หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 59

รักครอบครัวครับ TTC-Member
    User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

Exclamation ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

ผมหมายเลขสมาชิก 028 ขอลาออกจากการเป็นสมาชิกระยองขับไทรทันครับ ด้วยเหตุผลหลายๆประการ ขอบขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนที่เคยร่วมสนุกด้วยกันมาครับ ขอบคุณมาก รบกวนน้าเล็กลบเลขสมาชิกให้ผมด้วยครับ ถ้ามีโอกาศจะมาเป็นสมาชิกใหม่ครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย KITTICHAIKOCHAMON : 04-04-2011 เมื่อ 11:37

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    386
    Status
    โพส
    961

Talking Re: ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KITTICHAIKOCHAMON ดูโพส
    ผมหมายเลขสมาชิก 028 ขอลาออกจากการเป็นสมาชิกระยองขับไทรทันครับ ด้วยเหตุผลหลายๆประการ ขอบขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนที่เคยร่วมสนุกด้วยกันมาครับ ขอบคุณมาก รบกวนน้าเล็กลบเลขสมาชิกให้ผมด้วยครับ ถ้ามีโอกาศจะมาเป็นสมาชิกใหม่ครับ ขอบคุณครับ
    อ้าว

User ID
    8913
    Status
    โพส
    3,015

Red face Re: ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KITTICHAIKOCHAMON ดูโพส
    น้าหนึ่ง ยังไงนี่ แล้วซองล่ะ +*+*+*+

User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

Exclamation Re: ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tumauyai4x4tritonclup.com ดูโพส
    น้าหนึ่ง ยังไงนี่ แล้วซองล่ะ +*+*+*+
    ไม่เป็นไรครับน้าซองรับคืนได้ที่น้าเล็กกับน้าเกียงครับ รบกวนด้วยนะครับน้าเล็กน้าเกียง
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย KITTICHAIKOCHAMON : 04-04-2011 เมื่อ 11:37

User ID
    386
    Status
    โพส
    961

Talking Re: ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

ไม่เป็นไรครับน้าซองรับคืนได้ที่น้าเล็กกับน้าเกียงครับ รบกวนด้วยนะครับน้าเล็กน้าเกียง
    ใจเย็นๆครับ น้าหนึ่ง เดี๋ยวมานั่งคุยกันนะ ค่อยๆครับ แก้ไขได้ ส่วนผมขออภัยจริงๆ เนื่องจากได้เคยแจ้งน้าไว้ในเบื้องต้นแล้วว่าไปจันทบุรีครับ ขออภัยจริงๆนะครับ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Gunners ดูโพส
    ใจเย็นๆครับ น้าหนึ่ง เดี๋ยวมานั่งคุยกันนะ ค่อยๆครับ แก้ไขได้ ส่วนผมขออภัยจริงๆ เนื่องจากได้เคยแจ้งน้าไว้ในเบื้องต้นแล้วว่าไปจันทบุรีครับ ขออภัยจริงๆนะครับ
    ใจ ร่ม ๆ ครับ น้า เหตุ ผล น่า จะรับ ฟัง กัน ได้ นะ

User ID
    141
    Status
    โพส
    2,976

มาตรฐาน Re: ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

น้าหนึ่งลาออกทำมัยล่ะครับถ้าไม่มีเวลามามิตติ้งก็ไม่เป็นไรแต่ถ้าคิดว่าว่างเมื่อไรก็แวะมาพบปะเพื่อนๆสมช.ระยองก็ได้ครับยินดีต้อนรับเสมอนะครับถึงน้าขายรถไปใช้ยี่ห้ออื่นก็ยังเป็นสมช.เหมื่อนเดิมได้นะครับยากให้ 028อยู่ในใจของทุกๆคนที่อยู่ระยอง "ขับ" ไทรทัน กับกิจกรรมดีที่พวกเราร่วมมือกัน
    (รองคิดใหม่ ถวนใหม่ นึกดีๆ )
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย viroj : 04-04-2011 เมื่อ 11:43

User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

มาตรฐาน Re: ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Gunners ดูโพส
    มันเป็นเรื่องของจิตใจครับน้าประวิทย์ บางคนอาจคิดว่าไม่สำคัญอะไร แต่สำหรับผมมันคือสิ่งที่สำคัญมากๆสำหรับผม คือวันที่สำคัญที่สุดของชีวิตผม มีวันเดียวครับน้า วันอื่นๆมันไม่สำคัญแล้ว ผมจริงใจนะครับที่เข้าร่วมคลับระยองหวังว่าเพื่อนๆทุกคนจะมาร่วมยินดีแต่มันเป็นแบบนี้ ผมเข้าใจครับมีแต่น้าเล็ก น้าเกียง โทรมาคุยกับผมเท่านั้นผมก็เข้าใจ ขอบคุณครับ

