สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

TTC 2464 TTC-Member
    User ID
    11668
    Status
    โพส
    802

มาตรฐาน หาร้านล้างแอร์ครับ

น้าๆครับแถวชลมีร้านไหนล้างแอร์แบบไม่ต้องถอดตู้บ้างครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    383
    Status
    โพส
    546

มาตรฐาน ตอบ: หาร้านล้างแอร์ครับ

ไม่รู้เหมือนกันนะน้า ผมเคยแต่เปลี่ยนตู้ ยังไม่เคยล้างเลย รอผู้รู้มาตอบอีกทีครับ

User ID
    14111
    Status
    โพส
    2,512

มาตรฐาน ตอบ: หาร้านล้างแอร์ครับ

ขอร้องล่ะครับ...ช่วยบอกทีเถอะครับ...
    อยากล้างมั่ง..พุธที่แล้วไปถามศูนย์ที่ระยองมาตั้ง 2600 บาท...เลยยังไม่ล้างครับ

TTC-OO871 TTC-Member
    User ID
    1620
    Status
    โพส
    180

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Blue-tri-ton-14 ดูโพส
    ขอร้องล่ะครับ...ช่วยบอกทีเถอะครับ...
    อยากล้างมั่ง..พุธที่แล้วไปถามศูนย์ที่ระยองมาตั้ง 2600 บาท...เลยยังไม่ล้างครับ
    น้าเชษ..ผมเพิ่งล้างมาแบบสอดกล้อง ก็โอเคนะ
    ก่อนล้างเหม็นอับมาก หลังล้างกลิ่นหายหมดเลย
    ผมล้างที่ร้านเพาเวอร์ซาวด์ ถ้ามาจากแยกบางแสน-สุขุมวิทจะอยู่ก่อนถึงถนนข้าวหลาม
    ราคาล้าง 1500 บาทครับ

User ID
    383
    Status
    โพส
    546

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fah ดูโพส
    น้าเชษ..ผมเพิ่งล้างมาแบบสอดกล้อง ก็โอเคนะ
    ก่อนล้างเหม็นอับมาก หลังล้างกลิ่นหายหมดเลย
    ผมล้างที่ร้านเพาเวอร์ซาวด์ ถ้ามาจากแยกบางแสน-สุขุมวิทจะอยู่ก่อนถึงถนนข้าวหลาม
    ราคาล้าง 1500 บาทครับ
    แหล่มเลยน้าฟ้า เดี๋ยวไปจัดบ้าง คราวที่แล้ว เปลี่ยนตู้เลย 5555

User ID
    14111
    Status
    โพส
    2,512

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ origin x ดูโพส
    แหล่มเลยน้าฟ้า เดี๋ยวไปจัดบ้าง คราวที่แล้ว เปลี่ยนตู้เลย 5555
    เดี๋ยวตามน้า..นบ..ไปครับ..ยังไงน้านบก็ลองต่อราคาไว้ให้ด้วยนะครับ
    ล้าง 2 คัน นี่คิดราคาพิเศษรึเปล่าครับ...ถ้าได้จะฝากน้านบไปล้างด้วย..อิอิอิ(ประหยัด)

TTC-OO871 TTC-Member
    User ID
    1620
    Status
    โพส
    180

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Blue-tri-ton-14 ดูโพส
    เดี๋ยวตามน้า..นบ..ไปครับ..ยังไงน้านบก็ลองต่อราคาไว้ให้ด้วยนะครับ
    ล้าง 2 คัน นี่คิดราคาพิเศษรึเปล่าครับ...ถ้าได้จะฝากน้านบไปล้างด้วย..อิอิอิ(ประหยัด)
    555...ราคาพิเศษแล้วน้าเชษ ปกติเค้าคิด 1800 บาท
    พอดีผมรู้จักกับแม่เจ้าของร้านเลยได้ลดหน่อย ลองดูครับ

ผมบอกกับทางร้านไว้แล้วล่ะ ว่าถ้าเป็นสมาชิกไทรทั่นก็ขอราคาพิเศษหน่อย
    หรือว่าก่อนจะเข้าไปโทรบอกผมก่อนเดี๋ยวผม จะโทรไปบอกทางร้านให้

TTC 2464 TTC-Member
    User ID
    11668
    Status
    โพส
    802

ผมไปด้วยคนครับ ไปวันไหนบอกบ้างนะครับจะได้ไปพร้อมๆกัน

ข้อมูลกระทู้