สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 13 จากทั้งหมด 13

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    8977
    Status
    โพส
    1,008

มาตรฐาน เรื่องเล่า ประสบการณ์ครั้งแรกกับเซ็กโฟน

พอดีผมไปเจอในเวบเรื่องขำขันมาครับ ยังไงก็ขอขอบคุณผู้ที่เขียนเรื่องนะครับ
    บรรทัดยาว แต่เนื้อหาไม่ยาวนะครับ

เซ็กส์โฟน
    อยากรู้มันมีอะไรในนั้น

มันเป็นยังไง มันมีคนมาคุยกับเราจริงๆ เหรอ

ลึกๆ ในใจก็รู้อยู่แล้วว่าหลอกล่อให้เราเสียค่าโทรไป

แต่ความอยากรู้มันเกาะกินหัวใจเหลือเกิน

อยากรู้ว่าโทรแล้วมันเสียวมั๊ย เค้าจะเริ่มทำกับเรายังไง

แป๊บเดียวเสร็จเลยเหรอ เค้ามีเทคนิคดีอะไร

ถือดีอะไรมาทำให้เราเสร็จ
    ..
    แล้วเค้าจะรู้ได้ไงว่าเราเสร็จ
    ..
    ถ้าเราเสร็จแล้วเราโกหกว่าไม่เสร็จเค้าจะทำไง
    ..
    เค้าจะแจ้งตำรวจมาจับเรามั๊ย
    .
    .ถ้าเรากำลังเสียวอยู่ จู่ๆ ตำรวจถีบประตู (ภาพปลากรอบ ตำรวจ //ถีบประตู โครม!!!)
    .
    เราจะเสร็จตำรวจแทนมั๊ย
    .
    พอ!!!!
    .
    อยากเสร็จ แต่ไม่กล้าโทร
    .
    อายครับอาย.... อ๊าย...อาย
    .
    ใครจะว่าผมสะตรอ ผมก็ยอม
    .
    เรื่องนี้มันค้างคาใจผมมาแรมปี
    .
    แต่ฉบับ Vazzup มีอะไรที่ทำไม่ได้มั่ง
    .
    วันนี้ความอยากรู้ก็เลยระเบิด
    ..
    คว้าโทรศัพท์ แล้วกด ตู๊ด ตู๊ด ตู๊ด ตู๊ด
    .
    ตรูด ตรูด ตรูด
    ..
    เสียงอัตโนมัติ "สวัสดีค่ะ ..."
    .
    กริ๊ก!
    ..
    ผมวาง //เกาหัว แกร่ก ๆ
    ..
    เดี๋ยวๆ
    .
    รับไวจังวะ
    .
    ยังไม่ได้ตั้งตัว
    .
    เอาใหม่ๆๆๆ
    .
    สังเวชตัวเองนิดๆ
    .
    ก่อนคว้าโทรศัพท์อีกที

กดใหม่ ตุ๊ดๆๆๆ
    .
    ตรูด ตรูด
    .
    "สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับเข้าสู่..... ที่จะให้คุณรู้จักกับเพื่อนใหม่ๆ...
    .
    ...โทรนาทีละ 9 บาท ยอมรับกด 1 ....
    .
    ตู๊ด ! //กดปุ่มเลข 1
    .
    (ไปแล้ว 9 บาทแรก)
    .
    ...ขณะนี้คุณเข้าสู่โลกแห่งใหม่ ที่มีเพื่อนรอคุณอยู่....
    .
    ...ก่อนอื่น ขอแจ้งให้ทราบว่า ถ้าคุณอายุไม่ถึง 18 ปี
    .
    เราไม่อนุญาตให้ใช้บริการนะคะ
    .
    (คิดในใจ อ้าวตะกี้เมิงไม่บอกก่อนให้กด 1 วะ อีฉัด)
    .
    ถ้าอายุเกิน 18 กดค่ะ...
    .
    ตู๊ด!
    .
    ... อดใจรออีกนิดนึงค่ะ เราขอแจ้งข้อตกลงการใช้บริการก่อนนะคะ
    .
    ขณะสนทนาขอให้ใช้คำสุภาพ ...
    .
    บลาๆๆๆ...
    .
    บลาๆๆ....
    .
    ผมมองหาปุ่มกดผ่านขั้นตอนนี้ แต่มันไม่มี
    .
    มันพร่ำนานมาก ช้าด้วย
    .
    จนถึงตอนนี้ ผมใช้เวลาไปแล้วทั้งหมด 1.30 นาที
    .
    ยังไม่เสียวครับ ยังไม่ถึงช่วงเสียวเลย
    .
    ถ้ายอมรับแล้ว กด 1 นะคะ
    .
    ตุ๊ด! //กดปุ่มเลข 1
    .
    เปิดโลกใบใหม่ ขณะนี้มีเพื่อนใหม่รอคุณอยู่ในสายแล้วค่ะ ..
    .
    (เอามาเลย ได้โลกใหม่มาหลายโลกแล้ว ตอนนี้อยากเป็นโรคแล้ว เร็วๆ)
    .
    คุณเป็นผู้ชาย กด 1
    .
    (เอ้า!? ยังจะมีหน้ามาถามอีก)
    .
    ตุ๊ด //กดปุ่มเลข 1
    .
    กดอายุของคุณค่ะ
    .
    ( ........... ) ...จะทำแมวไรฟระ
    .
    ตุ๊ด ตุ๊ด //กดปุ่ม เลข 2 หลัก
    .
    (เป็นคนอายุเลขสองหลัก เลยดังสองตุ๊ด)
    .
    แต่ก่อนอื่น..
    .
    (!!!...ไรของ---อีก)

