สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

กระทู้: เชิญ ร่วมสมทบเงินเพื่อซื้อ Lcd Tv และทุนการศึกษา สถานสงเคราะห็เด้กบ้านมิตรภาพ

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

มาตรฐาน เชิญ ร่วมสมทบเงินเพื่อซื้อ Lcd Tv และทุนการศึกษา สถานสงเคราะห็เด้กบ้านมิตรภาพ

ด้วยกลุ่มสมาชิก THAITRITONCLUB จะจัดกิจกรรม
    KORAT THAITRITONCLUB
    Meeting 2011 # 3
    วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2554
    มีวัตถุประสงค์ เพื่อทำกิจกรรมสาธารณะกุศลแก สถานสงเคราะห์เด็กบ้านมิตรภาพ
    1. จัดซื้อโทรทัศน์เพื่อการศึกษา สำหรับติดที่ผนังในห้องประชุม
    2. มอบทุนการศึกษาสำหรับเด็ก
    3. แพมเพิร์ด สำหรับเด็กเล็ก
    4. ค่าใช้จ่ายสำหรับเด็กไปเรียนหนังสือ เช่น ค่ารถ ค่าอาหารกลางวัน ค่าแบบเรียน และวัสดุการเรียนรู้

ดังนั้น ขอเรียนเชิญร่วมบริจาคเงินเพื่อสมทบทุน จัดซื้อโทรทัศน์ LCD 42 นิ้ว ราคา 25,000 บาท ถ้ามีเงินเหลือจะมอบเป็นทุนเพื่อการศึกษา
    สำหรับท่านที่ร่วมบริจาคจะได้รับพวงกุญแจที่ระลึก

THAITRITONCLUB
    พร้อมเลขสมาชิกถาวร TTC-xxxxx

ร่วมสมทบทุนด้วยการ โอนเงินเข้าบัญชี
    นายชัยวัฒน์ วัฒนะกุล
    ธนาคารไทยพาณิชย์
    สาขานครราชสีมา
    503-290304-6
    รูป
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Alongkorn : 28-01-2011 เมื่อ 14:19
    Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    8710
    Status
    โพส
    318

มาตรฐาน Re: เชิญ ร่วมสมทบเงินเพื่อซื้อ Lcd Tv และทุนการศึกษา สถานสงเคราะห็เด้กบ้านมิตรภาพ

ป๋าครับหากต้องการ Lcdผมซื้อราคาพิเศษให้ได้ครับ ว่าแต่จะเอายี้ห้ออะไรรุ่นไหนว่างๆเข้ามาดูที่เดอะมอลล์ก็ได้ครับ

User ID
    4385
    Status
    โพส
    2,824

มาตรฐาน Re: เชิญ ร่วมสมทบเงินเพื่อซื้อ Lcd Tv และทุนการศึกษา สถานสงเคราะห็เด้กบ้านมิตรภาพ

สวัสดีครับ ป๋าอลงกรณ์ ผมแบงค์ ที่ป๋าโทรไปหาวันอาทิตย์ งานมียังไงบ้างครับ รายละเอียดนะครับ เริ่มไปกี่โมงที่ไหน ยังไงครับ ผมดีอยากสอบถามว่า ที่โรงเรียนเข้ามีความต้องการแบบไหนบ้างอ่ะครับ พอดีมีหนังสือหนังเยอะ หนัง ภาพยนต์มากๆ เลยอยากสอบถามว่าเค้าต้องการอะไรมากๆ ที่สามารถจะนำไปให้ได้ คือ 1 รับทุกอย่างหรือแบบว่า เฉพาะบางอย่างครับ จะได้จัดเตรียมหาไว้ล่วงหน้าครับ ป๋าลงรายละเอียดให้ผมด้วยนะครับ

User ID
    16845
    Status
    โพส
    1,786

มาตรฐาน ตอบ: เชิญ ร่วมสมทบเงินเพื่อซื้อ Lcd Tv และทุนการศึกษา สถานสงเคราะห็เด้กบ้านมิตรภาพ

อยากได้พวง กุญแจ

User ID
    69
    Status
    โพส
    289

มาตรฐาน ตอบ: เชิญ ร่วมสมทบเงินเพื่อซื้อ Lcd Tv และทุนการศึกษา สถานสงเคราะห็เด้กบ้านมิตรภาพ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ alongkorn ดูโพส
    ด้วยกลุ่มสมาชิก thaitritonclub จะจัดกิจกรรม
    korat thaitritonclub
    meeting 2011 # 3
    วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2554
    มีวัตถุประสงค์ เพื่อทำกิจกรรมสาธารณะกุศลแก สถานสงเคราะห์เด็กบ้านมิตรภาพ
    1. จัดซื้อโทรทัศน์เพื่อการศึกษา สำหรับติดที่ผนังในห้องประชุม
    2. มอบทุนการศึกษาสำหรับเด็ก
    3. แพมเพิร์ด สำหรับเด็กเล็ก
    4. ค่าใช้จ่ายสำหรับเด็กไปเรียนหนังสือ เช่น ค่ารถ ค่าอาหารกลางวัน ค่าแบบเรียน และวัสดุการเรียนรู้

ดังนั้น ขอเรียนเชิญร่วมบริจาคเงินเพื่อสมทบทุน จัดซื้อโทรทัศน์ lcd 42 นิ้ว ราคา 25,000 บาท ถ้ามีเงินเหลือจะมอบเป็นทุนเพื่อการศึกษา
    สำหรับท่านที่ร่วมบริจาคจะได้รับพวงกุญแจที่ระลึก

thaitritonclub
    พร้อมเลขสมาชิกถาวร ttc-xxxxx

ร่วมสมทบทุนด้วยการ โอนเงินเข้าบัญชี
    นายชัยวัฒน์ วัฒนะกุล
    ธนาคารไทยพาณิชย์
    สาขานครราชสีมา
    503-290304-6
    รูป
    lcd lg 42" - 15000 , led lg 42" - 21400 ครับป๋า สนใจสั่งให้ได้ครับ

User ID
    12023
    Status
    โพส
    3,124

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Shark Triton ดูโพส
    lcd lg 42" - 15000 , led lg 42" - 21400 ครับป๋า สนใจสั่งให้ได้ครับ
    เค้ารวบรวมกันไปทำมาแล้ว น้าฉลาม 555 มาสาย 555 ฮาครับ น้าฉลามเล่นมุขป่าว แบ่งบุญกะผมก็ได้นะ ผมทำไป 500 ผมแบ่งให้ 250 มะเอาตังค์มา 555

User ID
    4385
    Status
    โพส
    2,824

พวงนี้ทำไมผมไม่ได้ น้าวัฒน์ ลืมไปเลย

ข้อมูลกระทู้