หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 46

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

มาตรฐาน เมื่อ 4x4 อย่างผมโดนดูดตูดบนทางเรียบ...

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาขัวรถชิวๆสบายๆ เส้นทางหินกอง นครนายก ขับไปติดไฟแดงอยู่ที่แยกบ้านนาอยู่เลนกลางคันแรก
    พอไฟเขียวก้ขับออกมาสบายๆเปลี่ยนเกียร์ที่ 1500 รอบ พร้อมกับเสียงเพลงมันส์ๆของพี่ปูพงษ์สิทธิ์...ซักพักมองกระจกหลังเห็นตัวเตี้ยๆยังไม่ทราบสัญชาติดูดตูดมาติดๆ โดยเลนขวาก้มีรถตีขนานอยู่....ก้เร่งเครื่องพอให้เขาได้แซง....พอมีช่องพอให้เขาแซงแต่มันก้ไม่แซงด้วยสันดารหรือความตั้งใจอย่างไรไม่ทราบก้ดูดตูดมาติดๆคงจะพยายยามเข้ามาดูสติกเกอร์คลับอย่างใกล้ๆ...ทันใดนั้นก้เร่งเครื่องเพิ่มความเร็วอีกรอบเพื่อที่จะให้เขาแซงไป..แต่ก้ไม่จนแน่ใจแล้วว่าโดนลองของ...เอื้มมือไปเปิดกล่องพร้อมกระแทกคันเร่งปลุกม้าให้ตื่น...พี่แกคงไม่ทันตั้งตัวก้ห่างกันหลายช่วง..จนเห็นได้ชัดว่าเป็นอีผุผุ
    ยังไม่พอพี่แกก้เร่งตามตามติดๆคิดว่าจะตามผมทัน..ใช่เขาตามผมทันพร้อมทั้งตบออกขวา...ด้วยสัญชาติญานประกอบกับเพลงที่เล้าใจของพี่ปูก้กระแทกคันเร่งเข้าไปอีก ตีคู่กันมา...จนถึงจังหวะนึง.....ถนนเส้นนี้ผมขับมาตั้งแต่เป็นเลนสวน จนมันสร้าง มันพัง มันซ่อมไปหลายรอบ จึงรู้ดีว่าทางข้างหน้าเปนยังไง...ในใจก้นึกหมั่นใส้ อีกใจก้นึกขึ้นมา...อะนะเพื่อนร่วมทาง....ถ้าผมไม่ยกคันเร่งขึ้นบอกได้เลยว่าเขาไม่เบียดผมเข้า ก้ต้อง กระเด้งลงเกาะกลางไป...เพราะเป็นทางเบี่ยงที่เลนขวามีหลุมพอประมาณ...ก้ยอมยกคันเร่งให้เขาแซงไปหายวับไปกับตา....ยอมรับว่ารถคุณแรง..แต่อยากให้คุณคิดถึงชีวิตไว้บ้าง
    จะมาเอาอะไรกะรถผม 4x4 ฮ่าๆๆๆ แต่ตีคู่คุณได้ขนาดนี้...ผมไม่เอาชีวิตไปทิ้งกับคุณหรอก...ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

User ID
    3916
    Status
    โพส
    3,381

มาตรฐาน ตอบ: เมื่อ 4x4 อย่างผมโดนดูดตูดบนทางเรียบ...

ให้ดูดมาใกล้ๆ แล้วเบรคแรงๆซักที อยากเทสท์กันชนหน่อย

TTC-02122 TTC-Member
    User ID
    14160
    Status
    โพส
    4,187

มาตรฐาน ตอบ: เมื่อ 4x4 อย่างผมโดนดูดตูดบนทางเรียบ...

