หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 21

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    14845
    Status
    โพส
    522

มาตรฐาน Triton Plus 4 ประตู CNG ได้โปรแบบนี้ ok ยังครับ

ผมไปจองรถมาโปรแบบนี้ ok ยังครับ

Triton Plus 4 ประตู CNG
    ดาวน์ 25% ดอก 2.7 60 เดือน

ประกันภัยชั้น1
    พรบ.
    ฟิลม์ล่ามิน่ารอบคัน
    กรอบป้าย
    ผ้ายางปูพื้น
    พ่นกันสนิม
    เคลือบสี
    กันสาด
    ล็อคเทค
    กล้องมองหลัง
    ครอบกระจกสีเดียวกับรถ
    หุ้มเข็มขัดนิรภัย
    อุปกรณ์ฉุกเฉินในรถ
    ผ้าคลุมรถ
    เบ้ามือเปิด
    สคัพเพจ
    ล็อคยางอะไหล่
    ฟรีค่าแรง 100,000 กม.
    บัตรไดมอนด์การด์ 5 ปี 150,000 กม.
    GPS นำทาง << ขอตั้งนาน ^^

User ID
    18565
    Status
    โพส
    217

มาตรฐาน ตอบ: Triton Plus 4 ประตู CNG ได้โปรแบบนี้ ok ยังครับ

จัดเลยครับ ของแถมเต็มเลย(ถ้าไม่เอาส่วนลดเงินดาวนะ) ดอกก็เท่าผมด้วยแต่ของผม 2.75%72งวด ของแถมก็ไม่มากขนาดนี้

ขอแก้ไขบางรายการนะครับ
    1 ฟิลิม์ ขอ3mก็ดีนะ แพงกว่าด้วย
    2 ผ้ายางปูพื้นเอาแบบเข้ารูปตามตัวรถนะ (แบบกระดุมมั้งเค้าเรียกแบบนี้อะ)
    3 ครอบกระจกสีเดียวกับรถ เดิมเป็นโครเมียมไม่ใช่รื
    4 ค่าแรง 100,000 กม.กะบัตรไดมอนด์การด์ 5 ปี 150,000 กม. มันได้อยู่แล้วไม่ใช่หรือครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ มือใหม่เหมือนกัน _/\_

User ID
    17215
    Status
    โพส
    143

มาตรฐาน ตอบ: Triton Plus 4 ประตู CNG ได้โปรแบบนี้ ok ยังครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ exnamebank ดูโพส
    ผมไปจองรถมาโปรแบบนี้ ok ยังครับ

ดาวน์ 25% ดอก 2.7 60 เดือน

พรบ.
    ฟิลม์ล่ามิน่ารอบคัน
    กรอบป้าย
    พ่นกันสนิม
    เคลือบสี
    กันสาด
    ล็อคเทค
    กล้องมองหลัง
    ครอบกระจกสีเดียวกับรถ
    หุ้มเข็มขัดนิรภัย
    ผ้าคลุมรถ
    เบ้ามือเปิด
    สคัพเพจ
    บัตรไดมอนด์การด์ 5 ปี 150,000 กม.
    GPS นำทาง << ขอตั้งนาน ^^
    ลำดับ 1-2 เขาแถมมาแล้ว
    3. ฟิลม์ 3M เห็นด้วยครับ
    4. พ่นกันสนิม (ไม่แนะนำ เพราะรถมีการป้องกันจากโรงงานอยู่แล้ว อีกทั้งถ้าพ่นมาไม่ดี อาจสร้างความเสียหายกับตัวรถครับ)
    5. กรอบป้าย แนะนำเป็นของ rally art ครับ
    6. เคลือบสี ขอที่เป็นคุณภาพดีๆ (ไปเคลือบเองประมาณ 690.- บาท ไถ้เคลือบ 10 ครั้ง ของ ศูนย์ ABT)
    7. ล็อคเทค แนะนำ เป็นล็อคชัวร์ ของ ABT เพราะเป็นล็อค 3 ชั้น ราคาประมาณ 3,500.- บาท ตอนนี้แถม ล็อคยาลอะไหล่ด้วยครับ
    8. ครอบกระจก มันเป็นโครเมียมอยู่แล้วนะครับ
    9. มือจับ+สคัทเพลท 2 อย่างรวมกันราคาประมาณ 1,000.- บาท หาซื้อได้แถววรจักร (ผมก็ซื้อเองครับ)
    10. ค่าแรงและบัตรไดมอนด์ มันเป็นมาตรฐาน ครับ
    11. GPS อันนี้แล้วแต่ชอบ

