สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

predee
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน กะลังจะจองของแถมประมาณนี้คุ้มไหมคับ

Tritin plus 4ประตู vgt สีดำ 804,000
    ดาว 40% ออกรถใช้เงิน 320,000 ดอกเบี้ย 0%48งวด
    10,025/48งวดค่าจดทะเบียน 6,500
    แถม
    ประกันชั้น1 + พรบ
    ฟิมล์
    กะบะไลเนอร์
    ยางปูพื้น
    ครอบมือเปิดประตูโครมเมียม
    GPs

ไม่มีส่วนลด
    หรือว่าจะไม่เอาของแถมดีกว่าแต่ไม่รู้จะลดเท่าไหร่
    ที่ศูนย์มิตซูบุรีรัมย์ ที่โคราชหน้าเดอะมอลล์ก็เหมือนกันเพิ่มกันสาดกับพ่นกันสนิม

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    16907
    Status
    โพส
    124

มาตรฐาน ตอบ: กะลังจะจองของแถมประมาณนี้คุ้มไหมคับ

เท่านี้ละครับตอนนี้ที่ไหนๆก็แบบนี้หมด ดอกเบี้ยต่ำอยู่แล้ว

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    16715
    Status
    โพส
    11

มาตรฐาน ตอบ: กะลังจะจองของแถมประมาณนี้คุ้มไหมคับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ predee ดูโพส
    Tritin plus 4ประตู vgt สีดำ 804,000
    ดาว 40% ออกรถใช้เงิน 320,000 ดอกเบี้ย 0%48งวด
    10,025/48งวดค่าจดทะเบียน 6,500
    แถม
    ประกันชั้น1 + พรบ
    ฟิมล์
    กะบะไลเนอร์
    ยางปูพื้น
    ครอบมือเปิดประตูโครมเมียม
    GPs

ไม่มีส่วนลด
    หรือว่าจะไม่เอาของแถมดีกว่าแต่ไม่รู้จะลดเท่าไหร่
    ที่ศูนย์มิตซูบุรีรัมย์ ที่โคราชหน้าเดอะมอลล์ก็เหมือนกันเพิ่มกันสาดกับพ่นกันสนิม
    อะนะ ออกที่บุรีรัมย์เหรอครับ ผมสนใจจะออกที่บุรีรัมย์ เช่นกัน ในตอนแรก
    แต่เปลี่ยนไปออก ที่นัฐดนัย โคราชแทน (ผมอยู่ นางรองบุรีรัมย์)
    รอรับรถอยู่ครับ ของแถม ที่แตกต่างคือ GPs ผมไม่ได้
    ได้ ครอบไฟเลี้ยว ครอบไฟหน้า เติมน้ำมัน อีก 1000 กรอบป้าย ครับ
    ผม 140 ไม่ Plus 4D เกียร์ ธรรมดา
    ตอนแรกว่าจะ จัด AT VG ตอนเอารถ ไปลอง กดมิด แป๊บเดียว 140km/h
    สุดยอดดด พอลงมาเจอ พี่คนนึง เข้าไปเปลี่ยนป่้ายแดงเลยถามเขา ว่าเขาขับตัวไหน ได้คุยกัน นิดหน่อย และมาหาข้อมูลอ่านใน TTC รู้สึกว่า ซดสุดๆ เลยลงเอยที่ Plus 4D m/t

predee
    ผู้เยี่ยมชม

จองไปแล้วคับเมื่อวาน แฟนผมออกอ่ะคับ เอาไปใช้ที่นางรองเหมือนกัน ตอนแรกโทรไปที่โคราชเหมือนกันแต่ของแถมใกล้เคียงกันเลยออกที่ บร เวลาเซอร์วิสใกล้บ้านดี

ข้อมูลกระทู้