เราอยากให้คุณฝากเสียงของคุณเพื่อให้เพื่อนใหม่ได้ฟั งก่อนค่ะ
    .
    ...เมื่อได้ยินเสียงสัญญาณแล้วพูดเลยนะคะ
    .
    ."สวัสดีครับ ชื่อพีครับ เหงามากอยากคุยด้วย"
    .
    (มันกระทันหันมาก นึกชื่อไม่ออก เลยเอาชื่อเพื่อนที่ทำงานไปแอบอ้างก่อน)
    .
    ได้รับข้อความคุณแล้ว ฟังเสียงที่คุณพูด กด 1
    .
    แต่ถ้าอยากเปลี่ยนข้อความใหม่ กด 2
    .
    แต่ถ้าคิดว่าข้อความคุณเจ๋งแล้ว กด 3
    .
    เออ เจ๋งแล้ว ฟังแล้วเสียงเหมือนดีเจมาก
    .
    ผู้หญิงที่รับสายผมส่วนใหญ่มักเสร็จผมทุกรายล่ะ
    .
    ตุ๊ด! //กดปุ่มเลข 1
    .
    ให้คุณเลือกโหมดที่ต้องการค่ะ
    .
    (อะไรอีก อะไรอีก ..---)
    .
    กด 1 ห้องไพรเวท บลาๆๆ
    .
    กด 2 ห้องไพรเวทพิเศษสุดๆ บลาๆๆๆ
    .
    ฮ่าๆๆๆ ---มีขั้นกว่าด้วย
    .
    ผมว่าไอ้คนที่มันกด 2 มันต้องเป็นพวกหื่นมาก ๆ
    .
    แบบมือซ้ายยกหูโทรศัพท์ มือขวากำ…อยู่แน่ๆ ไอ้พวกมีปมด้อย

.

ตุ๊ด ! //กดปุ่มเลข 2 - -"