ดีนะแค่ดูดตรูด ไม่ดูดอย่างอื่น 5555+

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

โอ้ย มองเราของเขา เจอตัวเตี้ยอีกแระ ผมยกตั้งแต่80แล้ว ห้อยลงมาให้เหลือ60 มันจะตามมั้ย แบบนี้เดี๋ยวชวนมันลงทุ่งเลยดีกว่า

User ID
    7426
    Status
    โพส
    137

ดีแล้วน้า ชีวิตเราสำคัญกว่า ชีวิตมันเรื่องของมันปล่อยไปเถอะเดี๋ยวมันก็ตายเอง

TTC - 01705 TTC-Member
    User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ newton123 ดูโพส
    เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาขัวรถชิวๆสบายๆ เส้นทางหินกอง นครนายก ขับไปติดไฟแดงอยู่ที่แยกบ้านนาอยู่เลนกลางคันแรก
    พอไฟเขียวก้ขับออกมาสบายๆเปลี่ยนเกียร์ที่ 1500 รอบ พร้อมกับเสียงเพลงมันส์ๆของพี่ปูพงษ์สิทธิ์...ซักพักมองกระจกหลังเห็นตัวเตี้ยๆยังไม่ทราบสัญชาติดูดตูดมาติดๆ โดยเลนขวาก้มีรถตีขนานอยู่....ก้เร่งเครื่องพอให้เขาได้แซง....พอมีช่องพอให้เขาแซงแต่มันก้ไม่แซงด้วยสันดารหรือความตั้งใจอย่างไรไม่ทราบก้ดูดตูดมาติดๆคงจะพยายยามเข้ามาดูสติกเกอร์คลับอย่างใกล้ๆ...ทันใดนั้นก้เร่งเครื่องเพิ่มความเร็วอีกรอบเพื่อที่จะให้เขาแซงไป..แต่ก้ไม่จนแน่ใจแล้วว่าโดนลองของ...เอื้มมือไปเปิดกล่องพร้อมกระแทกคันเร่งปลุกม้าให้ตื่น...พี่แกคงไม่ทันตั้งตัวก้ห่างกันหลายช่วง..จนเห็นได้ชัดว่าเป็นอีผุผุ
    ยังไม่พอพี่แกก้เร่งตามตามติดๆคิดว่าจะตามผมทัน..ใช่เขาตามผมทันพร้อมทั้งตบออกขวา...ด้วยสัญชาติญานประกอบกับเพลงที่เล้าใจของพี่ปูก้กระแทกคันเร่งเข้าไปอีก ตีคู่กันมา...จนถึงจังหวะนึง.....ถนนเส้นนี้ผมขับมาตั้งแต่เป็นเลนสวน จนมันสร้าง มันพัง มันซ่อมไปหลายรอบ จึงรู้ดีว่าทางข้างหน้าเปนยังไง...ในใจก้นึกหมั่นใส้ อีกใจก้นึกขึ้นมา...อะนะเพื่อนร่วมทาง....ถ้าผมไม่ยกคันเร่งขึ้นบอกได้เลยว่าเขาไม่เบียดผมเข้า ก้ต้อง กระเด้งลงเกาะกลางไป...เพราะเป็นทางเบี่ยงที่เลนขวามีหลุมพอประมาณ...ก้ยอมยกคันเร่งให้เขาแซงไปหายวับไปกับตา....ยอมรับว่ารถคุณแรง..แต่อยากให้คุณคิดถึงชีวิตไว้บ้าง
    จะมาเอาอะไรกะรถผม 4x4 ฮ่าๆๆๆ แต่ตีคู่คุณได้ขนาดนี้...ผมไม่เอาชีวิตไปทิ้งกับคุณหรอก...ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
    ใช่ครับ ถนนเส้นนั้นบางช่วง ถ้าไม่รู้ทางมีพังครับ......ยิ่งตัวเตี้ยแล้วด้วย..อูยยยย

สมาชิกทั่วไป
    User ID
    19709
    Status
    โพส
    1,079

ผมก้อเคยเจอครับแต่เป็น วีโก แต่ผมสอนมวยไปแล้วครับไม่กล้าตามอีกเลยครับ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

มานนท์ เมื่อไหร่จะจัดให้แจ่มเลยคร้าบบ.....อิอิ

User ID
    12130
    Status
    โพส
    928

5555 triton ....win....

