สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 14 จากทั้งหมด 14

ontkaom
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ช่วยแนะนำหน่อยว่าแบบนี้โอไหมครับ

Triton 4Dr benzine ราคา 722,000
    ดาวน์ 20% = 144,400
    ยอดจัด 577,600
    ส่ง 60 เดือน ดอกเบี้ย 0.99% ของแถมมี
    พรบ. ประกัน (ทะเบียนออกเอง 7500)
    ฟิล์มไฮคูล
    กะบะแม็กลายเนอร์
    เคลือบสี
    พ่นกันสนิม
    กรอบป้ายแรลลี่อาร์ท
    กันสาด
    ฝาครอบมือจับ
    สครับเพท
    ส่วนลด 13500 บาท

สมาชิกถาวร : TTC-01415 TTC-Member
    User ID
    11250
    Status
    โพส
    517

มาตรฐาน ตอบ: ช่วยแนะนำหน่อยว่าแบบนี้โอไหมครับ

ตัว cng หรือเปล่า ครับบบ

ส่วนลด ได้น้อยไปนิด ครับบบ

**ดีเซล ได้ส่วนลดกัน 2.5 -4.5 หมื่น **

สมาชิกถาวร : TTC-01415 TTC-Member
    User ID
    11250
    Status
    โพส
    517

มาตรฐาน ตอบ: ช่วยแนะนำหน่อยว่าแบบนี้โอไหมครับ

**โอเค เห็น แล้วว่า เป็น 4Dr **

น่าจะขอส่วนลด 3 หมื่น ขึ้นไป

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    16452
    Status
    โพส
    51

ขอโทษครับ เห็นตอบกันส่วนลดเยอะเลยมีศุนย์ไหนให้ บอกทีครับ ที่เขาเขียนมาได้เยอะกว่าผมอีก

id5103
    ผู้เยี่ยมชม

เพิ่งจองไปอะครับ

cab เครื่องเบนซิล และ ตอนเดียว เครื่องเบนซิล
    ราคาตามโบชัวร์เลย เงินสดก็ไม่มีส่วนลดอะครับ
    ของแถมมี
    1.ประกันชั้น 1 + พรบ
    2.ฟิล์มลามิน่า
    3.พ่นกันสนิม
    4.อัพเกรดกุญแจ ( สำหรับ cab )
    5.กรอบทะเบียนแรลลี่อาท
    6.เซ็นเซอร์ถอยหลัง (สำหรับ cab )
    7.พื้นปูกระบะ
    8.สปอร์ทไลท์
    9.ล๊อคเบรค-ครัช
    10.รีโมทกันขโมย ( สำหรับตอนเดียว )
    11.กันชนสแตนเลส ( สำหรับตอนเดียว )
    12.ผ้ายางแบบถาด
    13.ค่าจดทะเบียน
    14.ส่วนลดติดแก๊ส LPG 26000 เหลือ 20000

มีใครได้ของแถมประมาณนี้แล้วได้ส่วนลดเงินสดบ้างมั้ย ได้เท่าไร ช่วยแนะนำหน่อย เผื่อจะได้ไปต่อรองกับเซลบ้าง

ontkaom
    ผู้เยี่ยมชม

ตัวเบนซินธรรมดาเลยครับ ขอแล้วส่วนลดได้แค่นี้เองอ่ะ
    อุปกรณ์ติดรถก็มี
    เครื่องเล่น dvd + จอสัมผัส
    บันไดข้าง
    กันชนท้าย
    ไฟตัดหมอก
    กุญแจรีโมท

