หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 41

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    15084
    Status
    โพส
    94

มาตรฐาน ป้ายแดงปลอม

อยากสอบถาม น้าๆพี่ๆ ครับถ้าเราได้ป้ายแดงปลอม เพราะทางศูนย์อ้างว่าป้ายแดงจริงหมด แล้วเรานำรถมาใช้ถูกตำรวจจับ ข้อหาป้ายปลอม ทางศูนย์ควรจะแสดงความรับผิดชอบไหมครับ

User ID
    13070
    Status
    โพส
    15

มาตรฐาน Re: ป้ายแดงปลอม

ทำใจครับปัญหานี้แก้ยากครับ คนขายกับคนซื้อ คิดคนละมุมครับ ว่าแต่ได้โทรไปบอกเซลส์รึยังครับ

User ID
    15084
    Status
    โพส
    94

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kobkp ดูโพส
    ทำใจครับปัญหานี้แก้ยากครับ คนขายกับคนซื้อ คิดคนละมุมครับ ว่าแต่ได้โทรไปบอกเซลส์รึยังครับ
    ผมโทรไปแจ้งแล้วครับ
    คำตอบแรกไม่รับผิดชอบครับ อ้างว่ารถไม่พร้อมแล้วรับรถไปทำไม แต่ผมว่านะครับเราซื้อรถใหม่เราก็อยากขับ ป้ายแดงไช่ไหมครับ

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

เล่นงานผู้จัดการศูนย์มันเลยครับ ว่าจะไปแจ้งความข้อหาใช้เอกสารราชการปลอม เล่นให้หนักไอ้ตัวแทนจำหน่าย พวกไม่ลงทุนเนี่ย

สมาชิกถาวร TTC- 01688 TTC-Member
    User ID
    9976
    Status
    โพส
    858

ไม่อยากมีเรื่อง - แลกแบงค์ร้อยไว้ซัก 5 ใบ เหน็บไว้ที่บังแดด เอาไว้แจก ตร.
    อยากมีเรื่อง - แจ้งความจับศูนย์ข้อหาปลอมแปลงป้ายแดง

User ID
    15084
    Status
    โพส
    94

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    เล่นงานผู้จัดการศูนย์มันเลยครับ ว่าจะไปแจ้งความข้อหาใช้เอกสารราชการปลอม เล่นให้หนักไอ้ตัวแทนจำหน่าย พวกไม่ลงทุนเนี่ย

ผมโทรไปคุยแล้วครับ ทางผู้จัดการบอกว่าเสียค่าปรับ 100-200 บาท ครับ ผมก็เลยไม่ได้คิดอะไรมากครับผมก็ไปเสียค่าปรับที่ สน ทางด่วนครับ แต่ไปถึงทางท่านๆเล่นผม งงเลยไม่พูดอะไรบอกแค่ว่า 1000 บาท ท่านๆก็ถามผมว่าออกรถมาจากที่ ไหน ผมก็แจ้งชื่อไป ท่านๆส่ายหน้า และพูดว่า ประจำ ครับผมเลยโทรกลับไปที่ ศูนย์ว่าทำไมถึงไม่เป็นอย่างที่เขาพูด เขาก็เลยบอกให้ผมเอาใบสั่งกลับมาให้ทางศูนย์ไปเอาออกให้ ผมก็เอากลับมาให้ และแล้วก็ผ่านไป 3 วัน ยังไม่เกิดผล โทรไปถาม ก็ได้คำตอบที่หน้าชื่นชม ครับว่า ไม่ได้ทำเอ็ง ผมเลยคิดกลับว่าทำไมตอนขายให้ผมทางศูนย์ ถึงไม่ทำ นิสัยแบบนี้นะ

User ID
    2362
    Status
    โพส
    1,622

ป้ายแดงแท้ มันคงแพงคับ เซลล์เลยขี้เกียจลงทุนมั้ง เพราะเคยทราบมาว่าเซลล์เป็นคนรับผิดชอบป้ายอ่ะคับแต่ไม่รู้เหมือนกันทุกยี่ห้อหรือป่าว

TTC-01780 TTC-Member
    User ID
    9910
    Status
    โพส
    3,541

ประจานชื่อศูนย์เลยดีกว่าครับ สมาชิกจะได้รู้ๆกันไปเลย (แรงไปไหมนิ)

User ID
    5477
    Status
    โพส
    667

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ LuftWaffe ดูโพส
    ประจานชื่อศูนย์เลยดีกว่าครับ สมาชิกจะได้รู้ๆกันไปเลย (แรงไปไหมนิ)
    ผมว่าไม่แรงไปหรอกครับบอกชื่อศูนย์ไปเลยครับทุกๆคนจะได้รู้ครับ