ผมก็ใช้ 4D CNG อยู่ครับ รีบมาเป็นสมาฃิกเร็วๆนะครับ ยังไงแนะนำลองไปคุยกับศูนย์ มิตซูกรุงเทพ2009 (พี่ตู่ 08-6319-0084) เพราะพี่เขาบริการดี โดยเฉพาะของแถมเขาจะแนะนำของที่มีคุณภาพ และที่สำคัญเป็นศูนย์ที่สามารถนัดช่าง CNG ได้รวดเร็ว ยามที่เรามีปัญหาครับ

User ID
    14845
    Status
    โพส
    522

ไม่ทันแล้วครับผมจองไปแล้วครับ แต่ผมจองเป็นสีขาว ทางศูนย์บอกว่าได้เร็วกว่าสีอื่น

ขอถามหน่อยครับ ฟิลม์ ที่ติด ติดเบอร์อะไรดีครับ ชอบแบบมืดๆหน่อยก็ดีครับ จะได้ไม่ร้อน ขับกลางคืนบางเป็นบางวัน ส่วนใหญ่ใช้ตอนแดดเปี่ยงๆ

BlackStormRider TTC-Member
    User ID
    14050
    Status
    โพส
    272

บังเอิญมันเป็นล๊อตบายล๊อตเลยได้เร็ว ยินดีด้วยครับขาวมุกเหมือนกัน

1.หน้าเต็ม 40-กระจกข้างและหลัง 60 สวยคลาสสิคแต่ร้อย กลางคืนขี่สบายตา
    2.หน้าเต็ม 60-กระจกข้างและหลัง 80 ดุมากถ้ารถสีขาว สบายๆไม่ร้อนมาก แต่กลางคืนนวลไปหน่อย
    3.หน้าเต็ม 40-กระจก 2 บานหน้า 60 และกระจก 2 บานหลัง 80 กระจกหลัง 80 หน้าตารถอาจดูแปลกๆแต่ใช้งานได้ดี

ตามแต่ชอบและทัศนวิสัยที่เหมาะสมในการขับขี่ครับ

สุดท้ายตัวหนังสือที่ติดมากับฟลิ์ม ไม่อยากให้มีก็แจ้งให้เค้าลบให้ และตรวจสอบของแถมให้ครบในวันรับรถ ยกเว้น gps

User ID
    19060
    Status
    โพส
    24

ผมก็จองไปแล้วครั้บ 4 door CNG Plus สีดำ เดือน พค ตอนนี้ยังไม่ได้รถเลยครับ เซลล์บอกหลัง 15 สค โน่นนน เซ็งเลย ส่วนของแถมดังนี้ครับ ดาว 20% 60 เดือน ดอก 2.45 ครับ ไม่ทราบว่าแพงไหมหว่า???
    1.ฟรีจดทะเบียน
    2.เบาหนัง ด้ายแดงตะเข็บคู่
    3.กล้องหลัง
    4.GPS
    5.ฟิมล์ 3M (เพิ่มเงิน 1500 ครับ)
    6.สคลับเพส +เบ้ามือ+ครอบท้ายโครเมียม +ครอบไฟ
    7.กรอบป้าย rally art
    8.พวงกุญแจ
    9.ประกันชั้น 1
    10 กันสาด
    11lock tech
    12 พ้นกันสนิม
    13.พรบ

User ID
    18565
    Status
    โพส
    217

ดอกถูกดีจังของอะไรหรอครับ
    60 เดือน ดอก 2.45
    ของแถมก็okอยู่แต่ขอผ้ายางเข้ารูปเพืมอีกอย่างก็ดีนะ

User ID
    19060
    Status
    โพส
    24

ก็จริงๆๆดอกเขาหาให้ได้ 2.35 แต่เราไม่อยากให้มีคนค้ำ เพราะเราดาว 20 % จึงตกลงที่ 2.45 no ค้ำ ธนชาต คะ ก้ต่างกันไม่มาก ไม่กี่สิบเราเลย say yesss เลย

