หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 59

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

มาตรฐาน Re: ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

เป็นไรหว่า
    ไปงานแต่งน้องแท้ๆมาไปงานน้าหนึ่งไม่ได้ก็ไม่ได้หมายความว่าเราไม่ได้รักน้าหนึ่งกันนะครับแต่บางครั้งทุกคนก็ไม่ว่างกันจิงๆ
    โดยเนื้องานที่ทำก็ทำงานกันเป็นกะอยู่แล้วได้โปรดเข้าใจนะอย่าหนีไปไหนเลยยังรักยังห่วงกันเสมอเหมือนที่เคยเป็นมามีแซวกันบ้างตามประสาเรารู้ว่าน้าหนึ่งอาจน้อยใจแต่เราก็คุยกันว่าจะมีงานเลี้ยงย้อนหลังนะครับ
    อย่าเพิ่งน้อยใจเลยนะมาคุยกันก่อนนะ.
    ขอร้องละครับตัดสินใจอีกครั้งนะ

User ID
    386
    Status
    โพส
    961

Talking Re: ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    วันนี้บ่ายโมงกาแฟร้านกลางเมืองครับผมเลี้ยงเองพอดีไปทำธุระขนส่งด้วย
    ไปช้าหน่อย รอด้วยนะ

User ID
    14269
    Status
    โพส
    1,093

มาตรฐาน Re: ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KITTICHAIKOCHAMON ดูโพส
    ขอบคุณมากน้าเกียง ตั้งแต่มีเพื่อนมาน้าเกียงใจมากๆเลยผมยอมรับครับ รักไทรทันระยองทุกคนนะครับ คงอีกซักพักครับน้าเกียง พักผ่อนครับ
    หวัดดีน้าหนึ่ง ถึงผมจะเป็นสมาชิกใหม่ ไม่คอยรู้กิจกรรมดีๆในอดีตแต่ก็เคยร่วมกิจกรรมกับน้าหนึ่งผมคิดว่าระยอง"ขับ"ไทรทัน มีวันนี้ได้ไม่ใช่เพราะใครคนใดคนหนึ่งแต่เป็นเพราะเราทุกๆคนครับอย่าออกไปไหนเลยครับ

User ID
    141
    Status
    โพส
    2,976

พักร้อนฮานีมูนได้แต่ห้ามกดแป้นครีบรอด์พิมท์คำว่าลาออก นะจ๊ะตัวเองรักนะจูจุ๊บๆ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย viroj : 08-04-2011 เมื่อ 09:36

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ viroj ดูโพส
    พักร้อนฮานีมูนได้แต่ห้ามกดแป้นครีบรอด์พิมท์คำว่าลาออก นะจ๊ะตัวเองรักนะจูจุ๊บๆ
    งงงงงงงง งงงงง ว้อย............. ครับ น้า ......า ..........า ...... า

