หน้า 24 จากทั้งหมด 39 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 461 ถึง 480 จากทั้งหมด 776

กระทู้: triton club มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่สนามเทพนคร 4 มิถุนายน 54

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

มาตรฐาน ตอบ: triton club มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่สนามเทพนคร 4 มิถุนายน 54

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ผมขอท้าครับ ใครก็ได้ รุ่นพิเศษกับผม ยกก่อนแข่ง ยกหงษ์ทอง คนและ 1 แบน เพียว แบบไม่ปล่อยปาก คือพูดง่ายๆ กระดกครั้งเดียวหมดแบน หรือ ยก เบียร์ลีโอ 2 ขวด เพียวๆ ภายใน 2 นาที ให้หมด แล้วขับรถลงแทร๊คแข่ง ใครเข้าเส้นชัย โดยไม่ไปเกยข้างแทร๊คซะก่อน ชนะ เวลาจะเท่าไหร่ก็ได้ 15-16-17 วิ คงไม่ได้แน่ๆ เอาแค่เข้าแทร๊คก่อนได้ ชนะครับ เดิมพัน ครั้ง ละ 1000 บาทพอ เงินที่ได้ เอาเข้ากองกลางคลับเช่นกันครับ 555555+ (ขำๆนะครับ) แต่รับท้าเดิมพันเพื่อนสมาชิกทุกสถานีครับ ห้ามอมว่านรางจืดนะ
    ด้วยความเคารพครับ...
    คันนี้น่ากลัว

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

มาตรฐาน ตอบ: triton club มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่สนามเทพนคร 4 มิถุนายน 54

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ผมขอท้าครับ ใครก็ได้ รุ่นพิเศษกับผม ยกก่อนแข่ง ยกหงษ์ทอง คนและ 1 แบน เพียว แบบไม่ปล่อยปาก คือพูดง่ายๆ กระดกครั้งเดียวหมดแบน หรือ ยก เบียร์ลีโอ 2 ขวด เพียวๆ ภายใน 2 นาที ให้หมด แล้วขับรถลงแทร๊คแข่ง ใครเข้าเส้นชัย โดยไม่ไปเกยข้างแทร๊คซะก่อน ชนะ เวลาจะเท่าไหร่ก็ได้ 15-16-17 วิ คงไม่ได้แน่ๆ เอาแค่เข้าแทร๊คก่อนได้ ชนะครับ เดิมพัน ครั้ง ละ 1000 บาทพอ เงินที่ได้ เอาเข้ากองกลางคลับเช่นกันครับ 555555+ (ขำๆนะครับ) แต่รับท้าเดิมพันเพื่อนสมาชิกทุกสถานีครับ ห้ามอมว่านรางจืดนะ

...โห้ ป๊าด ดวลแต่ละอย่างน๊อ...

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    369
    Status
    โพส
    955

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    อัพหน่อย ค่อยๆดัน
    ไม่ได้ตั้งใจจะลงรุ่นโอเพ่น เลยครับ แต่พอดีโบเดิมพลีชีพไปแล้ว เซ็งเลย ได้อันดับท้ายสุดชัวร์ วิ่งหนุกๆอ่ะครับ อัพไปครับ ว่างๆจูนให้ผมหน่อยดิครับ

