หน้า 1 จากทั้งหมด 8 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 156

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    13948
    Status
    โพส
    1,213

มาตรฐาน รายชื่อไปลุยบางพาน

1.น้าแดน
    2.น้าโต้ง
    3.น้าจ่าดํา
    4.น้าสะมะ
    5.น้าวิทย์+ครอบครัว
    6.น้าป๊อบ(ยังไม่แน่)
    7.น้าตี๋+ครอบครัว
    8.น้านนท์+ครอบครัว
    9น้าเบิร์ด
    10.น้าไก่
    11.น้าkawasaki
    12.น้าวุฒิ(รอคอนเฟิร์ม)
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย โต๋ ไตตั้น : 08-05-2011 เมื่อ 14:52

User ID
    8977
    Status
    โพส
    1,008

มาตรฐาน ตอบ: รายชื่อไปลุยบางพาน

ยาวไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

มาตรฐาน ตอบ: รายชื่อไปลุยบางพาน

หุหุหุ..ขอรายละเอียดหน่อยคร๊าฟฟฟ

User ID
    13948
    Status
    โพส
    1,213

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ newton123 ดูโพส
    หุหุหุ..ขอรายละเอียดหน่อยคร๊าฟฟฟ
    วันเสาร์ที่ 14 ถึงบางสะพานตอนเที่ยง
    ค้าง 1 คืน กลับวันอาทิตย์ครับ ไปได้ป่าวครับ

User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

หุหุหุ...เสียดายจังครับ...ผมไป เขาสก คืน 13 นะครับ
    ไว้โอกาสหน้าครับน้า...ชอบทะเล สายลม สองเรา ฮ่าๆๆๆ

User ID
    13948
    Status
    โพส
    1,213

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ newton123 ดูโพส
    หุหุหุ...เสียดายจังครับ...ผมไป เขาสก คืน 13 นะครับ
    ไว้โอกาสหน้าครับน้า...ชอบทะเล สายลม สองเรา ฮ่าๆๆๆ
    จัดไปครับ อิอิ

User ID
    8977
    Status
    โพส
    1,008

มีไหว้พระด้วย มีปิ้งย่างชายหาดด้วย มีกิจกรรมสำหรับคนที่ชอบลงอ่างครับ แต่ผมจัดให้ใหญ่กว่านั้น งานนี้ไม่ลงอ่างแต่ลงทะเลครับ อิอิ

User ID
    3090
    Status
    โพส
    406

ผมคงลง จากที่แม่ฮองสอน เช้ามืดวันที่13 และซัดยาวไปบางสะพาน ถ้าไม่มีอะไรติดขัดหรือผิดพลาดครับ
    ปล.ผมมาไกล ไปถึงขอที่นอน กะเบียร์เย็นๆไว้ในห้อง และน้องปู น้องปลา น้องกุ้งไว้ในห้องด้วยน่ะจ๊ะ55555

User ID
    15680
    Status
    โพส
    612

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bird3255 ดูโพส
    ผมคงลง จากที่แม่ฮองสอน เช้ามืดวันที่13 และซัดยาวไปบางสะพาน ถ้าไม่มีอะไรติดขัดหรือผิดพลาดครับ
    ปล.ผมมาไกล ไปถึงขอที่นอน กะเบียร์เย็นๆไว้ในห้อง และน้องปู น้องปลา น้องกุ้งไว้ในห้องด้วยน่ะจ๊ะ55555
    ว้าว! งานใหญ่แน่เลยแม่ฮ่องสอนยังมาเลย
    ขอให้เดินทางโดยปลอดภัยแล้วเจอกันครับ

User ID
    7346
    Status
    โพส
    266

ของผมขอขับตามไปดีกว่า พอดีติดงานเลิกเที่ยง ( ไปพร้อมน้าๆเดี๋ยวตามไม่ทันแล้วอาย )

