สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 12

chain_ak
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน >> ติดหลังคาแครี่บอย G3 มาครับ

ไปติดหลังคามาครับ แครี่บอย G3 แต่ติดไม่ค่อยเนียบเท่าไหร่

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    123
    Status
    โพส
    352

สวยครับราคาเท่าไหร่ครับ ผมก็สนใจรุ่นนี้อยู่เหมือนกันแต่รอดูของสมาชิกก่อนว่าสวยหรือเปล่านะครับ
    กะว่าจะใส่เฉพาะหลังคาครับ ไม่ใส่เบาะกับแอร์

chain_ak
    ผู้เยี่ยมชม

ผมติดเฉพาะหลังคา กับ กระจกบานสไลน์

ราคา 30,400 บาท

** ผมไม่เอาแอร์กับเบาะ **

chain_ak
    ผู้เยี่ยมชม

ผมติดหลังคากับกระจกบานสไลน์

ราคา 30,400 บาท

**ผมไม่เอาเบาะกับแอร์**

sak
    ผู้เยี่ยมชม

Suv Plus สวยกว่า

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    8
    Status
    โพส
    26

ก็สวยพอได้นะครับแต่ดูจะสูงกว่าหลังคานะครับ

filli10
    ผู้เยี่ยมชม

ขอบคุณครับ ผมอยากเห็นพอดีครับ ถ้าไม่เอากระจกมองหลัง กับ Rack หลังคาเขาลดให้มั๊ยครับ แล้วติดแถวไหนครับ
    ไม่ค่อยเนี๊ยบคือตรงไหนครับ

sak
    ผู้เยี่ยมชม

ผมดูหลังคาไว้ สองยี่ห้อ สามมิตร suv plus 28000 บ และ gand carryboy ประตูชิ้นเดียว 36000 บ

นายตำลึง
    ผู้เยี่ยมชม

ของผมศูนย์แถมให้ครับ(ต้องขอถึงให้):d รุ่นซีรีย์5 แคลี่บอย

deputy_d
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: >> ติดหลังคาแครี่บอย G3 มาครับ

ผมใช้ Triton มา 2 ปีแล้ว ตอนนี้ใกล้หน้าร้อน? หรือว่าหน้าอะไรไม่รู้ เห็นฝนตกบ่อย เลยอยากติดหลังคา เล็งไว้ที่ ซีรี่ย์ 5 หรือ G3 ของ carryboy สมาชิกช่วยแนะนำหน่อยครับ : ความสวย ประโยชน์ใช้งาน ความคุ้มค่า ราคา ข้อดี - เสีย; หนัก หรือเสียงดัง
    ผมดูซีรี่ย์5(รุ่นเก่ากว่า) แล้วติดตั้งได้เนียนกว่า G3 ซึ่งดูไฟท้ายเยอะเหลือเกิน ไม่แยงตาชาวบ้านหรือ
    ผมอยู่แถวราชบุรี ครับ

sixsane
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: >> ติดหลังคาแครี่บอย G3 มาครับ

ราชบุรีเหมือนกันผมอยู่ดำเนินคาบ

1234
    ผู้เยี่ยมชม

Smile Re: >> ติดหลังคาแครี่บอย G3 มาครับ

ผมติดตั้งมาแล้ว 2 เดือนกว่ารู้สึกว่าสวยดี รุ่น G3 แต่ผมไม่เอาแอร์และเบาะ

ข้อมูลกระทู้