หน้า 3 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 60 จากทั้งหมด 80

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    14061
    Status
    โพส
    25

มาตรฐาน ตอบ: อยากทราบว่าสมาชิกท่านอื่นรอรถกันกี่วัน

ผมรอ 1 เดือน ไม่ได้รอรถนะครับรอโบนัส รถมีอยู่แล้ว แต่ตังไม่พอ t t ผมเกลียดการรอคอยที่สุดยิ่งเลามาใกล้มากเมื่อไหร่ยิ่งบีบหัวใจมากทุกที

pairoj1911
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ตอบ: อยากทราบว่าสมาชิกท่านอื่นรอรถกันกี่วัน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ offy ดูโพส
    ตั้งแต่เกิดซึนามิมาเนี้ยน่าจะช้าหน่อยเพราะชิ้นส่วนบางอย่างต้องนำเข้า//// ขายดีๆ gps อดได้เลย(ตัดออกจากรายการตั้งแต่ พ.ค.) น้าท่านไหนได้ gps กรณีได้รถเดือน พ.ค.เป็นต้นไป บอกด้วยนะครับ (จะจวกๆๆๆๆเซลล์ให้เลย)
    ผมจองวันที่ 2 พ.ค. ในใบจองยังลงว่าแถม gps อยู่เลย แต่เซลล์ก็เกริ่น ๆ ว่าบริษัทตัดตัวนี้แล้ว แต่รับปากจะซื้อให้ แต่สุดท้ายก็โทรมาบอกว่าขอตัดรายการแถม gps หากไม่ยอมจริง ๆ ก็ยินดีคืนเงินจองให้ ผมจำใจต้องยอมรับด้วยความขมขื่นแม้จะไม่เต็มใจก็ตาม

User ID
    17552
    Status
    โพส
    129

จอง11/5/54. Sales บอกได้ก่อน meeting 4/6/54แน่ๆ
    นี่ก็รอรถอยู่เลยคร้าบบบบ
    Plus a/t ขาวมุก ครับ

User ID
    16546
    Status
    โพส
    26

จอง 20 เม.ย. 54 ยังไม่ได้รถคับ...เซลส์บอกว่าได้ไม่เกิน 10 มิ.ย. ผมจอง 4D plus cng เทาดำ คับ

User ID
    18507
    Status
    โพส
    72

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ khanut ดูโพส
    จอง 20 เม.ย. 54 ยังไม่ได้รถคับ...เซลส์บอกว่าได้ไม่เกิน 10 มิ.ย. ผมจอง 4D plus cng เทาดำ คับ
    ผมก็จองรุ่นนี้ สีนี้เลย ตั้งแต่ 8-05-2011 ยังไม่มีกำหนดเลยอ้าาาา

User ID
    15991
    Status
    โพส
    103

เห็นเซลล์บอกว่าช่วงนี้รถเริ่มปล่อยออกมาโรงงานหลายรุ่นแล้วนะครับ หรือว่าเขาจะเอาไว้ขายกับราคาใหม่ที่เพิ่มขึ้น.

User ID
    18237
    Status
    โพส
    47

ผม 1 อาทิตย์ก็ได้แล้วครับ แต่ตอนก่อนจองรถถามเซลก่อนว่ามีรถมั้ย กี่วันได้ เค้าบอกว่ารถมีในสต๊อก ถ้าจองตอนนี้ รอ สามวันไฟแนนท์ผ่ายก็รับรถได้เลยครับ แล้วก็ได้จริงๆ อย่างที่พี่เซลบอก

patongkoh
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ patongkoh ดูโพส
    จอง 13/4/54 ทำสัญญาผ่านในวันนั้นเลย
    ยังไม่ได้รถเลยครับ พลัส 2.4 4ประตู ดำ
    ตอนจองบอกหลังสงกรานต์ได้เลย เลื่อนเป็นกลางเดือน พ.ค.54
    เมื่อนวันพฤหัสบดีโทรไปบอกสิ้นเดือนพฤษภาคม เฮ้อ
    คงอีกนาน ทำใจแระ มิสซูกฤษฎา
    ผมกำลังจะได้รถแล้วครับ เซลนัดรับรถ ศุกร์ที่ 3 พ.ค.นี้

