หน้า 2 จากทั้งหมด 57 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 52 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 1133

finger_m
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ชลบุรีเชิญครับ

ผมว่าน่าจะเป็นเพราะเราไม่ได้ติดสติกเกอร์คลับ เลยไม่รู้กันครับ จะทักก่อนก็กลัวหน้าแหก

sophon
    ผู้เยี่ยมชม

แล้วเราจะทักทายกันงัยดีครับ

swashbuckler-Triton
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ finger_m ดูโพส
    ผมว่าน่าจะเป็นเพราะเราไม่ได้ติดสติกเกอร์คลับ เลยไม่รู้กันครับ จะทักก่อนก็กลัวหน้าแหก
    คุณมีสติ๊กเกอร์รึป่าวคับ
    ของผมยังไม่ได้อ่ะคับ

finger_m
    ผู้เยี่ยมชม

น่านนะซิครับ รถผม 931ชบ. มีสติกเกอร์ครับ แต่เวลาสวนกันก็ไม่มีไผทักเหมือนกัน 5555.. อาจจะเป็นเพราะเค้าไม่รู้จักคลับเราก็เป็นได้เพราะเห็นมีแต่คนทำงานโรงงาน น่าจะไม่ได้มีเวลาใช้เน็ตเหมือนพวกเรา แต่ผมคิดว่าใครเห็นก็จะต้องเข้ามาดูชัวร์ เพราะผมก็เห็นจากรถคันอื่นเหมือนกัน ก็ยินดีรู้จักทุกท่านครับ (โอว์กว่าจะจิ้มดีดเสร็จปวดนิ้วเลย)

ผู้เยี่ยมชม

คุณ finger_m อยู่อมตะหรอคับ
    ผมอยู่บางวัวคับ บน-6668 ฉะเชิงเทรา
    ไปอี.เทค.ทุกวันอังคารถึงเสาร์คับ
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

finger_m
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ swashbuckler-Triton ดูโพส
    คุณ finger_m อยู่อมตะหรอคับ
    ผมอยู่บางวัวคับ บน-6668 ฉะเชิงเทรา
    ไปอี.เทค.ทุกวันอังคารถึงเสาร์คับ
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ
    เช่นกันครับ ว่าแต่ไปเรียน ไปสอนหนังสือ หรือว่าส่งลูกอ่ะ........

ผู้เยี่ยมชม

ไปเรียนคับ

finger_m
    ผู้เยี่ยมชม

เรียนชั้นไหนเนี่ย ผมมีน้องเรียนอยู่ ปวส1 คอมฯ อ่อนกว่าผมซัก 12 ปีได้มั้ง

finger_m
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sophon ดูโพส
    แล้วเราจะทักทายกันงัยดีครับ
    ผมก็คิดไม่ออกครับ ที่มันเป็นสากลแล้วเราเข้าใจกันหมดเนี่ย เอ่อ..ว่าแต่น้าsophon ทำไมไม่สมัครสมาชิกถาวรอ่ะ

sophon
    ผู้เยี่ยมชม

งั้นเสาร์นี้นัดพบกันที่แหลมแท่นเลยดีมั้ย แต่ว่าเราจะรู้ได้งัยว่าคันไหนเพื่อนสมาชิกในคลับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1607
    Status
    โพส
    256

โพสเลยครับเผื่อเพื่อนๆที่อื่นๆจะได้ไปแจมด้วย

sophon
    ผู้เยี่ยมชม

งั้นเอาเบอร์โทรไปแล้วกัน 085-9777443
    แล้วเจอกันครับ

tawatchai
    ผู้เยี่ยมชม

รวมกันกี่โมงคับผมจะได้ไปด้วย-083-0227276

tawatchai
    ผู้เยี่ยมชม

Question Re: ชลบุรีเชิญครับ

มีใครอยู่มั้ยคับ

tawatchai
    ผู้เยี่ยมชม

วันนี้ผมไปรอก่อนเลยนะคับ

finger_m
    ผู้เยี่ยมชม

วันเสาร์ไปกันประมาณกี่โมง น้าsophon แถวนั้นมีร้านอะไร ที่ได้บรรยากาศและถูกๆมั่งรึเปล่าครับ

finger_m
    ผู้เยี่ยมชม

เสาร์นี้ไปมาแล้วก็เจอเพื่อนๆสมาชิกครับ แต่กลับมาก่อน เพราะมึนแล้วครับ(จริงๆแล้วลูกรอก๋วยเตี๋ยว หรือว่าเมียตามแฮะ) ก็ต้องขอโทษท่านที่ยังไม่ได้เจอกันด้วย ไว้คราวหน้าครับ

sophon
    ผู้เยี่ยมชม

ครับผม ผมต้องขอโทษเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่ไปมาด้วยนะครับ ที่ไปดึกไปนิดนึง แต่ก้อยังเจอเพื่อนสมาชิกในคลับ นามอ๊อฟครับ ยินดีที่รู้จักครับ นับว่าเป็นนิมิตหมายที่ดี
    สำหรับท่านที่ไม่ได้ไป ถ้าวันเสาร์ว่างก้อเรียนเชิญครับ

finger_m
    ผู้เยี่ยมชม

ผมก็เจออ๊อฟครับ เด็กแปดริ้วด้วย(โทษทีที่กลับก่อน) ว่าแต่เด็กแปดริ้วหายไปเลย นายอ๊อฟด้วย อย่างไรมิตรภาพยังอยู่

ผู้เยี่ยมชม

พอดีเมื่อวันเสาร์ผมต้องไปงานวันเกิดเพื่อนต่อ
    เลยไม่ได้แวะนานคับ
    ขอโทดด้วยนะคับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 57 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 52 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้