User ID
    14845
    Status
    โพส
    522

ดอกถูกจัง ขอเรา 25% ยังจะขอคนค่ำเลย ธนชาติ เหมอืนกัน สลิปเงินเดือน 21000 ไม่เคยผ่อนอะไรมาก่อน - - เค้าบอกว่าเงินเดือนไม่ถึง 2 เท่าของเงินผ่อน แต่มันอีกนิดเดียวก็จะถึงแล้ว เฮย กว่าจะผ่านมาได้ เอานานอยู่เหมือนกัน

User ID
    11810
    Status
    โพส
    754

ตอนนี้ผมว่าดอกเบี้ยขึ้นมากเลยครับ ผมออกเมื่อ ธันวาคมปีที่แล้ว 2553 ดาวส์ 20 % ดอกเบี้ย 1.8 เองครับ ผ่อน 72 เดือน ถ้าผ่อน 60 เดือน ดอกเบี้ย 0.99% ของแถมก็ได้อยู่นะครับพวก GPS กันสาด สเคปแพลท กันแมลง ล็อดยางอะไหล่ กรอบป้ายแรลลี่อาร์ท ฟิมล์ 3 M ส่วนลดเงินสดอีก 5000 บาท พ่นกันสนิม ไม่ได้ก็ล็อคเทค กับ เบาะหนัง ลืมขอเลยอดได้ plus 4 D เบนซิล กระบะตรงตอนเปิดตัวแรกๆเลยครับ ส่วนคนค้ำไม่ต้องใช้ครับ เงินเดือน ผมกู้ร่วมสองคนกับแฟน เงินเดือนไม่ถึง 20000 เลยครับ ผ่านชิวๆธนชาติครับ ตอนนี้ผมว่าอีกสักสิ้นปีดอกเบี้ยคงโหดกว่านี้แน่ๆครับ

User ID
    19060
    Status
    โพส
    24

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ exnamebank ดูโพส
    ดอกถูกจัง ขอเรา 25% ยังจะขอคนค่ำเลย ธนชาติ เหมอืนกัน สลิปเงินเดือน 21000 ไม่เคยผ่อนอะไรมาก่อน - - เค้าบอกว่าเงินเดือนไม่ถึง 2 เท่าของเงินผ่อน แต่มันอีกนิดเดียวก็จะถึงแล้ว เฮย กว่าจะผ่านมาได้ เอานานอยู่เหมือนกัน
    ครับผม ดาว 20 ตอนแรกเขาบอกให้ ค่ำละ แต่เงินเดือนผม 3หมื่น นะครับ เลยตกลงเอาที่ไม่เพิ่มดาว ไม่ beginning ด้วย เลยได้ดอกที่ 2.45 ครับ ต่างกันน้อยมากครับ ของแถมก็จัดเต็มครับ เพราะไม่เอาส่วนลดดเลย

User ID
    18565
    Status
    โพส
    217

เหมือนกันเลย ดาวตั้ง300000 ราคารถ626000 (2ประตูตัวธรรมดา cng)
    บอกเข้างานได้ไม่นาน แล้วก็เงินเดือนไม่เป็น2เท่าของค่างวด (จะเอาอะไรกะข้าราชการ ใช้สิทธิ กบข ด้วย)

User ID
    20529
    Status
    โพส
    125

พึ่งออกมาเมื่อวานครับ

ดาวน์ 50% ดอก 2.35 48 เดือน

พรบ.
    ฟิลม์ hi-cool ปรอท
    กรอบป้าย
    พ่นกันสนิม
    เคลือบสี
    กันสาด
    ล็อคเทค
    สคัพเพจ
    ส่วนลด 18,000 บาท

ผมได้ ดอก 2.45% 24 เดือน

1.ผ้ายาง 4ชิ้น
    2.คูปองฟรีค่าแรง 40000กม
    3.สัญญานถอย 2 จุด
    4.คิ้ว 4ประตู
    5.ฟิมล์ 3M
    6.เคลือบสี
    7.กรอบป้าย
    8.กันแมลง
    9.ประกันชั้น 1
    10 กันสาด
    11 พรมเข้า 4 ประตู
    12 พ้นกันสนิม
    13.พรบ
    14. น้ำมัน 1000- baht

มิซูศรีราชาครับ

TTC_402 TTC-Member
    User ID
    2112
    Status
    โพส
    3,433

จองมาแล้วเมื่อวานครับ ราคา 829000 ขาว AUTO
    ดาวน์ 25 %
    ผ่อน 48 งวด 1.49% 13,xxx
    ผ่อน 60 งวด 2.00% 11,xxx
    แถม ป.1
    พรบ
    ทะบียน
    สคับเพลต
    ยางรองพื้น
    กรอบป้ายกล้องมองหลัง
    ส่วนลดเหลือ 15000

