สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

TTC 02689 TTC-Member
    User ID
    17394
    Status
    โพส
    45

มาตรฐาน สอบถามเรื่อง สติกเกอร์ ครับ

ผมอยากสอบถามเรื่อง สติกเกอร์ triton club thailand ว่าสั่งได้ที่ไหนครับ
    คือว่าผมอยากได้ครับ ขอทางพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ชื่อ:  2011-05-08_023451.jpg
ครั้ง: 1701
ขนาด:  7.5 กิโลไบต์

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

มาตรฐาน ตอบ: สอบถามเรื่อง สติกเกอร์ ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ppp_pae ดูโพส
    ผมอยากสอบถามเรื่อง สติกเกอร์ triton club thailand ว่าสั่งได้ที่ไหนครับ
    คือว่าผมอยากได้ครับ ขอทางพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ชื่อ:  2011-05-08_023451.jpg
ครั้ง: 1701
ขนาด:  7.5 กิโลไบต์
    ..สวัสดีครับน้า ถ้าต้องการสั่งสติ๊กเกอร์คลับใหญ่ สั่งกับเจ๊ต่ายได้เลยครับ(หมูปิ้ง) เข้าไปดูตามลิ้งนี้ได้เลยครับ http://www.thaitritonclub.com/forum/...ead.php?t=5261

TTC 02689 TTC-Member
    User ID
    17394
    Status
    โพส
    45

มาตรฐาน ตอบ: สอบถามเรื่อง สติกเกอร์ ครับ

ขอบคุณมากครับ

Ratcha-Rat
    ผู้เยี่ยมชม

ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะค่ะ คนยุดยาเช่นกันค๊าาา อยากได้ ติ๊กเกอร์อยุธยาคลับ ต้องทำไงค่ะ

User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ratcha-Rat ดูโพส
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะค่ะ คนยุดยาเช่นกันค๊าาา อยากได้ ติ๊กเกอร์อยุธยาคลับ ต้องทำไงค่ะ
    วันที่ 14 เชิญมามิตติ้งประจำเดือนของทางคลับยุดยาด้วยกันนะครับ บริเวณหน้าห้างบิ๊กซียุดยา เวลาตั้งแต่ 18.30 เป็นต้นไปครับ.......ส่วนสติ๊กเกอร์ติดต่อได้ที่ น้ามุ้ยเลยนะครับ

Ratcha-Rat
    ผู้เยี่ยมชม

14 ยังไม่ได้รถเลยค่ะ นั่งวินไปผิดคอนเซปป่าวค่ะเนี่ย (อ่ะล้อๆกันเล่นนะค่ะ)

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ratcha-Rat ดูโพส
    14 ยังไม่ได้รถเลยค่ะ นั่งวินไปผิดคอนเซปป่าวค่ะเนี่ย (อ่ะล้อๆกันเล่นนะค่ะ)
    ลองแวะมานะครับ..สงสัยเรื่องอะไรมาแลกเปลี่ยนถามกันได้ครับ..เช่นตรวจรับรถใหม่ดูอะไรบ้าง..เป็นต้น.

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fear_dark ดูโพส
    วันที่ 14 เชิญมามิตติ้งประจำเดือนของทางคลับยุดยาด้วยกันนะครับ บริเวณหน้าห้างบิ๊กซียุดยา เวลาตั้งแต่ 18.30 เป็นต้นไปครับ.......ส่วนสติ๊กเกอร์ติดต่อได้ที่ น้ามุ้ยเลยนะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    ลองแวะมานะครับ..สงสัยเรื่องอะไรมาแลกเปลี่ยนถามกันได้ครับ..เช่นตรวจรับรถใหม่ดูอะไรบ้าง..เป็นต้น.

..ยินดีต้อนรับครับ อย่างที่น้าอ๊อด น้าแขก บอกครับ 14 พ.ค นี้ถ้าว่าง มามิตติ้งด้วยกันนะครับ..ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์คลับยุดยา สั่งที่ผมได้เลยนะครับ..และถ้าต้องการเสื้อคลับยุดยารุ่น2ล๊อต2 หลังจากมิตติ้งวันที่ 14 พ.คนี้ ผมจะส่งยอดสั่งเสื้อให้ทางร้านทำแล้วนะครับ..ถ้าสั่งหลังจากนี้ ต้องรอล๊อต3 จนครบ35 ตัว จึงสั่งทำได้นะครับ..และวันที่ 14 พ.คนี้ จะมีสมาชิกใหม่มากันหลายคนด้วยนะครับ

..สั่งเสื้อตามลิ้งนี้ นะครับ http://www.thaitritonclub.com/forum/...ad.php?t=28025

..รายชื่อสมาชิก พร้อมเบอร์โทร ตามนี้เลยครับ http://www.thaitritonclub.com/forum/...676#post246676

ข้อมูลกระทู้