หน้า 3 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 60 จากทั้งหมด 83

กระทู้: จริงหรือไม่ที่ว่า อุด EGR แล้ว Turbo กร่อน ช่วยกันฟันธงหน่อยครับ...

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

มาตรฐาน ตอบ: จริงหรือไม่ที่ว่า อุด EGR แล้ว Turbo กร่อน ช่วยกันฟันธงหน่อยครับ...

สงสัยรถจะวิ่งใกล้ทะเลบ่อยมั๊งครับ....อากาศมันเค็มเลยกัดใบกร่อน ผิดถูกไม่รู้นะครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องเครื่องยนต์เท่าไหร่

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6
    Status
    โพส
    2,852

มาตรฐาน ตอบ: จริงหรือไม่ที่ว่า อุด EGR แล้ว Turbo กร่อน ช่วยกันฟันธงหน่อยครับ...

แย่แล้ว อุด EGR Cedia ไปแล้ว ไม่มี terbo ให้พัง อะไรจะพังหว่า

User ID
    17146
    Status
    โพส
    113

หลังจาก อุดไป ทำไมมันกินจุ กว่าเดิมอะครับ งงมาก ตอนแรกยังเห็นเลข 13บ้าง ตอนนี้ 7-8 เองครับ งงมาก

User ID
    13078
    Status
    โพส
    315

ไทรทั่นคันนี้เพิ่งวิ่งได้30000โล เลยยังไม่รู้ว่าจะเป็นยังไง(อุดตั้งแต่ออก)

แต่ในดีโฟร์ดีอีกคัน อุดตั้งแต่200,000โล จนตอนนี้420,000โลแล้ว เติมบี5มาตลอดด้วย เหยียบกระจายยังไม่มีอะไรบุบสลายครับผม..

โดยส่วนตัวชอบมาก อุดegr+ทะลวงcat โล่ง....ไหลยาว

User ID
    892
    Status
    โพส
    342

Cool ตอบ: จริงหรือไม่ที่ว่า อุด EGR แล้ว Turbo กร่อน ช่วยกันฟันธงหน่อยครับ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nineyuth ดูโพส
    ไทรทั่นคันนี้เพิ่งวิ่งได้30000โล เลยยังไม่รู้ว่าจะเป็นยังไง(อุดตั้งแต่ออก)

แต่ในดีโฟร์ดีอีกคัน อุดตั้งแต่200,000โล จนตอนนี้420,000โลแล้ว เติมบี5มาตลอดด้วย เหยียบกระจายยังไม่มีอะไรบุบสลายครับผม..

โดยส่วนตัวชอบมาก อุดegr+ทะลวงcat โล่ง....ไหลยาว
    ของผม 3.2 M/T ปี 2005 130000 โล อุดตั้งแต่ป้ายแดง
    จูนกล่อง บูส 27 Psi โบเดิม ปัจจุบัน บูสยังฟาด 27 Psi สบายดี
    นานา จิตตัง

User ID
    19137
    Status
    โพส
    1,443