User ID
    13948
    Status
    โพส
    1,213

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dan2521 ดูโพส
    มีไหว้พระด้วย มีปิ้งย่างชายหาดด้วย มีกิจกรรมสำหรับคนที่ชอบลงอ่างครับ แต่ผมจัดให้ใหญ่กว่านั้น งานนี้ไม่ลงอ่างแต่ลงทะเลครับ อิอิ
    ลงทะเลกันดีกว่า เด๋วจะขนหัวหินไปถมทะเลบางพาน 5555+

User ID
    13948
    Status
    โพส
    1,213

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bird3255 ดูโพส
    เดินทางปลอดภัยนะน้าเบิร์ด เด๋วจัดน้องหอยใว้รอ อิอิ

User ID
    13948
    Status
    โพส
    1,213

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kai triton 2009.com ดูโพส
    ของผมขอขับตามไปดีกว่า พอดีติดงานเลิกเที่ยง ( ไปพร้อมน้าๆเดี๋ยวตามไม่ทันแล้วอาย )
    ออกจากหัวหินเวลาประมาณ 13.00 น. ครับ รอน้าตี๋จากสิงห์บุรีคร๊าบ

User ID
    13948
    Status
    โพส
    1,213

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joy ดูโพส
    ว้าว! งานใหญ่แน่เลยแม่ฮ่องสอนยังมาเลย
    ขอให้เดินทางโดยปลอดภัยแล้วเจอกันครับ
    เจอกันครับ เดินทางปลอดภัยนะคร๊าบ

User ID
    13948
    Status
    โพส
    1,213

น้าน้าท่านใดว่าง อยากมาจอยกัน ก็ขอเรียนเชิญนะครับ

สมาชิกถาวร: TTC-01991 TTC-Member
    User ID
    3134
    Status
    โพส
    2,387

@ หาดบ้านกรูด ทะเลที่มีความสมบูรณ์ทางทะเลสูง น้ำทะเลใส

ไปถึงบ้านกรูดแล้ว แนะนำหั้ยขึ้นเขาธงชัย ไหว้พระ ก่อนเรยคับ
    บนเขาธงชัย จะมองเหนทิวทัศน์ของอ่าวที่โค้งสวยงาม ประกอบกับหาดทรายที่เหนจะเปนสีขาว และทิวของต้นมะพร้าวคับ สวยงามมาก

จากนั้นก้อลงทะเลเล่นน้ำ หรือถ้ามีเวลาจะออกเรือไปดำน้ำดูปะการังที่เกาะสังข์ และถ่ายรูปเป็นที่ระลึกที่เกาะทะลุ

ช่วงค่ำแคมป์ปิ้งริมหาด ท่ามกลางบรรยากาศที่แสนจาเยนสบาย ประกอบกับเสียงคลื่นซัดฝั่ง สุดๆ คับ

หากวันนั้นเปนคืนเดือนมืด ท้องฟ้าไม่มีเมฆ เราจะเหนดาวระยิบระยับสวยงามคับ
    แต่ถ้าหากเปนข้างขึ้น หรือพระจันทร์เตมดวง เราจะเหนดวงจันทร์โผล่ขึ้นมาจากขอบผิวน้ำ แสงสว่างที่สะท้อนน้ำนั้นเปนแสงที่สวยงามมากนะคับ

หุ หุ ที่พูดมานี่อยากไปนะคับ มะช่ายอะรัย เพราะทราบว่ามีสมาชิก triton เปนคนที่นี่ ซึ่งถือว่าเปนคนพื้นที่ ย่อมจารู้อารัยดีกว่าเอ
    เสียดายคับที่ไม่ได้เจอกัน เพราะเพิ่งเข้าไปที่หาดบ้านกรูดเมื่อวันที่ 2 ที่ผ่านมานี่เอง

User ID
    13948
    Status
    โพส
    1,213

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ad8495 ดูโพส
    @ หาดบ้านกรูด ทะเลที่มีความสมบูรณ์ทางทะเลสูง น้ำทะเลใส

