หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    15131
    Status
    โพส
    672

มาตรฐาน Re: นำ plus+lpg by ton-gasไปแจ้งขนส่ง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ มิตซูจุฬาภรณ์ ดูโพส
    สวัสดีครับผม ยินดีด้วยนะครับ นย.ติดแก๊ส อ.ต้น คิดว่ามีแต่ชาวค่ายจุฬาภรณ์จะยอมวิ่งพันกว่าโลไปหา อ.ต้น ยินดีด้วยจริง ๆ สักวันคงได้ทำความรู้จักกัน นย.ไม่ได้กว้างอย่างที่คิด มาราชการนรา ฯโทรหาได้นะครับผม
    สวัสดีท่านบางนรา ได้ข่าวว่าจะพาพวกมาดมแก๊สหลายคันเลยใช่ไหม ถ้าใช่อ.ต้นจะดังกันใหญ่แล้วใก้ลเข้ามาเลเซียแล้ว ท่านสละชีพเพื่อชาติขอสรรเสิรฺญในกราสละความสุขของท่าน ขอบารมีพระสยามเทวาธิราชคุ้มครองทุกท่านครับ

User ID
    7417
    Status
    โพส
    111

มาตรฐาน Re: นำ plus+lpg by ton-gasไปแจ้งขนส่ง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaiyos-triton6299 ดูโพส
    สวัสดีท่านบางนรา ได้ข่าวว่าจะพาพวกมาดมแก๊สหลายคันเลยใช่ไหม ถ้าใช่อ.ต้นจะดังกันใหญ่แล้วใก้ลเข้ามาเลเซียแล้ว ท่านสละชีพเพื่อชาติขอสรรเสิรฺญในกราสละความสุขของท่าน ขอบารมีพระสยามเทวาธิราชคุ้มครองทุกท่านครับ
    สวัสดีครับผม ขอบคุณสำหรับพรที่มีให้ สิ่งใดดีและประเสริฐจงย้อนกลับไปหาท่านด้วยนะครับผม เป็นเพราะผลงาน อ.ต้น ของดีจริงไม่ต้องง้อโฆษณา ผลงานและฝีมือเป็นเครื่องการันตี พรรคพวกเพื่อนฝูงจึงไม่ลังเลที่จะเดินทางไกลนับพันโล

User ID
    15960
    Status
    โพส
    1,300

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    ฝากอีกเรื่องนะครับ รถมีประกันที่เป็นชั้น 1 -2 -3+
    รถท่านใครที่ติดเชื้อเพลิงร่วมทั้งลงเล่มและไม่ลงให้แจ้งกับบริษ้ทประกันนั้นเพื่อขอความคุ้มครองเพิ่มโดยแจ้งยอดติดตั้งเพื่อเวลาเกิดอุบัติเหตุจะได้คุ้มครองด้วยเบี้ยเพิ่มพันกว่าบาทที่ทุนเพิ่ม2-3หมื่นแล้วแต่บริษัท
    เอกสารแนบ ใบวิศวะ+รายละเอียดอุปกรณ์ติดตั้ง เล่มรถหน้าที่ระบุเชื้อเพลิงใหม่
    ขอบคุณครับ ของผมติดตอนป้ายแดงแล้วเอาใบรับรองให้เซลล์แจ้งพร้อมจดทะเบียนเลยตอนนี้ก็ยังรอด้วยความกังวล กล้วจะมีปัญหาแต่เรื่องประกันนี่ไม่รู้
    ขั้นตอน

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้