.
    ขณะนี้คุณอยู่ในหมวดห้องไพรเวทพิเศษสุดๆ แล้วนะคะ
    .
    ขณะนี้มีเพื่อนของคุณอยู่ในสายแล้วนะคะ
    .
    (เอาแล้ว เอาจริงๆ เหรอ เราพร้อมหรือยัง เราพร้อมหรือยัง)
    .
    ฟังเสียงข้อความก่อนค่ะ
    .
    (เป็นเสียงอัตโนมัติเหมือนที่เราฝากข้อความเมื่อกี้)
    .
    "สวัสดีค่ะ"
    .
    (ผมสะดุ้งสุดตัว หูย! เสียงน่ารัก ปานน้องโฟว์มด)
    .
    หากต้องการคุยกับเพื่อนคนนี้ กด 1 ค่ะ
    .
    แต่กด 2 หากอยากคุยกับเพื่อนคนอื่นๆ
    .
    (ผ่านมาจะ 3 นาทีแล้ว ยังไม่ได้คุย ไม่เลือกแล้ว)
    .
    ตุ๊ด!! //กดปุ่มเลข 1
    .
    พร้อมแล้วนะคะ ขอให้คุยให้สนุกและอย่าลืมที่จะสุภาพค่ะ
    .
    ตรูด!!~~
    .
    (หัวใจเต้น ตึกตัก)
    .
    ตรูด!!~~
    .
    (ตึกตัก กระแอม อ่ะแฮ่มๆ เตรียมพร้อม ปั้นเสียงหล่อสุดฤทธิ์)
    .
    //มือซ้ายถือโทรแนบหู มือขวากำ…. พร้อม..!!!!)
    .
    กริ๊ก!!
    .
    สาว : "อ่ะโหล สวัสดีค่ะ"
    .
    ผม : "......................"
    .
    สาว : "โหลๆ"
    .
    ผม : ".............." (O___๐")
    .
    สาว : "............."
    .
    ผม : "กินข้าวยัง"
    .
    สาว : ".............. ยังเลย"
    .
    ผม : " ชื่อเอกครับ" (ตะกี้บอกชื่อพี โกหกให้เค้าจับได้เห็นๆ)
    .
    สาว : "ฝ้ายค่ะ"
    .
    ผม : "เล่นโทรศัพท์เหมือนกันเหรอ"
    .
    สาว : " ค่ะ"
    .
    ผม : "อยู่บ้านเหรอ"
    .
    สาว : "อือ กำลังนอนอยู่เลยเนี่ย"
    .
    ผม : " .................."
    .
    ผม : " อืม งั้นนอนต่อเถอะ ไม่กวนแล้ว"
    .
    สาว : "อ้าว!!!!!!!" (คิดในจัย แสดดดดดดดด)
    .
    วางหูกริ๊ก!!!
    .
    หน้าแดงฉ่า กูทำไรอยู่ กูทำไรอยู่
    .
    เสียงคนจริงๆ ด้วย
    .
    เสียงน่ารัก ตัวจริงไม่รู้
    .
    ผมยังคงความสุภาพบุรุษอยู่เสมอ
    .
    ผมไม่อยากรบกวนการนอนเค้าใช่มั๊ย
    .
    เค้าต้อง งง แน่ๆ
    .
    เค้าต้องสับสนในชีวิต
    .
    หลังวางหูแล้วเค้าดำเนินชีวิตยังไงต่อไป
    .
    หลังจากพูดอ้าวแล้ว
    .
    เค้าจะพูดอะไรต่อจากนั้น
    .
    อย่างน้อยต้องคิดในใจ
    .
    กรุซ์ทำไรผิด? กรุซ์ทำไรผิด?
    .
    ใครที่คิดจะใช้บริการนี้
    .
    ไม่แนะนำครับ
    .
    4 นาที 25 วินาที
    .
    45 บาท
    .
    "ไม่เห็นเสียวเลยสักนิด"
    .

ไม่เสร็จด้วย

พอ ! ! ! ! ! ! ...

User ID
    16845
    Status
    โพส
    1,786

มาตรฐาน ตอบ: เรื่องเล่า ประสบการณ์ครั้งแรกกับเซ็กโฟน

ฮาสุด5555

User ID
    16077
    Status
    โพส
    954

มาตรฐาน ตอบ: เรื่องเล่า ประสบการณ์ครั้งแรกกับเซ็กโฟน

โอ๊ยๆๆๆอย่างเสียว.....เสียวจะหมดโปร

TTC-00131 TTC-Member
    User ID
    39
    Status
    โพส
    335

สงสัยว่า....ถ้าเป็นเติมเงิน....กำลังจะถึงจุดสุดยอด..............ติ๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โทรศัพท์ตัดเงินหมด...แล้วจะทำยางไง

User ID
    16517
    Status
    โพส
    1,888

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

ก็แค่อยากรู้ว่านอนยังอ่ะ.....55555555+

User ID
    4385
    Status
    โพส
    2,824

อุตส่าห์อ่าน

User ID
    17016
    Status
    โพส
    4,974

กว่าจะได้คุยหมดเกือบ50บาท แล้ว นี้ยังไม่ทันได้เสียวเลย จะเสียวครั้งหนึ่งต้องเติมไว้ไม่ต่ำกว่า100-200 บาทโอ้น่าลงทุนเปล่านี้

User ID
    6711
    Status
    โพส
    1,905

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaa ดูโพส
    ก็แค่อยากรู้ว่านอนยังอ่ะ.....55555555+
    ถ้าเป็นแกเนี่ย...คงโผล่ออกจากหูโทรศัพท์แล้วรอดเข้ารู..หอ-อู-ห..-ไปแล้วจิ..555++
    ตรูรู้..กร๊ากกกก+

User ID
    8977
    Status
    โพส
    1,008

คริๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

TTC - 01705 TTC-Member
    User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

+10 ครับ ฮาดีจัง อิอิ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaiyasit ดูโพส
    ถ้าเป็นแกเนี่ย...คงโผล่ออกจากหูโทรศัพท์แล้วรอดเข้ารู..หอ-อู-ห..-ไปแล้วจิ..555++
    ตรูรู้..กร๊ากกกก+
    ดู๊ ดู ดูเค้า ดูเค้าเอาเรื่องจริงมาพูด.....แบร่บบบ แบร่บบบบ 5555555+

User ID
    13325
    Status
    โพส
    1,319

*_* ฝันดีนะครับ.................5 5 5

ข้อมูลกระทู้