User ID
    369
    Status
    โพส
    955

ขอเชิญชาว
    THAITRITONCLUB
    ร่วมพบปะสังสรรค์และ
    ทำกิจกรรมร่วมกัน
    ในวันที่
    4 มิถุนายน 54
    เวลา 10.00 น. - 18.00 น.
    ที่สนามเทพนคร นาเกลือ
    แม่กลอง
    สมุทรสาครเดี๋ยวอัพแผนที่ให้
    สนับสนุนโดย นิตยสาร
    race truck และ
    สนามเทพนคร
    งานนี้มีถ่ายรูปลงหนังสือใน
    race truck และถ่าย เทป
    ออกรายการ true ช่อง 72
    และยังจัดให้มีการแข่งขัน
    เพื่อเพิ่มสัมพันธ์อันดีต่อกัน
    ของชาวไทรทันคลับ
    ขอเรียนเชิญ สมาชิก
    มารวมตัวกันใน
    งานนี้มากๆนะครับแสดงให้
    เห็นว่าไทรทันค ลับ
    จัดเต็มครับงานนี้
    รุ่นที่ทำการแข่งขัน
    ทุกรุ่นมีถ้วยรางวัล และ
    ของที่ระลึกจาก
    race truck
    ที่ 1-2-3 ของทุกรุ่น
    มีถ้วยรางวัล และ
    ของที่ระลึกมอบให้ครับ
    ไทรทันตัวเตี้ย เทอร์โบเดิม
    ขวัญใจไทรทันคลับ
    กติกา
    เทอร์โบเดิม(ตามรุ่นติดรถ)
    เท่านั้น
    ยางเรเดียล
    เป็นสมาชิกในคลับไทรทันเท่า
    นั้น หมายเลข ttc
    อย่าลืมนะครับ
    1 น้าบอม fox
    2.น้าโบ้ท สาย 5
    3.น้ามด ราชบุรี
    4 น้องเอวี่
    5. น้าต่อ
    6. น้องส้ม
    7 น้าโอ๊ตขับสอง
    รุ่นนี้ไม่ยากครับ เพราะใน
    คลับรถไม่ต่างกันเท่าไหร่
    ฝีมือและโชคเป็นหลัก
    ไทรทัน ยกสูง เทอร์โบเดิม
    ขวัญใจไทรทันคลับ
    กติกา
    เทอร์เดิมติดรถ
    ยางเรเดียล
    สมาชิกคลับ ไทรทัน
    พร้อมหมายเลข ttc
    1.น้าหนุ่ม แปดริ้ว
    2. น้าเกียง ระยอง
    3.น้าต๋อง 8818
    4. น้าปีย์ photokid
    5.น้าแมว
    7.น้าแอ๊ด เพื่อนน้ายอด
    แบล็คไทรทัน
    8 น้า black st 1214
    9 น้าวิท ยุดยา
    10 น้า โจ พลัสขาว
    11 bass ปากน้ำ
    12 น้าเซ็งเป็ด
    โอเพ่น ขวัญใจไทรทันคลับ
    เบนซิน ดีเซล โบอะไรก็ได้
    ดีเซล +lpg ก็ได้
    ยางเรเดียล
    เป็นสมาชิกคลับไทรทัน เท่า
    นั้น พร้อมหมายเลข ttc
    1 ปองขาวมุก
    2 mr.boonn
    3 สารวัตรมีม
    4 หนึ่งมานะ พรศิริเชิด
    5 น้ายอด แบล๊คไทรทัน
    6 น้าwutt
    7 น้องโบท 32
    8 น้าต่อ
    9 น้าโร๊ะ
    แบล๊คเก็ต 19
    .66 วิ
    รถอะไรก็ได้
    เป็นสมาชิกคลับไทรทัน
    1 ปองขาวมุก
    2 mr.boonn ttc 2537
    3 น้าต่อ
    4 น้าเกียง ระยอง
    5 เล้ง aj
    6 น้าต๋อง 8818
    7 เอ๋ โพธิ์แจ้
    8 น้ายอด แบล็คไทรทัน 1
    9 น้ายอด แบล็คไทรทัน 2
    น้าแกชอบรุ่นนี้ มากๆ
    ขอสองเบอร์
    10 น้องโบท์ 32
    11 น้องส้ม
    12 น้าแอ๊ดเพื่อนน้ายอด
    13 น้าแอ๊ดเพื่อน้ายอด(ไม่ต้อง
    สงสัยครับ น้าแกบอกชอบๆ)
    14 น้า photokid
    15 น้าโจ้รถถัง
    16 nopgoon น้านพ
    17 น้าแป๊ะ assanee
    18 น้าหนุ่ม แปดริ้ว
    19 อาร์ท ฝั่งธน
    20 black st 1214
    21 โอ๊ตขับ
    22 น้องเอวี่
    ขวัญใจ หนุ่มๆไทรทัน เลดี้
    ตามคำเรียกร้อง
    รถไทรทัน เท่านั้น
    1 น้องส้ม
    2 น้องแพท
    3 น้องเอวี่
    ค่าซ้อม ท่านละ 100 บาท
    กี่รอบก็ได้ นะครับ
    ค่าเช็งเถื่อน ไขข้อข้องใจ
    ท่านละ 100 บาท หรือ คู่ละ
    200 บาท นั่นเอง
    เช็งเถื่อน
    1 คู่แรก วีออส น้านุ๊ก และ
    ซิตี้ บอม แข่ง 2 ใน 3
    2 ถอยหลังเข้าเส้น ป๋าอำนาจ
    ปะทะ น้าโต้ง บางสะพาน
    ค่าสมัคร รุ่นละ 400 บาท
    สมัคร 3 รุ่น 1000 บาท
    รายได้หลังหักค่าใช้จ่ายแล้ว
    จะสมทบ ทุ่นเป็นส่วน
    ลดค่าห้องพักงาน 6 ปี
    ครับผม
    แบล๊คเก๊ต ใครทำเวลาไกล้
    ที่กำหนด 19.66 วิ
    ถือว่าชนะครับ ต่ำกว่าได้เช่น
    19.67-19.80 หรือ 20.00
    แต่ถ้าทำเวลาต่ำกว่าถือว่า
    ฟาวล์ ทุกกรณี เช่น
    19.65-19.64 หรือ 19.00
    วิ
    ถ้ารถน้อย วิ่งคนละ 2 เที่ยว
    เอาเวลาดีที่สุด ของแต่ละเที่ยว
    ขวัญใจ โบเดิมทุกรุ่น เช่นกัน
    ครับ เอาเวลาที่ดีที่สุด
    ชนะไปถ้ารถน้อย คนละ 2
    เที่ยวเอาเวลาดีที่สุด ไม่ต้อง
    ชิงไฟ ออกตัว
    รถที่สมัครแข่ง ไม่ต้อง
    เสียค่าซ้อม 100 บาท
    นะครับ
    สมาชิกครับงานนี้มีของที่ระลึ
    ก มีการสกีนเสื้องานนี้ โดย
    เฉพาะ ค่าสกีน 40 บาท(
    สนับสนุนส่วนลดงาน 6 ปี)
    ให้นำเสื้อมาด้วย
    สำหรับน้าๆที่ที่ต้องการ
    เปิดโอกาส สำหรับสมาชิกทั่ว
    ไปที่สมัครสมาชิกถาวรไม่ได้
    สักที อยากลงวิ่งงานนี้ ได้
    แค่แบล๊คเก็ต
    ติดต่อน้า ยอด 086
    6449541
    น้าบอม 089 4997508
    ลงชื่อไว้พร้อมทะเบียนรถ เรา
    จะมีการตรวจท่าน ก่อนแข่ง
    และจัดรุ่นลง

