดแต่ที่จริงเราพยายามให้น้ามองเห็นทั้งสองด้าน ตลอด บางครั้งไร้สาระแต่บางครั้งก็วิชาการเต็มเหนี่ยว
    หลายครั้งที่สมาชิกโทรมาถามผมว่าไม่ถูกกับน้านุ๊กหรือเปล่าที่จริงไม่ใช่ครับเพียงแต่ให้น้ามองคนละมุมกันบ้าง
    น้านุ๊กก็ยังเป็นหนึ่งในสต๊าฟ งาน 6 ปี ไทรทัน ดูแลเรื่องรถ การเดินทางและอื่นๆรวมทั้งในส่วนของกิจกรรมอีก
    คิดถึงน้านุ๊ก งาน 6 ปี ยังมีน้าแกอยู่กับเราแน่นอนครับ
    อันนี้ชัวร์ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kob1 ดูโพส
    กลับมาได้แล้ว ตานุ๊ก ทางบ้านให้อภัยแล้ว แล้วที่ตาวุฒิบอกว่าอยู่โคนต้นมะม่วงนะจริงเปล่า เพราะฉันเห็นน้าไปอยู่ต้นขนุนกับอีบอม กร๊ากกกกกกกกก
    มันงอนแกล่ะ ตาแจ๊ค ยุให้ผมใส่ยางมัด หุ หุ มันบอกว่าให้ผมถอดจากล้อแกได้เลย กะว่าเดี๋ยววันอาทิตย์นี้จะให้เอาแม่แรงมาจัดล้อแกไปใส่รถผม หุ หุ

ปล. ไม่ได้เป็นไรกัน แค่เป็นเพื่อนที่รู้ใจกันก็เท่านั้น
    ตรูไม่ใช่เกย์ กรูไม่เป็นตุ๊ด กรุณาอย่าเข้าใจผิด แต่ใจดวงนี้มีใว้ให้เพื่อนๆ เท่านั่น หุ หุ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

ลองไปคุ้ยๆ ดูได้ใน facebook ครับ
    http://www.facebook.com/permalink.ph...p?id=631947928

แกใช้ชื่อนี้ใน fb
    Napatra Yomkanondh

หุ หุ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

เสาร์นี้นัดวิจารณ์มะม่วงบ้านตาวุด กันหรา......

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

วีออส สีขาว ป้ายแดง ใบขับขี่ 8 วัน

หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้