หน้า 3 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 60 จากทั้งหมด 66

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    111
    Status
    โพส
    31

มาตรฐาน Re: เหนื่อยใจ สมช. กับโลโก้ชมรม

ผมว่าเค้าคงเข้าใจผิดนะป๋า
    สติกเกอร์ชมรมเราไม่ได้ขายเราให้ฟรี เพียงแต่ต้องสมัครเป็นสมาชิกถาวรก่อนส่วน 150 บาทนั้นเป็นค่าสมัคร เป็นการช่วยเหลือค่าใช้จ่ายและกิจกรรมสาธารณะประโยชน์ของทางชมรม
    แต่ถ้าคิดว่า ไม่สวย คงไม่ได้ร่วมกิจกรรม เวปไซต์ก็งั้น ตัดเองดีกว่า ก็ไม่ว่าอะไร สามารถโหลดไปตัดได้อย่างง่ายดาย แต่ขออย่าง คือ เขียนชื่อชมรมให้ถูกต้องด้วยก็ดี

TTC-2028 TTC-Member
    User ID
    13783
    Status
    โพส
    792

มาตรฐาน Re: เหนื่อยใจ สมช. กับโลโก้ชมรม

เป็นกำลังใจให้ครับป๋าและน้า ๆ ทุกท่ายที่ช่วยกันดำรงไว้ซึ่งชมรมดี ๆ ครับ

User ID
    13377
    Status
    โพส
    32

ไม่ต้องกังวลครับป๋า ในสังคมก็มีคนแบบรู้เท่าไม่ถึงกาลและขาดวิจรณญาณตามธรรมดา นี่ถ้าบอกเขาไปแล้วก็ไม่ต้องห่วงหรอกครับ ผมคนนึงที่เป็นสมาชิกนี้ด้วยใจ แต่ก็ไม่ได้คิดถึงสติกเกอร์ซักที แค่มาแลกเปลี่ยนความรู้ด้วยกัน จริงๆผมว่า จะได้สติกเกอร์ก็น่าจะไปเจอกันเลยก็ดีนะครับ จะได้รู้จักกันจริงๆ

ปล. ถ้าป๋าอ่านข้อความนี้ meeting ก็เอาไปด้วยนะครับ ผมก็ยังไม่มี ไม่อยากเอาไปตัดเอง อยากรู้จักผู้ทรงคุณวุฒิในบอร์ดด้วยครับ ขอบคุณครับ

User ID
    14806
    Status
    โพส
    9

น่าเห็นใจครับ

User ID
    4611
    Status
    โพส
    717

ผมว่าเค้าโหลดผิดที่มั้งครับ หุหุ

สมาชิกถาวร TTC- 01688 TTC-Member
    User ID
    9976
    Status
    โพส
    858

พวกชอบด่า ลองให้ทำบ้างก็ไม่มีปัญญา คนรักเท่าผืนหนัง คนชังเท่าผืนเสื่อ ผมเป็นผืนหนังสำหรับป๋าเสมอครับ(ไปให้อาหารโคเมื่อไหร่ ขอผมไปด้วยนะป๋า)

User ID
    12141
    Status
    โพส
    2,190

ผมเป็นสมาชิกถือได้ว่ารุ่นหลัง pao116 TTC-01633 ใกล้จะครบปีแล้วที่เป็นสมาชิกในคลับนี้แห่งนี้.....
    อยากบอกว่าทีมงาน thaitritonclub.com ท่านมีจิตที่เป็นสาธารณะ มีโครงการที่สร้างสรรค์ ถึงผมจะไม่ได้เคยไปร่วมกับท่านๆ ก็ตามแต่..แต่ติดตามผลงานมาโดยตลอด มีทั้งสาระ ความรู้ เฮฮา เตือนภัย ช่วยเหลือผู้ประสบภัย ถือว่านานาสาระเลยก็ว่าได้ ผมคิดว่าสมาชิกในคลับเรารวมจิตรวมใจกันได้เป็นกลุ่มที่ค่อนข้างใหญ่มาก ปัญหาเพียงน้อยนิดที่มาสะกิดใจก็อาจทำให้ไม่สบายใจบ้าง เหนื่อยใจบ้างเป็นธรรมดา "เมื่อเราเต็มที่ เต็มใจ ในการทำนั้นๆ" พอมีปัญหามันก็จะรู้สึกเหนื่อยใจ บางทีท้อใจ เป็นธรรมดาเพราะเราตั้งใจ สร้างสรรค์สิ่งดีๆขึ้นมา
    ยังไงผมขอเป็นกำลังใจดวงโตๆๆ....ให้ทีมงาน thaitritonclub.com ทุกท่านครับ จากใจจริง

ปล.ยังไงก็ร่วมทำบุญกันนะครับกับบ้านเลขที่ 8 ผมก็ขอเป็นส่วนหนึ่งในการทำบุญนั้นด้วย จะคอยประชาสัมพันธ์เชิญชวนให้อีกแรงทาง FB. นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย pao116 : 26-01-2011 เมื่อ 09:06

User ID
    2994
    Status
    โพส
    1,378

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Alongkorn ดูโพส
    วันนี้ได้รับโทรศัพท์จาก สมาชิกท่านหนึ่ง เรื่องการโหลดโลโก้ไปตัดเอง
    เนื่องจาก สมาชิกไม่สามารถโหลดโลโก้ได้
    น้ำเสียงพูดในลักษณะเหมือนกับว่า ทีมงานหวงไม่ให้โหลดโลโก้ไปตัดเอง
    ซักถามเหมือนกับไม่เชื่อถือ เหมือนว่าเราไปบล็อคไว้
    สติ๊กเกอร์ของชมรมเป็น 3M แท้หรือเปล่า ของแท้มันอยู่ได้ 5 ปี
    เรา(สมช.) ใช้แต่ของแท้เท่านั้น
    ตกลงว่าเรา(สมช.) ต้องซื้อของชมรมใช่ไหม