TTC-01004 TTC-Member
    User ID
    1090
    Status
    โพส
    2,326

พรบ. ประกัน (ทะเบียนออกเอง 7500) น่าจะเเถม ฟรี
    ฟิล์มไฮคูล
    กะบะแม็กลายเนอร์ ของศูนย์ราคา 5500
    เคลือบสี
    พ่นกันสนิม ของยี่ห้ออะไรคับเเละสีอะไร ถ้าสีดำ มันจะไปกัดลูกยางเเบบรถน้าเปา ครับ
    กรอบป้ายแรลลี่อาร์ท ไม่เกิน 500 ของcoppy
    กันสาด
    ฝาครอบมือจับ
    สครับเพท
    ส่วนลด 13500 บาท
    น้าหาศูนย์อื่นครับ ผมว่ามันน้อยไป นิด

ontkaom
    ผู้เยี่ยมชม

หาศูนย์อื่นแย้ว สรุปว่าโหดร้ายกว่านี้อีก ดอกเบี้ย 1.35 ไม่ลด แถม พรบ. ค่าจด กะบะลายเนอร์ ฟิล์มแค่นี้ บังคับติดแก๊สอีก 34000 ไม่ติด ไม่ขายให้อีก

User ID
    16484
    Status
    โพส
    139

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ontkaom ดูโพส
    หาศูนย์อื่นแย้ว สรุปว่าโหดร้ายกว่านี้อีก ดอกเบี้ย 1.35 ไม่ลด แถม พรบ. ค่าจด กะบะลายเนอร์ ฟิล์มแค่นี้ บังคับติดแก๊สอีก 34000 ไม่ติด ไม่ขายให้อีก
    บอกเซลล์ ไม่เป็นไรครับเราคือผู้บริโภค (มีผู้ขายอื่นๆอีกเยอะ)

User ID
    16895
    Status
    โพส
    53

ของผม Mega Cab 2.4 CNG 621,000 บาท ส่วนลด 20,000 บาท เหลือ 601,000 บาท
    1.ประกันชั้น 1
    2.พรบ
    3.ฟิล์ม Maxma 40/60
    4.พ่นกันสนิม
    5.น้ำมัน 1,000 บาท
    6.กรอบทะเบียน
    7.พื้นปูกระบะ
    8.ผ้ายางแบบถาด
    9.ค่าจดทะเบียน
    10.กันสาด
    11.กันแมลง
    12.เบาะแค๊ป(มันคงติดมากับรถแล้ว)
    13.กุญแจรีโมท(นี่ก็ติดมาอยู่แล้ว)
    14.ประกันช่วงล่าง 3 ปี(มีอยู่แล้ว)
    ของแถมไม่เท่าไร...แต่ได้ใจเซลล์ สนใจลูกค้าดีครับ จองไปเมื่อ 20 เม.ย. วันที่ 28 โทร.มาแจ้งแล้วว่าให้มารับรถได้.....
    หากใครกำลังจะซื้อลองโทร.คุยดูก่อนก็ได้ครับ เซลล์ชื่อน้องเอ 089-2635792
    อ้อ..ลืมบอกไปผมไปดูรถถึงมอเตอร์โชว์แล้ว ก็ยังกลับมาซื้อกับน่องเอเลยครับ

User ID
    16895
    Status
    โพส
    53

ขอโทษ...ลืม 15.gps อีกตัวครับ

id5103
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ komsiti ดูโพส
    ขอโทษ...ลืม 15.gps อีกตัวครับ
    gps นี่เค้าแถมให้ทุกรุ่นป่าวครับ

TTC-01004 TTC-Member
    User ID
    1090
    Status
    โพส
    2,326

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ id5103 ดูโพส
    gps นี่เค้าแถมให้ทุกรุ่นป่าวครับ
    รู้สึกว่าtritonรุ่น 4wd ไม่เเถมครับ ตัว plus เเถมครับ

ontkaom
    ผู้เยี่ยมชม

อ้าว ไอ้ของพวกนี้คิดเป็นของแถมด้วยหรอ

น้ำมัน ปกติแถมอยู่แล้วทุกรุ่น
    เบาะแค๊ป ปกติแถมอยู่แล้วทุกรุ่นที่เป็นแค๊ป
    ยางรองพื้น ปกติแถมอยู่แล้วทุกรุ่น
    กุญแจรีโมท
    ส่วนฟิล์มนี่หน้าเต็มหรือเปล่าคับ

ข้อมูลกระทู้