User ID
    18237
    Status
    โพส
    47

จอเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว อาทิตย์นี้ได้รถแล้วครับ พอดีมีรถในสต๊อกพอดีครับ

patongkoh
    ผู้เยี่ยมชม

ระวังจะเป็นเหมือนผมนะครับ มิตซูกฤษฏา
    http://www.thaitritonclub.com/forum/...ad.php?t=30144

User ID
    17704
    Status
    โพส
    79

ของผมเซลล์โทรมาบอกได้รถวันที่ 17/6/11 แล้วครับ จองมาตั้งแต่ 1/5/11 เดือนครึ่ง

ผมจอง cab สีดำเครื่องเบนซิลไปอะครับ 556000

ปล.รอได้ครับ

อยากแนะนำเซลล์คนนี้

ผมได้ ดอก 0% 3ปี ดาวน์ 50% (เหตุผลที่ต้องรอครับ อิอิ)

โทรมาแจ้งอาทิตย์ละ 1 ครั้ง เป็นเวลา 1 เดือนครึ่ง

ชื่อ อนุชิตครับ 0 สำแหร่

ดีจริงๆๆ ใครเคยใช้บริการมั้งครับ

User ID
    16487
    Status
    โพส
    123

ของ 40 วันพอดีครับ รับรถเมื่อวานนี้ครับ (4มิ.ย.2554) 2.4 เบนซิน Plus 4D

User ID
    17215
    Status
    โพส
    143

ผทคิดว่าก่อนจะตัดสินใจจองรถ ต้องเลือก dealer รถที่เชื่อถือได้ อย่าเห็นแก่ของแถม ซึ่งบางครั้งเฉลี่ยแล้วก็ เท่าๆกันทุกที่ แต่สิ่งที่สำคัญคือคุณได้รถหรือปล่าว ผมเองจอง 29/04/54 ได้รถ 21/05/54 เป็น triton 4d cng สีดำ จองที่มิตซูกรุงเทพ2009 ของแถมก็ได้เท่าๆกัน ดังนั้น เพื่อสมาฃิกต้องคิดดูให้รอบคอบก่อนจองนะครับ

ttc-02921 TTC-Member
    User ID
    16543
    Status
    โพส
    2,656

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ คนทำฝุ่น ดูโพส
    ผมจองและทำสัญญา07/04/54 รุ่น สี่ประตู4*4 ดาว์น40% ส่ง60งวด ดอกเบี้ย0.55
    โดนเซลเลื่อนนัดมาตลอดเลย ทีแรกบอกสิ้นเดือนเมษาได้ พอใกล้ถึงวันนัดโทรมาเลื่อนเป็นวันที่15พฤษภา วันนี้โทรมาเลื่อนเป็นสิ้นเดือน เซ็งสุดๆ
    มาโพสต่อครับ ได้ข่าวดี(หรือร้ายกันแน่)แล้วครับ เซลโทรมาเลื่อนเป็นสิ้นเดือนมิถุนายนเลยครับ

User ID
    18207
    Status
    โพส
    25

จอง 6/6/54 เซ็นสัญญาตอนบ่าย ตอนเย็นไฟแนนซ์ผ่านได้รับรถเลย แต่ยังไม่พร้อมกำหนดรับรถเป็นวันที่ 20/6/54 ครับ ตอนนี้เข้าไปดูแต่งตัวเสร็จแล้วรอเจ้าของไปรับ

Triton cab CNG สีดำ

frefutln
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน free future prediction

Have a look at our website now to have a lot of related information on free prediction of future

frefutln
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน future prediction free

Drop by us now for further information and facts about future prediction free

frefutln
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน future prediction free

Stop at us today for more information and facts regarding future prediction free

frefutln
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน free prediction of future

Stop by our web-site now to have much more details about free prediction of future

frefutln
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน free prediction of future

Have a look at our website now for much more info on free prediction of future

หน้า 3 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้