สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 9 จากทั้งหมด 9

กระทู้: ประกาศขออนุญาติน้าๆสมาชิกสุพรรณฯ เรื่อง มิตติ้งสัญจรสุพรรณฯ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    10409
    Status
    โพส
    383

มาตรฐาน ประกาศขออนุญาติน้าๆสมาชิกสุพรรณฯ เรื่อง มิตติ้งสัญจรสุพรรณฯ

น้าๆสมาชิกสุพรรณฯครับ ผมขอความเห็น ลงวันแลกำหนดวันมิตติ้งสัญจรสุพรรณฯ กันหน่อยนะครับ ว่าจะงานจะเป็นวันไหนดี และสถานที่ ตามที่ผมเสนอนะครับ มีดังนี้ 1.ไหว้ศาลเจ้าพ่อหลักเมือง 2.ไหว้พระหลวงพ่อโต วัดป่าเลย์ไลย์ 3.ทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กพิการทางสมอง( โรงเรียนปัญญานุกูล ) ในข้อ 3 นี้ เราจะร่วมกันบริจาคทรัพย์ จากน้าๆที่มาในวันงานหรือไม่มาก็ได้ครับ ร่วมบริจาค เป็นค่าอาหารกลางวันและอื่นๆ ส่วนค่าใช้จ่ายที่เหลือ ก็จะบริจาคให้กับโรงเรียนนั้น ทั้งหมด ผมจึงมาขอรบกวนน้าๆ สมาชิกสพรรณบุรี ช่วยกันลงความเห็น และ ร่วมกันจัดงาน มิตติ้งสัญจรสุพรรณฯ ( ผมคนเดียว ทำคนเดียว คงไม่ไหวนะครับ ) ด้วยความเคารพครับ จึงเรียนมาให้ทราบทั่วกันครับ

User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

มาตรฐาน ตอบ: ประกาศขออนุญาติน้าๆสมาชิกสุพรรณฯ เรื่อง มิตติ้งสัญจรสุพรรณฯ

ไปไหนไปด้วยครับ...ถ้าว่างไม่มีพลาด....
    เอาใจช่วยครับน้าบอล...สู้ๆๆๆๆ

User ID
    20
    Status
    โพส
    315

มาตรฐาน ตอบ: ประกาศขออนุญาติน้าๆสมาชิกสุพรรณฯ เรื่อง มิตติ้งสัญจรสุพรรณฯ

ว่าไงว่าตามกันครับน้าบอล แล้วคุยกันนะครับ ..วันที่ 13 นี้ไปมิตติ้งยุดยากันไหมครับจะได้ปรึกษา และขอความคิดเห้นจากสมาชิกยุดยาด้วยครับครับ

User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ happy ดูโพส
    ว่าไงว่าตามกันครับน้าบอล แล้วคุยกันนะครับ ..วันที่ 13 นี้ไปมิตติ้งยุดยากันไหมครับจะได้ปรึกษา และขอความคิดเห้นจากสมาชิกยุดยาด้วยครับครับ
    ยินดีต้อนรับครับ.......มาเลยครับ น้าป๊อบ,น้าบอล,น้านุ จะได้ช่วยกันปรึกษา หลายหัวดีกว่าหัวเดียวครับ เผื่อน้าๆท่านอื่นทางนี้จะมีความคิดดีๆจะได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ.......

User ID
    10409
    Status
    โพส
    383

ว่างผมไปแน่ครับ แต่ช่วงนี้ยังยุ่งไม่หายเลย เรื่องโน้นเรื่องนี้ตามมาให้แก้ไขให้ทำอีก ครับคุณครับน้าป๊อป น้าต้น น้าอ๊อด

TTC-01660 TTC-Member
    User ID
    11592
    Status
    โพส
    162

ว่าไงว่าตามกันครับน้าบอล มาด้วยกัน ไปด้วยกัน เลือดสุพรรณฯ... มีอะไรก็นัดหมายคุยกันดีกว่านะครับ เพราะโทรหาแต่ละท่านเปลื่องไม่น้อยเลย..อิๆ
    แต่ 12-14 ส.ค. ผมพาแม่และครอบครัวไปหัวหิน เรื่องเซ้งร้านอาหาร กลับ 15 แนะ

เยาวชนคนดีศรีสุพรรณ TTC-Member
    User ID
    16363
    Status
    โพส
    38

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ball-TriTon ดูโพส
    น้าๆสมาชิกสุพรรณฯครับ ผมขอความเห็น ลงวันแลกำหนดวันมิตติ้งสัญจรสุพรรณฯ กันหน่อยนะครับ ว่าจะงานจะเป็นวันไหนดี และสถานที่ ตามที่ผมเสนอนะครับ มีดังนี้ 1.ไหว้ศาลเจ้าพ่อหลักเมือง 2.ไหว้พระหลวงพ่อโต วัดป่าเลย์ไลย์ 3.ทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กพิการทางสมอง( โรงเรียนปัญญานุกูล ) ในข้อ 3 นี้ เราจะร่วมกันบริจาคทรัพย์ จากน้าๆที่มาในวันงานหรือไม่มาก็ได้ครับ ร่วมบริจาค เป็นค่าอาหารกลางวันและอื่นๆ ส่วนค่าใช้จ่ายที่เหลือ ก็จะบริจาคให้กับโรงเรียนนั้น ทั้งหมด ผมจึงมาขอรบกวนน้าๆ สมาชิกสพรรณบุรี ช่วยกันลงความเห็น และ ร่วมกันจัดงาน มิตติ้งสัญจรสุพรรณฯ ( ผมคนเดียว ทำคนเดียว คงไม่ไหวนะครับ ) ด้วยความเคารพครับ จึงเรียนมาให้ทราบทั่วกันครับ
    ...........เข้าท่าดีอ่ะคับผมกะเป็นคนสุพรรณเหมือนกันถ้าไม่ได้ไปด้วยตะเองจะช่วยไรได้บ้างจะบริจาคได้ทางไหนบ้างอ่ะคับ......เพราะไม่แน่ใจว่าวันจิงจะมีโอกาศได้ไปอ่ะเป่าคับไงกะ...''มาด้วยกัน ไปด้วยกัน เลือดสุพรรณฯ...เอ้ย''..............โทรบอกหรือsmsกะได้น่ะคับ.....088-222-1747........ชื่อ..สน..คับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

..13 นี้มิตติ้งยุดยานะครับ เชิญสมาชิกสุพรรณทุกท่านนะครับ

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

อยากไปเที่ยวบึงฉวากอ่ะ

ข้อมูลกระทู้