User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ viroj ดูโพส
    น้าหนึ่งลาออกทำมัยล่ะครับถ้าไม่มีเวลามามิตติ้งก็ไม่เป็นไรแต่ถ้าคิดว่าว่างเมื่อไรก็แวะมาพบปะเพื่อนๆสมช.ระยองก็ได้ครับยินดีต้อนรับเสมอนะครับถึงน้าขายรถไปใช้ยี่ห้ออื่นก็ยังเป็นสมช.เหมื่อนเดิมได้นะครับยากให้ 028อยู่ในใจของทุกๆคนที่อยู่ระยอง "ขับ" ไทรทัน กับกิจกรรมดีที่พวกเราร่วมมือกัน(รองคิดใหม่ ถวนใหม่ นึกดีๆ )
    เปล่าขายรถครับน้าเล็ก มันเป็นเรื่องของจิตใจมากกว่าครับ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: ขอลาออกจากการเป็นสมาชิก ระยอง "ขับ" ไทรทัน ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ viroj ดูโพส
    น้าหนึ่งลาออกทำมัยล่ะครับถ้าไม่มีเวลามามิตติ้งก็ไม่เป็นไรแต่ถ้าคิดว่าว่างเมื่อไรก็แวะมาพบปะเพื่อนๆสมช.ระยองก็ได้ครับยินดีต้อนรับเสมอนะครับถึงน้าขายรถไปใช้ยี่ห้ออื่นก็ยังเป็นสมช.เหมื่อนเดิมได้นะครับยากจะให้ 028อยู่ในใจของทุกๆคนที่อยู่ระยอง "ขับ" ไทรทัน กับกิจกรรมดีที่พวกเราร่วมมือกัน(รองคิดใหม่ วนใหม่ นึกดีๆ )
    028อยู่ในใจของทุกๆคนที่อยู่ระยอง "ขับ" ไทรทัน กับกิจกรรมดีที่พวกเราร่วมมือกัน(องคิดใหม่วนใหม่ นึกดีๆ )[/quote]
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย kanoktriton : 04-04-2011 เมื่อ 16:20

User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktriton ดูโพส
    ใจ ร่ม ๆ ครับ น้า เหตุ ผล น่า จะรับ ฟัง กัน ได้ นะ
    ขอบคุณน้าหนกที่ให้กำลังใจ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

ขอบคุณน้าหนกที่ให้กำลังใจ
    ยังเหมือน เดิม ครับ นะ แต่ ว่า อาจ มีเหตูผล บาง ประ การ ที่ ยาก แก่ การ เข้า ใจ นะน้า

User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktriton ดูโพส
    ยังเหมือน เดิม ครับ นะ แต่ ว่า อาจ มีเหตูผล บาง ประ การ ที่ ยาก แก่ การ เข้า ใจ นะน้า
    ครับมันเรื่องเล็กๆ แต่ความหมายมันยิ่งใหญ่ครับ

User ID
    141
    Status
    โพส
    2,976

ใจเย็นๆนะผมรู้ว่าน้าคิดยังงัยที่ไม่มีสมช.ระยองไปงานแต่งผมต้องขอโทษแทนเพื่อนๆระยองด้วยนะครับ
    ผมรู้ผมเข้าใจถึงเรืองจิตใจแต่ผมก้ไม่อยากให้มันเป็นผิดที่ไม่สบายใจกับทุกๆคนยังงัยเราก็เป็นเพื่อนร่วมโลกเดียวกันเสมอครับ

User ID
    386
    Status
    โพส
    961

ใจเย็นๆนะผมรู้ว่าน้าคิดยังงัยที่ไม่มีสมช.ระยองไปงานแต่งผมต้องขอโทษแทนเพื่อนๆระยองด้วยนะครับ
    ผมรู้ผมเข้าใจถึงเรืองจิตใจแต่ผมก้ไม่อยากให้มันเป็นผิดที่ไม่สบายใจกับทุกๆคนยังงัยเราก็เป็นเพื่อนร่วมโลกเดียวกันเสมอครับ
    ไม่สะดวกวันนั้น ก็นัดมาเลี้ยงขอบคุณกันใหม่ก็ได้ครับ ดีกว่าครับน้า ยังไงมิตรภาพที่สร้างสมมา ไม่ได้หากันได้แค่เพียงวันเดียวนะครับน้า ผมหวังว่าน้าหนึ่งจะกลับมานะครับ ผมแคร์ความรู้สึก และเข้าน้านะ ไม่เช่นนั้นก็คงปล่อยไปตามเวลาเช่นกัน กลับมาเถอะครับ

