หน้า 4 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 66 จากทั้งหมด 66

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    13642
    Status
    โพส
    54

มาตรฐาน Re: รู้สึกไม่ดีตอนที่มีคนมาว่าtritonไม่ดี

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ละอ่อนเหลือกำ! ดูโพส
    ตังค์เราอ่ะใครจะทำไม อิอิ ซื้อเพราะศึกษาข้อมูลมาแล้วอ่ะ ตอนแรกก็มีคนว่าผมเหมือนกัน พ่อผมก็เป็นกะเค้าด้วย ""ทำไมไม่เอาจิ๊บๆละ" น้าผมอีกคนว่าให้ผม อิอิ เถียงกันจนจะต่อยกันอ่ะ 555+ ผมถามไปคุณรู้ได้ไงว่าเหมียวไม่ดี คุณจบปักดักดานยึดติดกับสิ่งเดิมๆ ก็พี่โก้จิ๊บๆของเค้าอ่ะครับซื้อมาขายต่อได้ราคาดีว่างั้น แล้วจะซื้อมาทำไม เราซื้อเพราะเราไม่ได้คิดที่จะมาขายต่อ พอออกมาแล้วไม่เห็นพูดสักคำ "สวยดีเนอะ" ขอนั่งดูหน่อยจิ 555+ ผมละนะ ไม่ละอายใจตอนพูดกับเรามั้งน้อ
    เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

User ID
    14653
    Status
    โพส
    36

มาตรฐาน Re: รู้สึกไม่ดีตอนที่มีคนมาว่าtritonไม่ดี

ซื้อเพราะงงกับตัวเองจริงๆครับ ไม่ได้มีข้อมูลใดๆ ไม่เคยได้ลองขับด้วยซ้ำ พอดีเพื่อนชวนไปรับรถแต่ของค่ายอื่น ผมแค่เห็นศูนย์มิตซูใกล้ๆกัน เลยเข้าไปดู แค่ดูจริงๆครับ ไม่ได้ลองนั่งหรือครับใดๆ เท่านั้นแหละครับ 3วันทำการ โอนตังค์รับรถ.....อิอิ

User ID
    15679
    Status
    โพส
    1,345

วันนี้ผมก็เจอคนนึงเดินมาดูรถผมแล้วก้บอกว่า วันนั้นขับไทรทันรถเพื่อนไประยองโครตกินน้ำมันเลย ผมก็เริ่มไม่พอใจก็เลยถามว่าแล้วลุงเหยียบเท่าไร แกเงี่ยบไปแป๊บนึง แล้วก็บอกว่า ลุงก็เหยียบประมาณ 160-170 แล้วจะไม่ให้กินน้ำมันได้ไง เล่นเหยียบต้อง160-170
    ก็เลยคิดในใจว่าอยากประหยัดไปขับคุณdโน้นเหยียบ90พอจะได้ประหยัด
    ไม่แน่นะถ้าขับยี่ห้ออื่นแล้วเหยียบเท่าไทรทันมันอาจจะกินมากกว่าน้องเหมียวของเราก็ได้

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

ดีไม่ดีไม่รู้จุด อาสาร่วมฯ ที่ผมอยู่ จอดกันทั้ง ประมาณ 12-13 คัน เป็นไทรทันทั้งหมด 7 คัน ที่เหลือ วีโก้ 3 คัน ดีแมค 1 เรนเจอร์ 2 เท่านั้นครับ

User ID
    13438
    Status
    โพส
    431

ไม่ต้องสนครับ

User ID
    7112
    Status
    โพส
    129

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ poy_ae ดูโพส
    วันนี้ผมก็เจอคนนึงเดินมาดูรถผมแล้วก้บอกว่า วันนั้นขับไทรทันรถเพื่อนไประยองโครตกินน้ำมันเลย ผมก็เริ่มไม่พอใจก็เลยถามว่าแล้วลุงเหยียบเท่าไร แกเงี่ยบไปแป๊บนึง แล้วก็บอกว่า ลุงก็เหยียบประมาณ 160-170 แล้วจะไม่ให้กินน้ำมันได้ไง เล่นเหยียบต้อง160-170
    ก็เลยคิดในใจว่าอยากประหยัดไปขับคุณdโน้นเหยียบ90พอจะได้ประหยัด
    ไม่แน่นะถ้าขับยี่ห้ออื่นแล้วเหยียบเท่าไทรทันมันอาจจะกินมากกว่าน้องเหมียวของเราก็ได้
    สงสัยว่าพี่แกคงจะขับเจ้าตั้นจนเพลินเลยไม่รู้ว่าความเร็วมันเท่าไหร่เข้าไปแล้ว ก้อมันทั้งทรงตัวดี เงียบ ลื่นไหล ใครได้ขับก้ออดไม่ได้ที่จะคิดว่ามันคือจรวดทางเรียบดีๆนี่เอง

หน้า 4 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4

ข้อมูลกระทู้