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส

ขาดน้า ก็ไม่มันส์สิครับ ไม่มีรถเครื่องเสียงไปโชว์วิ่งเลย หุ หุ
    งั้นให้ยืมรถไปก็ได้น้าบอม หรือไม่ถ้าไม่มีอะไรพลิกล็อคก็จะเอาคันนี้ไปให้ได้ครับน้า

ชื่อ:  IMG_2468.jpg
ครั้ง: 362
ขนาด:  341.7 กิโลไบต์

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    ไปเป็น 4x4 อีกคันแล้วดิ
    ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดครับเฮีย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nuk_Black-Triton ดูโพส
    ใคร ใคร่ลง ก็ลง ใครอยากถอนก็ถอนครับ ไม่ว่ากัน

ใคร Confirm ช่วยเข้ามายืนยัน ด้วยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    กำหนดการคร่าวๆ ในงานมิตติ้งกลางปีที่ เทพนคร
    เริ่มลงทะเบียนเวลา 10:00 น. ถ่ายรูปเป็นที่ระลึกก่อนการทำกิจกรรม
    ขั้นตอนการลงทะเบียน
    1. ตรวจสภาพรถเพื่อเตรียมความพร้อมและตรวจสอบรถที่จะนำมาแข่งโดยทีมงานมืออาชีพ
    2. ลงทะเบียนแจ้งรุ่นที่จะลงและจ่ายเงิน ถ้าใครจะเช็งเถื่อนกับใคร แจ้งได้เลยครับทางทีมงานจะได้จัดเวลาและรอบที่จะลงให้ครับ
    3. รับสติ๊กเกอร์และเบอร์ เพื่อแยกย้ายเข้าสู่สนามแข่ง

เริ่มซ้อมกันได้เลยหลังจากลงทะเบียน
    12:30 - 14:30 น. ใครที่ต้องการเช็งเถื่อนเตรียมรถได้เลยครับ ถ้าไม่มีก็ซ้อมกันต่อครับ
    ในส่วนนี้ถ้ามีรถร้านมาใครอยากลองดูเวลากับรถร้านก็เริ่มได้เลยครับ
    14.30 - 17:00 เริ่มการแข่งขันจนถึงจบงานครับ และก็ถ่ายรูปเป็นที่ระลึกอีกรอบ (ถ้ารถใครสละชีพในการแข่งครั้งนี้ ทางทีมงานมีของที่ระลึกมอบให้)
    ครับน้านุ๊ก ตาบอม วันที่ 4 ยังไงผมโบกรถริมถนน รามสองช่วงบ้านแพ้วติดรถไปด้วยเน้ออออ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CONMAN ดูโพส

หุ หุ เจอกันน้าโต้ง

ครับน้านุ๊ก ตาบอม วันที่ 4 ยังไงผมโบกรถริมถนน รามสองช่วงบ้านแพ้วติดรถไปด้วยเน้ออออ
    ติดป้าวบอกล่วงหน้าหน่อยน่ะ เพราะรถมันแรง ไม่งั้นแกเดินไกลน่ะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton8818 ดูโพส
    งั้นให้ยืมรถไปก็ได้น้าบอม หรือไม่ถ้าไม่มีอะไรพลิกล็อคก็จะเอาคันนี้ไปให้ได้ครับน้า

