หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 22 จากทั้งหมด 22

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    28298
    Status
    โพส
    1,671

มาตรฐาน ตอบ: อยู่คลองห้า จะออก plus 4 ประตู Auto

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tae666 ดูโพส
    จองมาแล้วครับ ดอก1.55% ดาวน์40% ผ่อน5ปี Plus4D CNG สีน้ำตาล เซ็นสัญญาอาทิตย์หน้าครับ รับรถส.ค.
    ของแถม
    1.ประกัน1 + พรบ
    2.กล้องหลัง
    3.ไฟเลี้ยวตรงกระจกข้าง
    4.ล็อคยางอะไหล่
    5.ป้ายทะเบียน
    6.กุญแจ
    7.กันสาด
    8.ผ้ายาง
    9.สคัพเพรด
    10.ฟิลม์หน้าเต็ม ลามิน่า
    11.ประกัน3ปี / 100000 Km
    มีอะไรแนะนำอีกมั้ยครับ
    ได้รถ.........หรือยังหว่า

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    44867
    Status
    โพส
    124

มาตรฐาน ตอบ: อยู่คลองห้า จะออก plus 4 ประตู Auto

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tae666 ดูโพส
    จองมาแล้วครับ ดอก1.55% ดาวน์40% ผ่อน5ปี Plus4D CNG สีน้ำตาล เซ็นสัญญาอาทิตย์หน้าครับ รับรถส.ค.
    ของแถม
    1.ประกัน1 + พรบ
    2.กล้องหลัง ==> อันนี้ผมไม่เอา ผมเอาแค่ sercor ถอยหลังพอ มันดูยาก ไม่เหมือนของ อีผุผุ
    3.ไฟเลี้ยวตรงกระจกข้าง ==> อันนี้ มันติดมากับรถอยู่แล้วครับ ไม่ต้องไปขอ
    4.ล็อคยางอะไหล่
    5.ป้ายทะเบียน ==> มันต้องให้อยู่แล้วครับ ไม่ต้องไปขอ ถ้ามันไม่ให้นี่ซิ ออกมาปุ๊บ โดนจับปั๊บ
    6.กุญแจ ==> กุญแจอะไรหว่า
    7.กันสาด ==> ติดมาพร้อมรถอยู่แล้วครับ
    8.ผ้ายาง ==> อันนี้ผมได้ ผ้ายางกะดุมมา
    9.สคัพเพรด ==> ไม่รุเอามาทำไม
    10.ฟิลม์หน้าเต็ม ลามิน่า
    11.ประกัน3ปี / 100000 Km ==> อันนี้คุณไปขอ หรือเค้าให้เอง มันเป็น policy อยู่แล้วว่าต้องให้นะ
    มีอะไรแนะนำอีกมั้ยครับ
    ของผมที่ได้คือ ตามด้านล่าง + ส่วนลดเงินสด
    1. ประกันภัยชั้น 1 + พรบ
    2. ล็อคยางอะไหล่
    3. sercor ถอยหลัง
    4. ฟรีค่าจดทะเบียน อันนี้แพงง่ะ
    5. ผ้ายางกะดุม
    6. พรม triton แท้ - ปกติมันไม่มี
    7. กันรอย ที่จับประตู
    8. ฟิลม์รอบคัน 3 m หน้าเต็ม 60 รอบคัน 90 - ปกติเค้าให้แค่ 40 / 60
    9. sticker ข้างรถ rally art แท้
    10. ค่าน้ำมัน 3000
    11. best liner แท้ mitsu

หมดแล้วมัง เอ่อ กันแมลง อย่าได้ไปขอเชียว เพราะ ติดไปนาน ๆ แล้วจะเอาออก ต้องทำสีฝากระโปรงใหม่ เง้อ สีด่าง จากคราบสกปรกฝังลึก
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย kamarn : 29-04-2013 เมื่อ 13:36

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้