ไปถึงบ้านกรูดแล้ว แนะนำหั้ยขึ้นเขาธงชัย ไหว้พระ ก่อนเรยคับ
    บนเขาธงชัย จะมองเหนทิวทัศน์ของอ่าวที่โค้งสวยงาม ประกอบกับหาดทรายที่เหนจะเปนสีขาว และทิวของต้นมะพร้าวคับ สวยงามมาก

จากนั้นก้อลงทะเลเล่นน้ำ หรือถ้ามีเวลาจะออกเรือไปดำน้ำดูปะการังที่เกาะสังข์ และถ่ายรูปเป็นที่ระลึกที่เกาะทะลุ

ช่วงค่ำแคมป์ปิ้งริมหาด ท่ามกลางบรรยากาศที่แสนจาเยนสบาย ประกอบกับเสียงคลื่นซัดฝั่ง สุดๆ คับ

หากวันนั้นเปนคืนเดือนมืด ท้องฟ้าไม่มีเมฆ เราจะเหนดาวระยิบระยับสวยงามคับ
    แต่ถ้าหากเปนข้างขึ้น หรือพระจันทร์เตมดวง เราจะเหนดวงจันทร์โผล่ขึ้นมาจากขอบผิวน้ำ แสงสว่างที่สะท้อนน้ำนั้นเปนแสงที่สวยงามมากนะคับ

หุ หุ ที่พูดมานี่อยากไปนะคับ มะช่ายอะรัย เพราะทราบว่ามีสมาชิก triton เปนคนที่นี่ ซึ่งถือว่าเปนคนพื้นที่ ย่อมจารู้อารัยดีกว่าเอ
    เสียดายคับที่ไม่ได้เจอกัน เพราะเพิ่งเข้าไปที่หาดบ้านกรูดเมื่อวันที่ 2 ที่ผ่านมานี่เอง
    บรรยายซะเห็นภาพเป็นฉากๆ เลยนะนี่ 5555+
    ไปอีกสักรอบดีมั๊ย อิอิ

สมาชิกถาวร: TTC-01991 TTC-Member
    User ID
    3134
    Status
    โพส
    2,387

Red face ตอบ: รายชื่อไปลุยบางพาน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ โต๋ ไตตั้น ดูโพส
    บรรยายซะเห็นภาพเป็นฉากๆ เลยนะนี่ 5555+
    ไปอีกสักรอบดีมั๊ย อิอิ
    ก้อมันเปนงานนี่นา . . .

"ทำหั้ยสถานที่ที่อยู่ไกล มองเหนเปนภาพที่สวยงามด้ายด้วยคำพูด"

ก้อถือว่าประสบความสำเร็จคับ ที่พูดแร้วทำหั้ยคนฟังอยากไป แร้วเราก้อจาด้ายงานนั้นคับ หุ หุ

User ID
    8977
    Status
    โพส
    1,008

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ โต๋ ไตตั้น ดูโพส
    1.น้าแดน
    2.น้าโต้ง
    3.น้าจ่าดํา
    4.น้าสะมะ
    5.น้าวิทย์+ครอบครัว
    6.น้าป๊อบ(ยังไม่แน่)
    7.น้าตี๋+ครอบครัว
    8.น้านนท์+ครอบครัว
    9น้าเบิร์ด
    10.น้าไก่
    11.น้าkawasaki
    12.น้าวุฒิ(รอคอนเฟิร์ม)
    ออกจากหัวหินเวลาประมาณ 13.00 น. ครับ รอน้าตี๋จากสิงห์บุรีคร๊าบ
    รายชื่อตามนี้ป่าวครับ วันเวลาตามนี้ป่าวครับ แล้วมาถึงเย็นแสดงว่าวันอาทิตย์อยู่เที่ยวต่อใช่ไหมครับแล้วค่อยกลับบ่ายๆ

User ID
    16777
    Status
    โพส
    71

ชื่อ:  2wagc.jpg
ครั้ง: 455
ขนาด:  66.0 กิโลไบต์หนุกหนานแน่ๆงานนี้ แล้วนัดเจอกันที่ไหนครับกี่โมงอ่ะ

หน้า 1 จากทั้งหมด 8 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้