User ID
    11927
    Status
    โพส
    383

เพิ่งกับจากพิดโลกมาไปงานแต่งน้องมาเหมือนกันขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปร่วมงานจะลาออกทำไมน้าคิดดูก่อนเด้อ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ฟาร์ญัร ดูโพส
    เป็นไรหว่า
    ไปงานแต่งน้องแท้ๆมาไปงานน้าหนึ่งไม่ได้ก็ไม่ได้หมายความว่าเราไม่ได้รักน้าหนึ่งกันนะครับแต่บางครั้งทุกคนก็ไม่ว่างกันจิงๆ
    โดยเนื้องานที่ทำก็ทำงานกันเป็นกะอยู่แล้วได้โปรดเข้าใจนะอย่าหนีไปไหนเลยยังรักยังห่วงกันเสมอเหมือนที่เคยเป็นมามีแซวกันบ้างตามประสาเรารู้ว่าน้าหนึ่งอาจน้อยใจแต่เราก็คุยกันว่าจะมีงานเลี้ยงย้อนหลังนะครับ
    อย่าเพิ่งน้อยใจเลยนะมาคุยกันก่อนนะ.
    ขอร้องละครับตัดสินใจอีกครั้งนะ
    ว๊ า ย อี ตารุจน์ รัก ไม้ป่าเดียว กันน์
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ white_tri_ton ดูโพส
    หวัดดีน้าหนึ่ง ถึงผมจะเป็นสมาชิกใหม่ ไม่คอยรู้กิจกรรมดีๆในอดีตแต่ก็เคยร่วมกิจกรรมกับน้าหนึ่งผมคิดว่าระยอง"ขับ"ไทรทัน มีวันนี้ได้ไม่ใช่เพราะใครคนใดคนหนึ่งแต่เป็นเพราะเราทุกๆคนครับอย่าออกไปไหนเลยครับ
    เอ่อ น้า ครับ ........ น้า 1 เค้า คงต้อง ออก ....ไป.......... ธุระ บ้าง น่ะ เอ่อ กลับ มาอย่าลืม ของ ฝาก ละกัน
    งงงงงงงง งงงงง ว้อย............. ครับ น้า ......า ..........า ...... า [/QUOTE]

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วรินทร ดูโพส
    เพิ่งกับจากพิดโลกมาไปงานแต่งน้องมาเหมือนกันขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปร่วมงานจะลาออกทำไมน้าคิดดูก่อนเด้อ
    จา คิด หรือ ดู อาว สักอย่าง ซิ ป้า หรือ ดูแล้ว คิด , หรือ คิดจะดู อย่างเดียว อ่ะ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย kanoktriton : 04-04-2011 เมื่อ 16:35

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

ปวดกระบาล

รักครอบครัวครับ TTC-Member
    User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

ก็ยังรักไทรทันระยองครับ แต่ก็ขอเวลาสักพักครับพักทำใจก่อน แต่ก็ขอขอบคุณทุกท่านที่ยังเป็นห่วงกันอยู่ อาจจะน้อยใจนิดหน่อย แต่มันก็น่าน้อยใจจริงๆนะครับ เอาเป็นว่าขอบคุณที่ยังนึกถึงกัน ว่างวันไหนจะเข้าไปหาครับที่พีเอ็มวาย ตอนนี้ขอพักก่อน ทำใจ

