อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fear_dark ดูโพส
โครงการดีๆช่วยสังคมช่วยเหลือเด็กนักเรียนที่ยากจน น่าสนใจมากๆเลยครับ รูปเยอะมากๆเลยครับน้ามุ้ยดูแล้วน่าสนุกดีครับแถมได้บุญอีกต่างหาก........ถ้าผมว่างและมีโอกาสไม่พลาดแน่นอนครับน้ามุ้ย.......
อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เซ็งเป็ด ดูโพส
ขอบคุณน้ามุ้ยครับ กิจกรรมดีๆ
อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kinnared ดูโพส
ดูภาพ และอ่านจดหมายแล้ว ตื้นตันใจครับ
อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ newton123 ดูโพส
ดูไปยิ้มไป...อ่านไปยิ้มไป...สิ่งที่ได้กลับมา
คือความสุขที่อยู่ในความทรงจำเราตลอดไป
มีโอกาส...ไม่พลาดแน่ครับ
อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
อบอุ่นจริงๆเลยครับน้ามุ้ย..
อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ TOD Triton ดูโพส
โครงการดีๆ ต้องสนับสนุนเต็มที่ครับ ปีนี้มีเมื่อไหร่ครับ
อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chachino ดูโพส
อย่าลืมแจ้งด้วยนะครับน้ามุ้ยเต็มใจอย่างยิ่งสำหรับโครงการดีๆอย่างนี้(ถ้าผมเงียบทางเน็ตรบกวนทางโทรศัพท์นะครับ)

..ครับขอบคุณ น้าอ๊อด น้าโอห์ม น้าเอ็ด น้าต้น น้าแขก น้าต๊อด น้าม้าบิน และสมาชิกทุกๆท่านนะครับ ที่เข้ามาชมและให้ความช่วยเหลือน้องๆที่ผ่านมาทั้ง 2 โครงการนะครับ..

..โครงการ3 ที่ผมได้คุยกับเพื่อนๆ อาจเป็นปลายปีหรือไม่ก้อต้นปีหน้านะครับ คงได้ร่วมบุญร่วมกุศลกันอีกนะครับ และจะแจ้งให้ทราบต่อไปนะครับ ขอบคุณครับ