หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 30 จากทั้งหมด 30

สมาชิกถาวร TTC-00559 TTC-Member
    User ID
    3032
    Status
    โพส
    1,919

มาตรฐาน ตอบ: Triton คันที่สอง

เปลี่ยนมาเหมือนกัน แต่เป็นรุ่น m10 ครับกระบะโค้งครับ พลัสกินกว่าครับ 116 ประหยัดเห็นๆครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    11914
    Status
    โพส
    76

ตอนแรกๆผมก็งงเหมือนกัน อ้าวไม่มีนาฬิกาให้เหรอ แล้วจะดูเวลาตรงไหนละเนี่ย กดไปกดมา อ๋อดู่ที่เครื่องเล่นนี่ไง สุดท้ายก็หลงรักหัวปักหัวปลำครับ ขนาดตัวเองไม่มีตังค์จะซื้อข้าวกินบางเดือน ค่าผ่อนรถยังไม่ยอมให้ขาดเลย กลัวไม่ได้ขับคันนี้อีก เห่อได้ทักวันครับ

User ID
    958
    Status
    โพส
    265

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Auto Bot ดูโพส
    ตอนแรกๆผมก็งงเหมือนกัน อ้าวไม่มีนาฬิกาให้เหรอ แล้วจะดูเวลาตรงไหนละเนี่ย กดไปกดมา อ๋อดู่ที่เครื่องเล่นนี่ไง สุดท้ายก็หลงรักหัวปักหัวปลำครับ ขนาดตัวเองไม่มีตังค์จะซื้อข้าวกินบางเดือน ค่าผ่อนรถยังไม่ยอมให้ขาดเลย กลัวไม่ได้ขับคันนี้อีก เห่อได้ทักวันครับ
    เรื่องนาฬิกา ตอนนี้เอาแบบที่แปะกระจกไปติดแทนพอแก้ขัดไปได้เพราะคนมันเคยเงยหน้ามองมาสี่ปีเต็ม ๆยังไม่ชิน และอีกอย่างนาฬิกาที่วิทยุเราต้องก้มลงมองและตัวเลขมันอ่านยากกว่าที่เคยติดมากับรถคันเก่า เวลาก้มมองเสียเวลาประเมินผลนานและเหมือนเราละสายตาจากหน้ารถ ครับผม มิตซูไม่น่าขี้ตืดเลย ถ้าสำนึกผิดเรียกรถที่ไม่มีนาฬิกากลับมาติดให้เดี๋ยวนี้เลย 1000.- ก็จะจ่ายให้..

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

เดี๋ยวก้อชินไปเองครับ ใหม่ๆ ซิงๆ เป็นกันทุกคนครับ อิอิ

User ID
    3070
    Status
    โพส
    34

ความรู้สึกเดียวกันเดิมผมก็ใช้ไททัน 116 ปี 2007 แล้วก็ไปออกไททันมาเป็นต้ว 2011 เดือนมี.ค.54 มองหานาฬิกา...งงงง

User ID
    7729
    Status
    โพส
    91

กินอยู่กันไปนานๆเดี๋ยวก็จะดีเอง อิอิ

User ID
    13130
    Status
    โพส
    211

นาฬิกาที่เพดานไม่มีหรอครับ

User ID
    16487
    Status
    โพส
    123

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ parnu ดูโพส
    เดี๋ยวก็ชินครับ นาฬิกาดูที่เครื่องเล่นครับ แต่สำหรับผมโดนใจที่สุดครับ รุ่นใหม่บรรทุกมอเตอร์ไซด์ปิดท้ายได้ ซึ่งรุ่นเก่าไม่สามารถทำได้ครับ อรรถประโยชน์มากกว่า สวยถูกใจกว่าครับ อิอิ
    เห็นด้วยอีก1 เสียงครับ

User ID
    11411
    Status
    โพส
    701

เดียวก้อชินครับ ผมก้อไม่ได้มองนาฬิกาที่รถเลย สงสัยเค้าคิดว่า คงมีเงินซื้อนากาใส่ ผมก้อไม่เข้าใจทำไมไม่มีวะ เพื่อนผมมานั่งรถผมงงกันทุกคน

แต่เรื่องการทรงตัว ยังไงก้อสู้รถเตี้ยไม่ได้คับ จุด0ถ่วงมันต่างกัน ยิ่งเตี้ย 0ถ่วยยิ่งดีครับ ว่าจะเอาพลัสไปโหลดลงสักสองนิ้วอยู่ครับ อิอิ

User ID
    958
    Status
    โพส
    265

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ scot ดูโพส
    เหยียบให้มิด อย่าคิดเรื่องน้ำมัน เพราะเราใช้ jp-8 อิอิ
    ใช้น้ำมันอะไรไม่ต้องมาบอกในบอร์ดก็ได้ครับ ไม่มีใครเขาใช้กันเดี๋ยวมันจะเข้าตัวปล่าว ๆ

เปิดหน้านี้แต่หาไม่เจอเปิดเจอจากบ้านปาเจโร

http://www.thaitritonclub.com/forum/...ad.php?t=962#9
    อ่านในกระทู้ ไม่แน่ใจว่า 1,400 หรือ 2 พันกว่าๆ
    =======================
    นาฬิกา Digital จะมีให้ในรุ่นธรรมดาครับ ส่วนรุ่น Plus กับ 4x4 ไม่มีให้ครับ เมื่อวันก่อนเข้าไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่องเห็นจากรถที่ โชว์ในโชว์รูม ก็ให้เซลเช็คราคาให้ โิอ้แม่เจ้า มีทั้งหมด 4 รายการครับ
    1.ขายึด 150 บาท
    2.กรอบ 200 บาท
    3.นาฬิกา 1960 บาท
    4.(จำไม่ได้ครับว่าอะไร) ราคา 100 บาท
    เห็นราคาแล้วเป็นลมเลยครับ ติดนาฬิกาตั้ง 2000 พันกว่าบาท ไม่ไหวครับ แพงมาก แต่มันสวยดีครับ
    =======================

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้