หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

monoring12
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ตอบ: มีใครติดกล่อง d fast บ้างอยากได้ข้อมูลครับ

กำลังอยากได้ ข้อมูลคับ ยังไงจบสงกรานนี้ จะโทรไปขอข้อมูลอย่างลึกกกก คับ ( โดนl200 ตามตูด กว่าจะหนีได้เคลียดเลยผม)

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    13630
    Status
    โพส
    17

มาตรฐาน ตอบ: มีใครติดกล่อง d fast บ้างอยากได้ข้อมูลครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เซ็งเป็ด ดูโพส
    ตัวแทนจำหน่าย D fast ย่านอ้อมน้อย 0899155822 บอล เพื่อนผมเองครับ ยินดีให้รับคำปรึกษา
    ดันต่อคับ ผมก็ติดมากับบอล ที่อ้อมน้อย

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    11159
    Status
    โพส
    2,829

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ regens ดูโพส
    เมื่อ2วัน สดๆ. ผมไปจัดไห้ปีโป้ครับ. ติดไฟคู่กัน ผมเปิดเพลงฟังเปิดกระจก เหนรถเค้าติด. Ecu เสียงท่อโหดด้วยน่าจะยิงหน้าเพลา น่าจาเกียรธรรมดา. ของผม plus. ออโต้ 4d ท ั้งคู้. เร่งไส่ผมก้อเรยไล่ดู รถหลังไม่เหนทางเลย ปีโป้โดนยาวๆครับ. อยู่. จ.ไหนครับโดราชมีตัวแทนครับ
    ผมสี่ตู ออโต้เหมือนกัน ผมใส่ลิตเติ้ลใจแอนท์เองยังขับมันเลย ใจว่าจะเปลี่ยนไปจูนคอมแต่ตอนนี้รถมีปัญหาอืดมาก จากที่เคยใส่เกียร์ d รถเราจะมีแรงกระชากหน่อยๆใช่มั้ยครับ ตอนนี้ใส่เกียร์แล้วนิ่งเลย แรงมันหายไปอะครับ อาการนี้ไม่รู้เป็นที่ครัชหรอป่าว แต่ความเร็วไม่หายนะจะว่าเป็นที่เครื่องก็ไม่หน้าจะใช่เพราะความเร็วยังอยู่ 190 สบายๆ ไม่เคย 200 อะครับแค่นี้ก็สั่นทั้งตัวและใจ 5555

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้