User ID
    19060
    Status
    โพส
    24

ตอนนี้ยังไม่ได้รถเลยครับ เซ็งมากมาย จอง 16มิย เซลบอกหลัง 15 สค ได้แน่ เพลีย เลยงานนี้

User ID
    14845
    Status
    โพส
    522

เหมือนกันทุกที่ครับ เพราะ 15 สค สีขาว cng ถึงจะส่งกระจายตามศูน ถ้าไม่ใช้ cng มีรถแล้วครับ เห็น เซวบอกมาอย่างนั้งอะ ผมก็ยังรออยู่ ^^

User ID
    20529
    Status
    โพส
    125

ผมจอง อาทิตย์เดียวเองนะครับ ที่ตากสิน ครับ ลองดูครับ เห็นว่ารถยังเหลือ ของแถมก็ถือว่าเยอะดีนะครับ

User ID
    14845
    Status
    โพส
    522

จองไปแล้วอะครับ แล้วที่ออกมาสีอะไรครับ มีสีดำเหลือป่าวครับ เพื่อนจะออกอีกคัน

วัลศักดิ์
    ผู้เยี่ยมชม

ด่วน! สำหรับลูกค้ารถยนต์มิตซูบิชิทุกรุ่น เชิญร่วมกิจกรรมวันแม่แห่งชาติ *ขอเรียนเชิญลูกค้า รับข้อเสนอจากรถยนต์มิตซูบิชิ พิเศษสุดๆต้อนรับวันแม่ ในวันเสาร์ที่ 6 สิงหาคม 2554นี้ ที่ โชว์รูมบริษัท มิตซูกรุงเทพ2009 จำกัด (สาขามีนบุรี) ตรงข้ามโลตัสมีนบุรี
    กิจกรรมในงานอาทิเช่น
    -รับสิทธิประโยชน์ของแถมมากมายสำหรับคุณแม่เช่นคุณ หรือคนพิเศษสำหรับคุณ
    -อาหารจัดเลี้ยงสำหรับลูกค้าทุกท่าน -แคมเปนพิเศษ และส่วนลดมากมายสำหรับลูกค้าในงานทุกท่าน
    -รับแลกเปลี่ยนรถเก่าให้ราคาสูงในวันงานทุกรุ่น ข้อเสนอดอกเบี้ยพิเศษ “กิจกรรมวันแม่”
    -มิตซูบิชิ สเปซ แวกอน ทุกรุ่น ดอกเบี้ยต่ำ เริ่มต้นที่ 0.99%*
    -มิตซูบิชิ ปาเจโร สปอร์ต ทุกรุ่น ดอกเบี้ยต่ำ เริ่มต้นที่ 1.99%*
    -มิตซูบิชิ แลนเซอร์ อีเอ็กซ์ ทุกรุ่น ดอกเบี้ยต่ำ เริ่มต้นที่ 1.99%*
    -มิตซูบิชิ แลนเซอร์ 1.6 ลิตร ทุกรุ่น ดอกเบี้ยต่ำ เริ่มต้นที่ 1.99%*
    -มิตซูบิชิ ไทรทัน ดับเบิ้ลแค็บ ทุกรุ่น (ยกเว้นรุ่น ดับเบิ้ลแค็บ พลัส ซีเอ็นจี) ดอกเบี้ยต่ำ เริ่มต้นที่ 1.49%*
    -มิตซูบิชิ ไทรทัน ขับเคลื่อน 4 ล้อ ทุกรุ่น ดอกเบี้ยต่ำ เริ่มต้นที่ 1.49%* *
    - ขึ้นอยู่กับเงื่อนไขของสถาบันการเงินที่ร่วมรายการ - เงื่อนไขเงินดาวน์ 25% ผ่อน 48 เดือน - ฟรี “ไดมอนด์ อินชัวรันซ์” ประกันภัยชั้นหนึ่งพร้อมบริการช่วยเหลือฉุกเฉินตลอด 24 ชั่วโมง
    ติดต่อสอบถามเพื่อขอรับบัตรเข้างานได้ที่ 081-694-0802 วัลศักดิ์ (อาร์ต)

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้