สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 13 จากทั้งหมด 13

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

มาตรฐาน ขอตั้งกระทู้ขอบคุณสมาชิกจันทบุรี..

เรื่องสำคัญเรื่องสุดท้ายที่จะแจ้งหั้ยสมาชิก Rayong 'ขับ' Triton ทุกท่านทราบ
    ทริป 19-20 มีนาคม ระยองชมเมืองจัน นั้น เราได้เปลี่ยนแปลงสถานที่มาเป็นสัตหีบ โดยจัดรวมกับงาน 2 ปี โดยมีกำหนดการและกิจกรรมตามที่แจ้งหั้ยทราบข้างต้น

การปรับเปลี่ยนเส้นทางและจุดหมายการเดินทาง นั้นอันเนื่องมาจากเหตุผลหลายประการคับ
    1. ด้วยข้อจำกัดทางด้านภารกิจ และเวลา อาจทำหั้ยสมาชิกหลายท่านไม่สามารถมาร่วมงานครบรอบ 2 ปี ที่จะจัดในเดือนพฤษภาคมได้
    2. ระยะเวลาที่ใช้ในการเดินทาง เป็นการเดินทาง 2 วัน และมีระยะทางไป-กลับ ประมาณ 380 กม. ซึ่งจะทำหั้ยเราได้พักผ่อน และมีเวลาเที่ยวชมสถานที่ต่างๆ น้อยมาก และมีสมาชิกบางท่านไม่สามารถลางานได้ทั้ง 2 วัน มีความจำเป็นที่จะต้องเดินทางไป-กลับ ภายในวันเดียว

ซึ่งทีม staff ได้นำข้อมูลที่ได้จากการ inspect มาสรุปแร้ว จึงมีความเห็นร่วมกันในการปรับเปลี่ยนเส้นทางและสถาน ที่มาเป็นแผนการเดินทางดังกล่าว โดยคำนึงถึงความสะดวก ความปลอดภัยของสมาชิก ระยะเวลาที่สมาชิกแต่ละท่านจะสามารถสละจากภารกิจหลัก ได้ รวมถึงค่าใช้จ่ายที่ลดลงตามไปด้วย

การเดินทางไป inspect ที่เมืองจันทบุรี พวกเราสมาชิกระยอง ต้องขอบคุณน้าโต (โตโต้) น้าน้อง (สุดขอบฟ้าตะวันออก) เป็นอย่างสูง ที่สละเวลามาดูแล และนำทางตลอดทั้งวัน รวมถึงสมาชิกจันทบุรีทุกท่านที่โทรมาสอบถามเป็นระยะด้วยความเป็นห่วง เราก้อหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้เดินทางไปเยี่ยมเพื่ อนสมาชิกจันทบุรี และได้ทำกิจกรรมร่วมกันในโอกาสอันใกล้นี้...ขอบคุณคับ
    ปล.ถึงไม่ได้เดินทางไปดูสถานที่ในครั้งนี้ด้วยแต่ก็ได้รู้สึกถึงความอบอุ่น รวมถึงการต้อนรับขับสู้ได้เป็นอย่างดี ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ได้เสียสละเวลา พาไปดูสถานที่ในครั้งนี้ รวมถึงสมาชิกระยองเองที่ได้ทุ่มเททำงานด้วยความเหน็ดเหนื่อย มิตรภาพระยอง -จัน จะเกิดขึ้นอีกแน่นอนครับ..

User ID
    15403
    Status
    โพส
    773

มาตรฐาน Re: ขอตั้งกระทู้ขอบคุณสมาชิกจันทบุรี..

เนื่องจากเป็นมติของที่ประชุม สมาชิกบางท่านอาจไม่พร้อม เพื่อความเป็นอันหนึ่งอันเดียว เลือกเอาที่สะดวกครับ ถ้ามีโอกาสแวะไปเยี่ยมเยียน สมาชิกไทรทันจันทบุรี ยินดีเสมอครับ

User ID
    13625
    Status
    โพส
    1,123

มาตรฐาน Re: ขอตั้งกระทู้ขอบคุณสมาชิกจันทบุรี..