User ID
    13607
    Status
    โพส
    100

ไม่แรงครับ เอาทั้งชื่อเซล ทั้งชื่อศูนย์ด้วยเลยครับ

TTC-00043 TTC-Member
    User ID
    224
    Status
    โพส
    2,203

1 ประจานในเวปและในพันทิพย์ (ไม่ต้องกลัวโดนฟ้องถ้ามันเป็นเรื่องจริง)
    2.ใบประเมินของมันคะแนน= 0
    3.โทรไปแจ้งศูนย์ใหญ่ว่ามันพูดกับลูกค้ายังไง
    4.ไม่ต้องเอารถไปServiceที่ศูนย์มัน เราเข้าที่ศูนย์ไหนก็ได้

User ID
    2805
    Status
    โพส
    926

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Snecker ดูโพส
    ไม่แรงครับ เอาทั้งชื่อเซล ทั้งชื่อศูนย์ด้วยเลยครับ
    ใช่ครับ เพื่อนสมาชิกจะได้รู้ด้วยครับ
    อ้อ! ถามเขาด้วยนะครับว่าคะแนนประเมินจะเอาเท่าไหร่

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Joe043 ดูโพส
    1 ประจานในเวปและในพันทิพย์ (ไม่ต้องกลัวโดนฟ้องถ้ามันเป็นเรื่องจริง)
    2.ใบประเมินของมันคะแนน= 0
    3.โทรไปแจ้งศูนย์ใหญ่ว่ามันพูดกับลูกค้ายังไง
    4.ไม่ต้องเอารถไปServiceที่ศูนย์มัน เราเข้าที่ศูนย์ไหนก็ได้

เห็นด้วยครับ +1

สมาชิกถาวร : TTC 00507 TTC-Member
    User ID
    3315
    Status
    โพส
    1,084

ศูนย์ใหนน้า ช่วยบอกสมาชิคด้วย ป้องกันเพื่อนๆจาก พวกนี้ บอกชื่อ ที่อยู่ครับ อยากรู้ จะได้ไม่เข้าไปครับ

TTC-01419 TTC-Member
    User ID
    7377
    Status
    โพส
    676

เอาเลยครับ ประจานไปเลย สมาชิกบ้านเราจะได้ระวังไว้ครับ

TTC-01780 TTC-Member
    User ID
    9910
    Status
    โพส
    3,541

ช่วยกันดัน

TTC-02066 TTC-Member
    User ID
    13801
    Status
    โพส
    69

จัดให้หนักครับน้า อย่าไปยอม เราคนจ่ายตังค์

User ID
    15084
    Status
    โพส
    94

วันนี้ผมโทรไปที่ศูนย์ใหญ่มา เขาก็บอกว่าจะจัดการให้ผมไม่รู้จัดยังไงนะ วันนี้ผมให้แฟนผมโทรไปถามใหม่ ทางผู้จัดการฝ่ายขายบอกแฟนผมว่ากำลังฝากไปให้เขา เอาใบขับขี่ให้ผมอยู่ น่าจะได้ประมาณ จันทร์ หรือ อังคาร ผมไม่อยากโทรแล้วกลัวจะอดด่าไม่ได้ แต่ถ้า จันทร์ หรือ อังคาร ไม่ได้ผมก็จะไปเอา ใบสั่งคือและจะไปเสียเองแล้วครับ และผมต่อว่าและก็ประจาน ดีไหมครับ น้าๆๆพี่ๆๆชาว Triton

User ID
    5035
    Status
    โพส
    1,538

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ TeeLek_N ดูโพส
    วันนี้ผมโทรไปที่ศูนย์ใหญ่มา เขาก็บอกว่าจะจัดการให้ผมไม่รู้จัดยังไงนะ วันนี้ผมให้แฟนผมโทรไปถามใหม่ ทางผู้จัดการฝ่ายขายบอกแฟนผมว่ากำลังฝากไปให้เขา เอาใบขับขี่ให้ผมอยู่ น่าจะได้ประมาณ จันทร์ หรือ อังคาร ผมไม่อยากโทรแล้วกลัวจะอดด่าไม่ได้ แต่ถ้า จันทร์ หรือ อังคาร ไม่ได้ผมก็จะไปเอา ใบสั่งคือและจะไปเสียเองแล้วครับ และผมต่อว่าและก็ประจาน ดีไหมครับ น้าๆๆพี่ๆๆชาว Triton
    อีก1เสียง

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

0 ผิดครับ จักการเล่นเลย ไม่พร้อมก็ปิดบริการซะถ้าไม่มีความรับผิดชอบ ต่อการกระทำของตัวเอง ให้ ตำรวจจับ ผู้จัดการเลย เราไม่รู้ถือว่าไม่ผิด 555+ แต่เซ็งจิตรอ่ะดีครับพอรู้แล้ว เหอะๆ ทำไปได้ ป้ายแดงปลอม

หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้