สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    18173
    Status
    โพส
    1,236

Red face เพื่อความเป็นศิริมงคลครับ....

ขออนุญาตน้าๆไม่อยู่เฝ้าบ้านสักสามวันครับ 4-6 นี้เข้า กทม.ครับ วันที่ 5 จะเอาเจ้าตั้นไปเจิมที่วัดหน้าพระเมรุฯ จังหวัดยุดยาครับ วัดนี้ประวัติคือพม่ามายึดแล้วไม่ได้เผาวัดนี้เพียงวัดเดียวครับในจังหวัด รถคันก่อนก้อเอามาเจิมที่วัดนี้ครับ ขับมา 8 ปีไม่เคยเฉี่ยวชนเลยครับ ของเค้าขลังเจรงๆครับน้า...อิอิ

ปล. มะเช้าผมเจอเจ้าตั้นของน้าโตโต้จอดอยู่หน้า รร.อำนวยวิทย์ สงสัยมาส่งลูก อิอิ งามแท้ครับน้าโต เอิ้กๆๆๆๆๆๆ ป้ายก้อม่ายติด ๕๕๕๕๕๕

User ID
    18173
    Status
    โพส
    1,236

มาตรฐาน ตอบ: เพื่อความเป็นศิริมงคลครับ....

เด้วจะเอาบุญมาฝากนะคร้าบบบบบ

User ID
    15403
    Status
    โพส
    773

มาตรฐาน ตอบ: เพื่อความเป็นศิริมงคลครับ....

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ natchanan ดูโพส
    เด้วจะเอาบุญมาฝากนะคร้าบบบบบ
    ขอบคุณน้าอ๋องที่เอาบุญมาฝากครับ ยินดีครับ อาทิตย์นี้ก้อไม่อยู่เหมือนกันครับ ผมเข้ากรุงเทพฯ ตำรวจเห็นไม่รู้ว่างัยบ้าง 55 กลับมาแล้วเจอกันครับน้าอ๋อง เด๋วกริ๊งกร๊างบอกน้าน้องมากินกาแฟแถวที่ทำงานน้าอ๋องดีก่า จะได้คุยกันครับ
    ปล.ผมเป็นนักฟุตบอลดิครับ รับลูกส่งลูกทุกวันครับ 55

User ID
    18173
    Status
    โพส
    1,236

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaipet ดูโพส
    ขอบคุณน้าอ๋องที่เอาบุญมาฝากครับ ยินดีครับ อาทิตย์นี้ก้อไม่อยู่เหมือนกันครับ ผมเข้ากรุงเทพฯ ตำรวจเห็นไม่รู้ว่างัยบ้าง 55 กลับมาแล้วเจอกันครับน้าอ๋อง เด๋วกริ๊งกร๊างบอกน้าน้องมากินกาแฟแถวที่ทำงานน้าอ๋องดีก่า จะได้คุยกันครับ
    ปล.ผมเป็นนักฟุตบอลดิครับ รับลูกส่งลูกทุกวันครับ 55
    น้าไป กทม.กลับวันไหนครับ ผมกลับมาวันจันทร์ เผื่อได้ตีกรรเชียงมาพร้อมกันสองลำ

ข้อมูลกระทู้