ทุกสิ่งทุกอย่างจะไปได้ด้วยดี ต้องมีความพร้อม ทุกๆด้าน ครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

แต่ผมยังคิดถึงเมืองจันอยู่อ้ะน้าๆ อดเลยเรา ไปเล่นอ่างซะหน่อย เดี๋ยวแอบไปหาน้าๆก็ได้น้อน้าโตน้อ 55555

TTC-000935 TTC-Member
    User ID
    9454
    Status
    โพส
    442

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    แต่ผมยังคิดถึงเมืองจันอยู่อ้ะน้าๆ อดเลยเรา ไปเล่นอ่างซะหน่อย เดี๋ยวแอบไปหาน้าๆก็ได้น้อน้าโตน้อ 55555
    มาเมื่อไหร่ชวนน้าษิตด้วยน๊ะ

User ID
    15403
    Status
    โพส
    773

เอาแล้วซักได้เรื่อง ยินดีครับน้าเกียง กริ๊งกร๊าง มาเลยครับ ผ่านบ้านน้าษิต ก้อจับใส่เอวมาด้วยนะ เด๋วน้าษิตแกงอน 55

User ID
    13625
    Status
    โพส
    1,123

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    ต้องพาน้าเกรียงไปกินส้มตำ เมืองจัน

User ID
    9454
    Status
    โพส
    442

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaipet ดูโพส
    เอาแล้วซักได้เรื่อง ยินดีครับน้าเกียง กริ๊งกร๊าง มาเลยครับ ผ่านบ้านน้าษิต ก้อจับใส่เอวมาด้วยนะ เด๋วน้าษิตแกงอน 55
    คิดถึงนะครับน้่าโต น้าน้อง เราดริ๊งกันอีกเมื่อไหร่ดีครับ

User ID
    15403
    Status
    โพส
    773

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kosit23191 ดูโพส
    คิดถึงนะครับน้่าโต น้าน้อง เราดริ๊งกันอีกเมื่อไหร่ดีครับ
    เช่นกันครับ เย็นวันศุกร์ที่18ที่สามเหลี่ยมหน้ารพ.ปกเกล้าว่างมั้ย น้าษิต และน้าน้อง เอาน้องบอลมาด้วยนะครับเด๋วบอก น้องใหม่อีกคนครับ

สมาชิกถาวร: TTC-01991 TTC-Member
    User ID
    3134
    Status
    โพส
    2,387

ภาพแห่งมิตรภาพ จันทบุรี-ระยอง
    ขอบคุณน้าโต น้าน้อง และสมาชิกจันทบุรี ทุกท่านมากๆ คับ...

ไฟล์แนบ 102468

ไฟล์แนบ 102469

ไฟล์แนบ 102470

ไฟล์แนบ 102471

User ID
    15403
    Status
    โพส
    773

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ad8495 ดูโพส
    ภาพแห่งมิตรภาพ จันทบุรี-ระยอง
    ขอบคุณน้าโต น้าน้อง และสมาชิกจันทบุรี ทุกท่านมากๆ คับ...

ไฟล์แนบ 102468

ไฟล์แนบ 102469

ไฟล์แนบ 102470

ไฟล์แนบ 102471
    ไม่มีปัญหาครับ ยินดีมากๆ แต่วันนั้นอดดริ๊งกันซะกะหน่อย เสียดายเวลาน้อยนิด วันหน้าจะไปเยี่ยมครับ

User ID
    9454
    Status
    โพส
    442

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaipet ดูโพส
    เช่นกันครับ เย็นวันศุกร์ที่18ที่สามเหลี่ยมหน้ารพ.ปกเกล้าว่างมั้ย น้าษิต และน้าน้อง เอาน้องบอลมาด้วยนะครับเด๋วบอก น้องใหม่อีกคนครับ
    `ศุกร์นี้พลาดขอโทษอย่างแรงครับ คราวหน้ารับรองไม่พลาดแน่

User ID
    13625
    Status
    โพส
    1,123

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Kosit23191 ดูโพส
    `ศุกร์นี้พลาดขอโทษอย่างแรงครับ คราวหน้ารับรองไม่พลาดแน่
    ไม่เป็นไรครับน้าษิต ยังมีอีกหลายศุกร์ และอีกหลายๆศุกร์ แต่ต้องลงโทษเล็กน้อย 3 ขวดพอมัยน้าโต

ข้อมูลกระทู้