ชื่อ:  IMG_2468.jpg
ครั้ง: 362
ขนาด:  341.7 กิโลไบต์
    ยืมคันนี้ได้ป่าว จะเอาไปแข่งกะ Vios

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CLIMAX ดูโพส
    ไม่ได้ตั้งใจจะลงรุ่นโอเพ่น เลยครับ แต่พอดีโบเดิมพลีชีพไปแล้ว เซ็งเลย ได้อันดับท้ายสุดชัวร์ วิ่งหนุกๆอ่ะครับ อัพไปครับ ว่างๆจูนให้ผมหน่อยดิครับ
    ง่า ซ้อมจนโบพลีชีพเลยเหรอ น้าโล๊ะ ไม่น่าเลย หุ หุ เลยต้องย้ายรุ่นเลย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    คันนี้น่ากลัว
    จิงด้วยครับน้าวิท น่ากัวจริงๆ อีตาตั๋วนี่

อันนี้ผมขอยอมแพ้ครับ วันนั้นซัดไปเพียวๆ 1 แ้ก้วเป็กผมยังเดินไม่ตรงทาง ถ้าจะเป็นแบนคงนอนอยู่แถวนั้นล่ะคร้าบบบบบ

User ID
    369
    Status
    โพส
    955

ง่า ซ้อมจนโบพลีชีพเลยเหรอ น้าโล๊ะ ไม่น่าเลย หุ หุ เลยต้องย้ายรุ่นเลย
    ครับน้าบอม ไม่น่าเลย กำลังดีแล้วนะครับ สำหรับโบเดิม เปลี่ยนโบแล้วไม่รู้ว่าน้ำจะดันอีกป่าวเนี่ย เฮ้อ!!

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CONMAN ดูโพส

จัดไปครับ ผมคงรับขับให้อย่างเดียวครับ

User ID
    248
    Status
    โพส
    1,032

จัดไปครับ วิ่งกันหนุกๆ

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CLIMAX ดูโพส
    ครับน้าบอม ไม่น่าเลย กำลังดีแล้วนะครับ สำหรับโบเดิม เปลี่ยนโบแล้วไม่รู้ว่าน้ำจะดันอีกป่าวเนี่ย เฮ้อ!!
    ขออนุญาต ตอบครับว่า .... ดันครับ

User ID
    80
    Status
    โพส
    401

รถไม่มี เทอร์โบ ลง 30 วิ ได้เปล่า

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

คู่เช็งเถื่อนหายไปไหนกันหมดครับ ...

งั้น .. .. .. .. .. .. ... .. .. . . . . . . .. . ... . .. . . .

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

งานนี้ สมิงขำ รายงานว่า ...

1.รถน้าโร๊ะ เปลี่ยนรุ่นลง จากโบเดิม เป็นโอเพ่น เนื่องจาก โบเดิมพัง ไปแล้ว

2.รถน้ามีม มีการซุ่มทำอะไรบางอย่าง เพื่อให้รุ่นโอเพ่น มีสีสัน

3.รถน้าโต้ง หลังจากกลับจากบางสะพาน มีอาการ อยากขับสี่ จะเปลี่ยนรุ่น ก็ไม่ทัน เพราะรถเสร็จไม่ทันครับ

4.รถน้าบอมดมแกส กับรถน้านุ๊กดมควัน สภาพเน่าทั้งคู่ อย่าไปสนอะไรมาก เอาแค่ วิ่งเข้าเส้นได้ ไม่พัง ก็พอแล้ว ...

5.รถน้าโจ้ ไปซิ่งไหนก็ไม่รู้ ปล่อยรถน้าแมวย่าง เหงาอ้างว้างอยู่คนเดียว

6.รถน้าต๋อง กับรถพี่เปิ้ล คู่นี้ไม่ยอมกัน ต่างคนต่างซุ่ม กันน่าดูเชียว ไม่แน่ใจว่า จะเสร็จทันไหม ...

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

แล้วงานนี้ มีเบียกินป่าวว

User ID
    369
    Status
    โพส
    955

แล้วงานนี้ มีเบียกินป่าวว
    แล้วควรเตรียมไปด้วยมั้ยครับ + น้ำแข็ง ด้วยอ่ะ

User ID
    11134
    Status
    โพส
    97

เดี่ยวผมขอไปกินเบียด้วยครับ

User ID
    369
    Status
    โพส
    955

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ a-care ดูโพส
    เดี่ยวผมขอไปกินเบียด้วยครับ
    ยินดีครับน้า

User ID
    46
    Status
    โพส
    198

ดัน ดัน ดัน และดันๆๆๆๆๆ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อีตั้ว อย่างแกต้องเจอกับช้านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

หน้า 24 จากทั้งหมด 39 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้