อยากชี้แจงว่าสมาชิกสามารถโหลดไปตัดเองได้
    เราไม่ได้หวง ไม่ได้บล็อคโลโก้ชมรม
    กำไรที่ได้จากการขายสติ๊กเกอร์ มันน้อยนิด
    เรานำไปใช้เพื่อการกุศล บริหารงานในชมรมเพียงเล็กน้อย
    ทุกคนมีงานประจำที่มั่นคงทำ ที่มาทำเว็บนี้เพื่อสาธารณะ
    เพื่อประโยชน์ของสมาชิกทุกคน ไม่มีผลตอบแทนใดใด

ดังนั้น ท่านจะซื้อ หรือโหลดไปตัดเองตามสะดวกครับ
    ผมลองโหลดดูวันนี้.... ยังโหลดได้เลย

สมช. ท่านนั้นก่อนที่จะโทรถาม ก่อนที่จะพูดจาอะไรออกมา... มันน่าจะดูรายละเอียดรอบด้านด้วย... ว่าเขาทำอะไร ไปถึงไหนกันแล้ว... ซึ่ง สมช. ขาประจำทราบกันดีอยู่แล้วว่า... ทางเวปไม่ได้หวงโล้โก้ ไม่ได้บังคับให้เป็นสมาชิก เหมือนผม ๆ สมัครใจเป็นสมาชิกเอง ได้โล้โก้ของแท้... ไม่เห็นมีใครบังคับเลย... กะเงินแค่ไม่กี่บาท แต่สิ่งได้กลับมามันคุ้มเกินคุ้ม ไม่ว่า...เพื่อน , ความรู้ , กิจกรรมดี ๆ แล้วอย่างงี้คุณต้องการอะไรอีก....

User ID
    2105
    Status
    โพส
    372

มาเป็นกำลังใจให้ป๋าและทีมงานคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

TTC-00485 TTC-Member
    User ID
    5001
    Status
    โพส
    443

ใจเย็นๆ กันครับน้าๆ ทุกคน
    เป็นกำลังใจให้ครับ

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

...เอ้าใครที่รู้ตัวว่าเป็นคนดังกล่าว ออกมาชี้แจงหน่อย ที่นี่พร้อมรับฟังทุกอย่างครับ...

...ถ้ากล้าที่จะพูดแล้ว ต้องกล้าที่จะเปิดเผยตัวตนที่แท้จริงด้วยครับ ที่นี่อยู่กันอย่างพี่น้อง ไม่มีอีแอบ ไอ้แอบ อยู่หน้าจอครับ...

User ID
    5477
    Status
    โพส
    667

เป็นกำลังใจให้ครับป๋าสู้ต่อไปครับเดี๋ยวเดือนหน้าก็ได้พักผ่อนและ... อิอิอิ

User ID
    10104
    Status
    โพส
    596

เป็นกำลังใจทุกท่านครับ......

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: เหนื่อยใจ สมช. กับโลโก้ชมรม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KAI.2511 ดูโพส
    เป็นกำลังใจทุกท่านครับ......
    ก้ออย่าง นี้แหละ หนา ชีวิต
    สู้ คับ

สมาชิกถาวร TTC-00559 TTC-Member
    User ID
    3032
    Status
    โพส
    1,919

ต่างคนต่างความคิดครับ สังคมสาธารณะเป็นสังคมที่ยิ่งใหญ่ พร้อมเปิดกว้างถ้ารู้จักเปิดใจรับสิ่งใหม่ๆ แล้วจะสนุกไปกับมันครับบบบ

User ID
    7401
    Status
    โพส
    117

เมื่อวานผมโหลดได้อยู่นะครับ
    อิอิ แต่ผมอยากได้ไฟล์ที่เป็น ai แต่ไฟล์ที่ได้มา ก็ชัดแล้วครับ

TTC-02122 TTC-Member
    User ID
    14160
    Status
    โพส
    4,187

สู้ๆป๋า เหนื่อยนักก็พักหน่อย เป็นกำลังใจให้

User ID
    109
    Status
    โพส
    645

ผมมีทั้งแท้จากชมรมและโหลดมาตัดเอง
    ...พวกที่ไม่ใส่ใจไม่เข้าใจไม่จริงใจที่จะมี จะเข้ากลุ่ม ชมรม เข้าคลับ อย่าว่าแตโหลดไปตัดเองเลย ของแท้จากคลับก็ไม่ควรเอาไปติดรถครับ เสียดายของ บางครั้งเราทักทายเพื่อนสมาชิกตามท้องถนนที่มีสติกเกอร์คลับ แล้วเขาไม่ทักตอบจะด้วยเหตุผลอะไรก้แล้วแต่ มันก็ยังต้องแอบน้อยใจนิดๆนะ (ความคิดเห็นส่วนตัวครับ)

User ID
    15084
    Status
    โพส
    94

สวัสดีครับ
    ผมก็โหลดได้นะไม่มีปัญหาเลยครับ.....อิอิอิ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

เกิดอะไรขึ้น เราไปอยู่ไหนหว่า เพิ่งมาเห็น

โลโก้หน่ะ อยากติดเพราะใจรักในมิตรภาพของคลับ

หรืออยากติดเท่ห์ๆ

ถามตัวเองให้ดีก่อน

หน้า 3 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้