User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

ที่ผมแจกซองไปผมไม่ได้หวังซองกลับคืนมา แต่ผมอยากเห็นทุกคนรวมอยู่ด้วยกันที่วันงานมันอบอุ่นครับ อยากให้เหมือนกับวันที่เราไปเที่ยว ทำบุญด้วยกัน แต่ก็ไม่มีใครมาได้เลย ทุกคนติดงานเข้าใจ มันเป็นสิทธิ์ของทุกคน ผมคงเข้าร่วมกิจกรรมน้อยไปหรือเปล่า หรือไม่ค่อยได้เข้ามีทติ้ง แต่มันก็เลยมาแล้วจบแล้ว ผมขอลาพักร้อนครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

จ้ะเอ้ไปไหนกันเหรอตะเองมีไรเหรอ
    หวัดดีน้าหนึ่งเช็คเล็ตติ้งอีกล้ะ จะลาออกคงไม่ใช่เรื่องง่ายนะนะน้าหนึ่ง
    ถ้าจะโกธรหรือน้อยใจใจเพื่อนที่ไม่ว่างไปงานเลี้ยงคิดใหม่นะน้า
    ถ้าเพื่อนๆไม่สนใจน้าจริงเขาจะโทรมาตามผมกะน้าเล็กเรื่องช่วยงานมั้ยผมก็ไม่สะดวกจริงๆเลยคุยกะน้าเล็กก็ใรงาน
    ออกนอกพื้นที่ลำบาก น้าต้นซาวเองน้าหนึ่งไม่ได้ไปงานยังมีนำ้ใจถามถึงตลอด

เราทุกคนก็คุยกันอยู่ว่าจะจัดเลี้ยงย้อนหลังปลอบใจให้อยู่แล้ว อย่าน้อยใจเลย

ส่วนเรื่องล่าออกอย่าได้หวัง555เพนาะเราปิดทางออกท่านไว้แล้ว เพื่อนเอ๋ยพักได้แต่ไม่ให้ออก
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย evoda3 : 04-04-2011 เมื่อ 12:26

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

วันนี้บ่ายโมงกาแฟร้านกลางเมืองครับผมเลี้ยงเองพอดีไปทำธุระขนส่งด้วย

User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    จ้ะเอ้ไปไหนกันเหรอตะเองมีไรเหรอ
    หวัดดีน้าหนึ่งเช็คเล็ตติ้งอีกล้ะ จะลาออกคงไม่ใช่เรื่องง่ายนะนะน้าหนึ่ง
    ถ้าจะโกธรหรือน้อยใจใจเพื่อนที่ไม่ว่างไปงานเลี้ยงคิดใหม่นะน้า
    ถ้าเพื่อนๆไม่สนใจน้าจริงเขาจะโทรมาตามผมกะน้าเล็กเรื่องช่วยงานมั้ยผมก็ไม่สะดวกจริงๆเลยคุยกะน้าเล็กก็ใรงาน
    ออกนอกพื้นที่ลำบาก น้าต้นซาวเองน้าหนึ่งไม่ได้ไปงานยังมีนำ้ใจถามถึงตลอด

เราทุกคนก็คุยกันอยู่ว่าจะจัดเลี้ยงย้อนหลังปลอบใจให้อยู่แล้ว อย่าน้อยใจเลย

ส่วนเรื่องล่าออกอย่าได้หวัง555เพนาะเราปิดทางออกท่านไว้แล้ว เพื่อนเอ๋ยพักได้แต่ไม่ให้ออก
    ขอบคุณมากน้าเกียง ตั้งแต่มีเพื่อนมาน้าเกียงใจมากๆเลยผมยอมรับครับ รักไทรทันระยองทุกคนนะครับ คงอีกซักพักครับน้าเกียง พักผ่อนครับ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    วันนี้บ่ายโมงกาแฟร้านกลางเมืองครับผมเลี้ยงเองพอดีไปทำธุระขนส่งด้วย
    จา ทัน มั๊ย นะ ยิ่งเศร้า ๆๆ อยู่ นะ

หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้