สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 11 จากทั้งหมด 11

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    17848
    Status
    โพส
    48

Angry เพ่งเป็นสมาชิก กำลังจะจองครับ

กำลังจะจองครับ 4D Cng แต่ว่าได้ต่ำมากๆครับ
    794000 ดาว์20% ผ่อน 72ด. ดอก 2.9%
    ของแถมได้แค่
    ป.1
    ทะเบียน พรบ
    ฟีม กันสาด ป้าย
    นำมัน20 ล.Ngv
    จองที่หาดใหญ่ครับ พี่ๆช่วยหน่อยครับว่าเป็นไง หรือว่ามีศูนย์ใหนดีกว่าบองมั่งน่ะครับ

User ID
    17848
    Status
    โพส
    48

มาตรฐาน ตอบ: เพ่งเป็นสมาชิก กำลังจะจองครับ

ถ้าไปจองที่ กทม.จะได้ดีกว่านี้มั้ยครับ
    ถ้าหาไฟแนสเองล่ะ ทาง 0 จะยอมปล่าว
    รถคันแรกตัดสินใจยากจังไม่มีประสปการณ์ด้วย

User ID
    14888
    Status
    โพส
    717

มาตรฐาน ตอบ: เพ่งเป็นสมาชิก กำลังจะจองครับ

ดอกเบี้ยทางแพงจังครับ...ตัวนี้ plus หรือปล่าว ถ้าใช่ดอกก็อยู่ประมาณ 1% +- ครับ
    ของผม 0 กท. เกียร์ทำมะดา cab GLX 2011 ผมได้ลด 40000 อ่ะ...ของก็ได้เยอะกว่า ผมรับรถวันพรุ่งนี้ครับ
    มาตรฐาน 10 รายการ
    11.ป1+พรบ
    12.ล๊อคยางอะไหล่
    13.ล๊อคเทค
    14.ฟิล์ม lamina
    15.ป้าย
    16.เบาะแคบ

User ID
    17848
    Status
    โพส
    48

ตัว TRITON 4D Plus Cng เบนซิล2.4 ครับ ที่หาดใหญ่มีแค่ 2ศูนย์ และเป็นเจ้าของเดียวกัน สงสัย ไม่มีคู่แข่ง เลยแพงครับ
    พี่ its ออก 0 ใหนครับ ได้เยอะจังมีเบอร์ศูนย์มั้ยครับ อยากขับแย่แล้ววววววว

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

เข้ามาแสดงความยินดีด้วยครับ ขอให้สนุกกับไทรทันครับ

User ID
    14888
    Status
    โพส
    717

แจ้งวัฒนะครับ......มิตซูกฤษฎา ไม่รู้สะกดถูกไหม เบอร์นะครับ 025744444 ครับ เซลก็คุยดีครับ รับเงื่อนไขเราง่าย...

User ID
    9915
    Status
    โพส
    325

พาหลานไปจองมา triton 4d 4x2 mt ตัวธรรมดา 643,000
    จองเมื่อวันที่ 30/04/2011 กับ กวงไถ่ สมุทรปราการ (บางนา-ตราด )
    ดาวน์ 30% ดอก0.69% 60 งวด
    ของแถม
    1.ประกันชั้น1
    2.พรบ
    3.ค่าจดทะเบียน
    4.
    กระบะลายเนอร์
    5.กรอบป้าย
    6.พวงกุญแจ
    7.ม่านบังแดด
    8.ผ้ายางปูพื้น 4 ชิ้น
    9.ล๊อกยางอะไหล่
    10.
    ล้อคเทค
    11.ฟิลมกรองแสง
    12.กันสาด
    13.
    เคลือบสี
    14.พ่นกันสนิม
    ไม่มีส่วนลด
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย nongtaoja : 13-05-2011 เมื่อ 12:48

User ID
    17215
    Status
    โพส
    143

ผมเป็นคนหาดใหญ่ เหมือนกัน แต่ผมมาจองรถที่กรุงเทพฯ ครับ ต้องขอบอกว่า ตัว 4D CNG นั้นดอกเบี้ยไม่มี Promotion ใดๆทั้งสิ้น ซึ่งตัวส่วนลดและของแถมจะน้อยมากครับ เมื่อเทียบกับตัวอื่นๆ ของ MITSU ผมเองก็จองไว้เหมือนกัน แต่เป็นราคา 787,000 บาท และ ด.บ. 2.25% ผ่อน 48 ด. ซึ่งถ้าต้องการดอกเบี้ยลดลง ต้องดาวน์เพิ่มขึ้นครับ และที่สำคัญดอกเบี้ยมันขึ้นหมดครับ ตอนนี้

TTC-01004 TTC-Member
    User ID
    1090
    Status
    โพส
    2,326

ตัว plus 4door cng บอกตรงๆ ขึ้นเนิน ขึ้นเขา ต้องทำใจหน่อยครับ บางทีต้องเปลี่ยนน้ำมันมาช่วย
    ตัวนี้เหมาะเเก่คนใจเย็นครับ
    เฟืองท้ายจะมีการเปลี่ยน เป็น 4.875 สำหรับ พลัส 4 ประตู เบนซิล ถ้าตัวเเคป ตอนเดี่ยว เบนซิล ใช้ 4.636 ครับ
    เเต่เซปเงินในกระเป๋า
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ton20 : 13-05-2011 เมื่อ 12:37

User ID
    16895
    Status
    โพส
    53

ขอบอก...ให้ใจเย็นๆ สุดๆ ไปเลยนะครับ..อย่าใจร้อน ดูมันหลายๆ 0 เช็คจาก net โทร.ถามให้ครบก่อนครับ เพราะแต่ละที่ไม่เหมือนกัน หากคุณทำท่าอยากได้มากกกกกกกก พวกเซลล์เขาเก่งครับ เขาดูออก แล้วจะกั๊กของแถม+ส่วนลดเข้ากระเป๋าไป ตัวผมก่อนออกไปดูมาทั่วเลยครับ เทียบแล้วเทียบอีก จนตกลงจองแล้วก็ยังพลาดท่าเซลล์เลยครับ เพราะว่ามานึกได้ทีหลังว่ามันน่าจะมีอันนั้น อันนี้ติดมาด้วยนะ...พอลองถามเซลล์ เขาบอกว่า "ไม่ได้แล้วพี่ หากพี่ขอก่อนจองหนูจัดให้ได้เลย แต่หากจองแล้วก็ต้องถือตามใบจองค่ะ ไม่งั้นหนูต้องควักจ่ายเอง"
    4d ก็น่าเล่นครับ..หากเป็นครอบครัวใหญ่ เพราะซื้อแล้วมันเอนกประสงค์ดีครับ แต่ cng นี้ไม่สู้ทางเขาจริงครับ..ผมไปลองมาแล้ว แต่ไม่ถึงกลับไปไม่รอดหรอกครับ แค่ต้องเปลี่ยนเป็นเกียร์ต่ำสักหน่อยนะครับ(เหยียบมากก็เปลื้องมากครับ) ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว triton ครับ

User ID
    16895
    Status
    โพส
    53

ขอเอารูปน้องชายมาอวดสักหน่อยครับไฟล์แนบ 110699

ข้อมูลกระทู้