สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

กระทู้: จะซื้อสดครับ ไทรทัน cng 4 ประตู สีดำ เซลล์ท่านใดมีข้อเสนอดีดีบ้างครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    11569
    Status
    โพส
    19

มาตรฐาน จะซื้อสดครับ ไทรทัน cng 4 ประตู สีดำ เซลล์ท่านใดมีข้อเสนอดีดีบ้างครับ

จะซื้อสดครับ ไทรทัน CNG 4 ประตู สีดำ เซลล์ท่านใดมีข้อเสนอดีดีบ้างครับ
    หรือมีโชว์รูมไหนแนะนำบ้างครับ- ผมอยู่สมุทรปราการครับ บางโฉลง บางพลี ครับ

และสอบถามด้วยว่า
    ระหว่างซื้อ 4 ประตูธรรมดา มาติดLPG เอง กับ cng โรงงานอันไหนดีกว่ากันครับ

ขอบคุณทุก ๆ ท่านนะครับ

User ID
    11569
    Status
    โพส
    19

มาตรฐาน ตอบ: จะซื้อสดครับ ไทรทัน cng 4 ประตู สีดำ เซลล์ท่านใดมีข้อเสนอดีดีบ้างครับ

ไม่มีใครตอบเลยครับ

User ID
    11569
    Status
    โพส
    19

มาตรฐาน ตอบ: จะซื้อสดครับ ไทรทัน cng 4 ประตู สีดำ เซลล์ท่านใดมีข้อเสนอดีดีบ้างครับ

ไปเจอ แคมเปญนี้ ครับ มีใครเคยซื้อกับเซลล์คนนี้บ้างครับ

http://www.cars-cover.com/index.php?mo=3&art=595551

New Triton Plus 4 ประตู 2.4 CNG

Edit TitleEdit Detail

โปรโมชั่นตรงไปตรงมา 2011 MITSUBISHI TRITON PLUS 4 ประตู

2.4 CNG ลด 10,000 บาท แถมประกันซ่อมห้างฯ

ไฟฟ้าทั้งคัน รุ่นใหม่โมเดล 2011 ป้ายแดงโชว์รูม

(ติดตั้ง CNG แท้ๆจากโรงงานโดยตรง)

ที่นี่ที่เดียวเท่านั้น!!

(เงื่อนไขภายใน 31 พค. 2554 นี้เท่านั้น)

รุ่น 2.4 GLS CNG 4 ประตู ราคา 787,000 บาท

พร้อม รับส่วนลด 10,000 บาททันที
    ประกันภัยชั้น1 ซ่อมห้าง โตเกียวมารีนศรีเมือง
    พรบ. ประกันภัยบุคคลที่ 3

เคลือบสีอย่างดี พร้อมใบรับประกัน นาน 3 ปี เคลือบฟรีทุก 6 เดือน

ผ้ายางปูพื้น 1 ชุด จำนวน 4 ผืน

กรอบป้ายทะเบียน

บัตรไดมอนด์การ์ด รับประกัน 3 ปี / 100,000 กม.

GPS เนวิเกเตอร์นำทาง MediaTeK (ที่นี่ที่เดียวที่กล้าแถม) มูลค่า 7,999 บาท
    LINER แท้ๆ จาก Mitsubishi Motor
    พ่นกันสนิมรับประกัน5ปี พ่นฟรีทุก 6 เดือน พร้อมใบรับประกัน

คูปองฟรีค่าแรง 11 ใบ (ระยะ0-100,000 Km.)

บริการช่วยเหลือฉุกเฉิน 24 ชม. ฟรี 1 ปี ไม่จำกัดจำนวนครั้ง

ข้อมูลกระทู้