User ID
    14661
    Status
    โพส
    927

เป็นรัยหรือครับ จัยเย็นๆ

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KITTICHAIKOCHAMON ดูโพส
    ที่ผมแจกซองไปผมไม่ได้หวังซองกลับคืนมา แต่ผมอยากเห็นทุกคนรวมอยู่ด้วยกันที่วันงานมันอบอุ่นครับ อยากให้เหมือนกับวันที่เราไปเที่ยว ทำบุญด้วยกัน แต่ก็ไม่มีใครมาได้เลย ทุกคนติดงานเข้าใจ มันเป็นสิทธิ์ของทุกคน ผมคงเข้าร่วมกิจกรรมน้อยไปหรือเปล่า หรือไม่ค่อยได้เข้ามีทติ้ง แต่มันก็เลยมาแล้วจบแล้ว ผมขอลาพักร้อนครับ
    น้าหนึ่งครับ..ผมขออนุญาตพูดอะไรสักอย่างนึงว่า คำพูดที่บอกว่าแจกซองไปไม่ได้หวังว่าซองจะกลับมา แต่อยากเห็นทุกคนรวมอยู่ด้วยกันที่วันงาน มันเป็นเรื่องของจิตใจ อันนี้ผมเข้า ผมเองก็ไม่ได้ไป แต่พวกเราไม่เคยคิดว่างานแต่งน้าหนึ่งไม่สำคัญ ไม่เคยคิดว่าไม่อยากไป แต่ต้องเข้าใจเพื่อนๆด้วย ผมยังพูดเลยว่านัดน้าหนึ่งทานข้าวและก็มารับซองทีหลัง น้าหนึ่งไม่ต้องเลี้ยงเพราะถือว่าจัดเลี้ยงให้เราแต่ไม่มีใครสะดวกไปเอง เราทุกคนมีส่วนร่วมต้องดูแลเท่ากัน ทานข้าวกันเหมือนทุกครั้งที่เคยนัดกันดีกว่ามั้ย...ก็เหมือนกับที่ผมให้เลขสมาชิกเพื่อนๆไป ผมก็ไม่ได้หวังนะว่าจะต้องมีคนมามิตติ้งทุกครั้ง ไม่ได้หวังว่าจะเห็นทุกคนเข้าร่วมกิจกรรมที่เราจัด แต่ขอให้เราได้รู้จักกัน เป็นเพื่อนกัน ช่วยเหลือกันในยามที่เพื่อนลำบาก ก็แค่นั้นเองที่ต้องการ...พูดไปเรื่องมันก็ผ่านไปแล้ว น้าหนึ่งคิดไงก็พอจะเดาออก แต่ขอแค่น้าหนึ่งอย่าเข้าใจเพื่อนแบบนั้นก็พอ ผมเองในฐานะที่ทุกๆคน รวมถึงน้าหนึ่ง เรียกว่า ประธาน Rarong..ซึ่งจริงๆแล้วอาจจะมีคนบอกว่าไม่น่าเป็นประธานเลย ไม่เหมาะ ขอรับผิดชอบที่ไม่สามารถพาทุกคนไปงานแต่งได้ ผมก็เคยคิดนะเรื่องที่จะลาออก และตอนนี้ก็ยังคิดอยู่ แต่ที่อยู่ไม่ใช่ว่าอยู่เพราะได้ตำแหน่ง ประธานนะ แต่อยู่เพราะรักที่นี่ รักเพื่อนทุกคนที่ได้รู้จักกันมา รักทุกคนที่เป็นห่วงเรา รักไทรทัน..100 คน 100 สไตล์ แต่หัวใจเดียว
    ปล.ขอบคุณที่เสียสละเวลาอ่านนะ ขอโทษแทนเพื่อนด้วย สำหรับผมก็ยังยืนยันคำเดิมว่า ไม่อยากขาดใครสักคน..