สมาชิกถาวร : TTC-01501 TTC-Member
    User ID
    11695
    Status
    โพส
    1,873

ผมโดนประจำครับ แต่ผมรถเดิมๆ ผมปล่อยให้ทิ่มตูดผมดีกว่า ผมไม่แข่งด้วย หรอกครับ ผมกล้วววววว
    ปล.กันชนท้ายผมถอยชนต้นไม้ในป่ายังขาดเลย แล้วเหล็กบางจะเหลือ เรอะ 555555 ++++

สมาชิกถาวร : TTC-00875 TTC-Member
    User ID
    2164
    Status
    โพส
    1,418

เจอม้าสีทองผมซะหน่อยพวกแรงๆๆเนี๊ย จะจอด มันเลยดูซิมันจะจอด ต่อตรูดดด มั้ยยย จะแรงไปใหนนน ลูกเพ่ๆๆๆ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

มาแถวหระรี หน่อยซิ

User ID
    15529
    Status
    โพส
    4,817

เจอมาเยอะเก็บมาเยอะแระคร้าบบบบบบบ พวกแรงๆ ต้องใช้งัดออกจากซากรถด้วย ตัวเองตายมะเท่าใรชอบทำให้คนอื่นโดนลูกหลงซวยไปด้วยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    ปล่อยให้มานไปเจอยมพบาลก่อนแล้วกานคร้าบบบบบบบบบ น้าๆ

User ID
    3916
    Status
    โพส
    3,381

ชะลอ จอดข้างทาง แล้วจกดูในเก๊ะซิมีอะไรบ้าง เผื่อมันอยากเพิ่มตะกั่วในเส้นเลือดบ้าง

User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ indy72 ดูโพส
    ชะลอ จอดข้างทาง แล้วจกดูในเก๊ะซิมีอะไรบ้าง เผื่อมันอยากเพิ่มตะกั่วในเส้นเลือดบ้าง
    ...พวกนี้จัดไปก้เปลืองลูกอะน้า...รอให้มันโดนงัดออกจากรถเองดีกว่า..ขับอย่างนั้นไม่นานหรอกครับไม่เลือกทาไม่เลือกถนน...และยังเสือกไม่เลือกรุ่นอีก...ฮ่าๆๆ
    ต้องเบรคให้จิ้มตูดซักที..เดี๋ยวรอทำกันชนท้ายโหดๆแบบน้าๆก่อน...ฮ่าๆๆๆ

User ID
    5724
    Status
    โพส
    1,177

ปล่อยพี่เค้าไปครับอย่าไปยุ่งกะเค้าเลย..

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

น้าตุ้นโดนลองของซะแล้ววววว.....เจอบ่อยเหมือนกันพวกจ่อบั้นท้ายเนี่ยทางมีไม่ยอมไป ก็เลยแกล้งชลอให้เบื่อไปเองงงง

User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ttriton ดูโพส
    น้าตุ้นโดนลองของซะแล้ววววว.....เจอบ่อยเหมือนกันพวกจ่อบั้นท้ายเนี่ยทางมีไม่ยอมไป ก็เลยแกล้งชลอให้เบื่อไปเองงงง
    .ให้ดูดตูดจนขาดใจไปเลยใช่ไหมครับน้าตุ้ย...ฮ่าๆๆๆ

User ID
    13860
    Status
    โพส
    2,783

ทำใจให้ชิน พวกจี้ตูดเนี๊ย เฮอ.......ประเทศไทย กลางคืนก็มีแตะไฟแว๊บๆจี๊ๆมาใกล้ๆ ผมหลบอย่างเดียวครับ รักชีวิตดีกว่า

User ID
    4344
    Status
    โพส
    266

คงคิดว่าเค้าแรงสุดใน 3 โลกธาตุมั้งครับ เราแค่ไม่อยากระเบิดพลังไซย่าออกมาแค่นั้นเอง พวกนี้ไม่ต่างจาก เกรียนเด็กแว้น ไปแลกเปลืองน้ำมันเปล่าๆ

หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้