User ID
    14499
    Status
    โพส
    317

งง เครียด กิงเหล้า แล้วก็รักกานเหมือนเดิม

User ID
    386
    Status
    โพส
    961

Talking Re: ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ YoKeyPlayBoy ดูโพส
    น้าหนึ่งครับ..ผมขออนุญาตพูดอะไรสักอย่างนึงว่า คำพูดที่บอกว่าแจกซองไปไม่ได้หวังว่าซองจะกลับมา แต่อยากเห็นทุกคนรวมอยู่ด้วยกันที่วันงาน มันเป็นเรื่องของจิตใจ อันนี้ผมเข้า ผมเองก็ไม่ได้ไป แต่พวกเราไม่เคยคิดว่างานแต่งน้าหนึ่งไม่สำคัญ ไม่เคยคิดว่าไม่อยากไป แต่ต้องเข้าใจเพื่อนๆด้วย ผมยังพูดเลยว่านัดน้าหนึ่งทานข้าวและก็มารับซองทีหลัง น้าหนึ่งไม่ต้องเลี้ยงเพราะถือว่าจัดเลี้ยงให้เราแต่ไม่มีใครสะดวกไปเอง เราทุกคนมีส่วนร่วมต้องดูแลเท่ากัน ทานข้าวกันเหมือนทุกครั้งที่เคยนัดกันดีกว่ามั้ย...ก็เหมือนกับที่ผมให้เลขสมาชิกเพื่อนๆไป ผมก็ไม่ได้หวังนะว่าจะต้องมีคนมามิตติ้งทุกครั้ง ไม่ได้หวังว่าจะเห็นทุกคนเข้าร่วมกิจกรรมที่เราจัด แต่ขอให้เราได้รู้จักกัน เป็นเพื่อนกัน ช่วยเหลือกันในยามที่เพื่อนลำบาก ก็แค่นั้นเองที่ต้องการ...พูดไปเรื่องมันก็ผ่านไปแล้ว น้าหนึ่งคิดไงก็พอจะเดาออก แต่ขอแค่น้าหนึ่งอย่าเข้าใจเพื่อนแบบนั้นก็พอ ผมเองในฐานะที่ทุกๆคน รวมถึงน้าหนึ่ง เรียกว่า ประธาน Rarong..ซึ่งจริงๆแล้วอาจจะมีคนบอกว่าไม่น่าเป็นประธานเลย ไม่เหมาะ ขอรับผิดชอบที่ไม่สามารถพาทุกคนไปงานแต่งได้ ผมก็เคยคิดนะเรื่องที่จะลาออก และตอนนี้ก็ยังคิดอยู่ แต่ที่อยู่ไม่ใช่ว่าอยู่เพราะได้ตำแหน่ง ประธานนะ แต่อยู่เพราะรักที่นี่ รักเพื่อนทุกคนที่ได้รู้จักกันมา รักทุกคนที่เป็นห่วงเรา รักไทรทัน..100 คน 100 สไตล์ แต่หัวใจเดียว
    ปล.ขอบคุณที่เสียสละเวลาอ่านนะ ขอโทษแทนเพื่อนด้วย สำหรับผมก็ยังยืนยันคำเดิมว่า ไม่อยากขาดใครสักคน..
    สนับสนุนเบอร์นี้ครับ สมัยหน้าเป็นต่อนะ ช้อบ ชอบ อะ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ตดท่านประธาน เอ้ยตบมือให้ท่านประธานครับ หายไปนาน ยังคิดถึงท่านนะ
    นานๆมาทีปล่อยแต่ละช็อท ซาบซึ้งไว้นึ่งข้าวเลยอ้ะ สภากาแฟห่างไปนานนะคราบ จะเลือกกี่สมัยก็ท่านเบอร์เดิมครับ

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    ตดท่านประธาน เอ้ยตบมือให้ท่านประธานครับ หายไปนาน ยังคิดถึงท่านนะ
    นานๆมาทีปล่อยแต่ละช็อท ซาบซึ้งไว้นึ่งข้าวเลยอ้ะ สภากาแฟห่างไปนานนะคราบ จะเลือกกี่สมัยก็ท่านเบอร์เดิมครับ
    ผมนะรักทุกคนนะ..แต่ไม่เคยไปจิบกาแฟคนเดียว เมื่อวานก็เห็นนะร้าน น้องเฟิร์น..008

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

มิทติ้งเฝ้าร้านกาแฟ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ฟาร์ญัร ดูโพส
    มิทติ้งเฝ้าร้านกาแฟ
    ต้องเข้าใจ สำหรับบางคน อาจมีความคิดที่แตกต่างกัน
    คนนั้นคิดอย่างนึง อีกคนคิดอีกอย่าง
    ต้องเอาความคิดของทั้งสองคนมารวมกันเป็นหนึ่งเดียวถึง จาเข้าใจกัน ^^

อัน นี้ สมอง 12 ขวบ จร้า

User ID
    386
    Status
    โพส
    961

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktriton ดูโพส
    ต้องเข้าใจ สำหรับบางคน อาจมีความคิดที่แตกต่างกัน
    คนนั้นคิดอย่างนึง อีกคนคิดอีกอย่าง
    ต้องเอาความคิดของทั้งสองคนมารวมกันเป็นหนึ่งเดียวถึง จาเข้าใจกัน ^^

อัน นี้ สมอง 12 ขวบ จร้า
    คิดได้ขนาดนี้ เยี่ยมแล้วครับ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Gunners ดูโพส
    คิดได้ขนาดนี้ เยี่ยมแล้วครับ
    แค่ อยาก จา บอก ว่า ความ คิด เด็ก น้อย นะ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktriton ดูโพส
    แค่ อยาก จา บอก ว่า ความ คิด เด็ก น้อย นะ

หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้