หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 21

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    17021
    Status
    โพส
    84

มาตรฐาน เหงาจัง

นนทบุรี....เงียบจัง....พี่นอ้งขอเสียงหน่อยเร็วเหงา

User ID
    5477
    Status
    โพส
    667

มาตรฐาน ตอบ: เหงาจัง

โย่โย่..เย่เย่

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

เป็นเพื่อนน้ายุดแกหน่อย
    จุ๊ๆๆๆ..... อย่าเสียงดังน้า
    Attached Images Attached Images  
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย aaa : 25-08-2011 เมื่อ 16:46

User ID
    16517
    Status
    โพส
    1,888

นนทบุรี ฮิ๊ววววววววว ~*

User ID
    5235
    Status
    โพส
    597

ผมไม่เหงา....เพราะงานยุ่ง........
    เอา....ฮิ้ววววววววววววววววววววววววววววววววววว

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

ตั้งเป็นบรรทัดฐานกันเลยดีมั้ยครับพวกเรา เอาแบบว่าเราหาร้านเล็กๆ สบายๆ บรรยากาศแบบง่ายๆ ราคาเบาๆ แล้วเราตั้งเป็นบรรทัดฐานกันเลยดีมั้ยครับ ว่าทุกวันเสาร์ เรานัดเจอกันที่ร้านนี้ เวลานี้. ผมเชื่อว่าพี่ๆ น้องๆ เพื่อนสมาชิกเรา 80% ก็เป็นขาดื่มกันอยู่แล้ว. เลยคิดว่าเราตั้งเป็นบรรทัดฐานกันไปเลย ว่าเจอกันที่ร้านนี้ เวลานี้กันทุกเสาร์ไปเลย เพราะปกติผมก็ดื่มอยู่ทุกวันอยู่แล้ว แล้วส่วนใหญ่ ผม น้าเอก น้าเก่ง น้ายุท ก็จะนัดเจอ หรือนอกรอบกันอยู่บ่อยๆ บางอาทิตย์นัดนอกรอบกัน 2-3 วันกันด้วยซ้ำ เพื่อเป็นหมาย เป็นแหล่งนัดพบ. พูดคุย ปาร์ตี้ เฮฮากัน ของพวกเราขาดื่มอ่ะครับ
    ด้วยความเคารพครับ...!

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

หาร้านลาบเป็ด ลาบหมู ข้างทางตรงไหนก็ได้ครับ เอาแค่มันมีที่จอดรถ มีสุราขาย มีที่ให้เราได้นั่งพูด นั่งคุย นั่งสังสรรค์กันก็พอ จะได้ตั้งพิกัดระบุเป็นบรรทัดฐานกันไปเลยว่า ร้านนี้ เวลานี้ ทุกเสาร์. สำหรับสมาคมผู้ชายขี้เหงา แต่ขอเมาอย่างเดียว อย่างพวกเราๆอ่ะครับ ผมหล่ะเอาด้วย 1คัน 2คน รับรองไม่มีพลาดแน่นอนครับ เพราะทุกวันเลิกงานมาก็เหงาใจทุกวันอยู่แล้วอ่ะครับ อีๆๆๆ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ตั้งเป็นบรรทัดฐานกันเลยดีมั้ยครับพวกเรา เอาแบบว่าเราหาร้านเล็กๆ สบายๆ บรรยากาศแบบง่ายๆ ราคาเบาๆ แล้วเราตั้งเป็นบรรทัดฐานกันเลยดีมั้ยครับ ว่าทุกวันเสาร์ เรานัดเจอกันที่ร้านนี้ เวลานี้. ผมเชื่อว่าพี่ๆ น้องๆ เพื่อนสมาชิกเรา 80% ก็เป็นขาดื่มกันอยู่แล้ว. เลยคิดว่าเราตั้งเป็นบรรทัดฐานกันไปเลย ว่าเจอกันที่ร้านนี้ เวลานี้กันทุกเสาร์ไปเลย เพราะปกติผมก็ดื่มอยู่ทุกวันอยู่แล้ว แล้วส่วนใหญ่ ผม น้าเอก น้าเก่ง น้ายุท ก็จะนัดเจอ หรือนอกรอบกันอยู่บ่อยๆ บางอาทิตย์นัดนอกรอบกัน 2-3 วันกันด้วยซ้ำ เพื่อเป็นหมาย เป็นแหล่งนัดพบ. พูดคุย ปาร์ตี้ เฮฮากัน ของพวกเราขาดื่มอ่ะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    หาร้านลาบเป็ด ลาบหมู ข้างทางตรงไหนก็ได้ครับ เอาแค่มันมีที่จอดรถ มีสุราขาย มีที่ให้เราได้นั่งพูด นั่งคุย นั่งสังสรรค์กันก็พอ จะได้ตั้งพิกัดระบุเป็นบรรทัดฐานกันไปเลยว่า ร้านนี้ เวลานี้ ทุกเสาร์. สำหรับสมาคมผู้ชายขี้เหงา แต่ขอเมาอย่างเดียว อย่างพวกเราๆอ่ะครับ ผมหล่ะเอาด้วย 1คัน 2คน รับรองไม่มีพลาดแน่นอนครับ เพราะทุกวันเลิกงานมาก็เหงาใจทุกวันอยู่แล้วอ่ะครับ อีๆๆๆ

จัดปายยโลดดด
    ต้องหานมกินบำรุงตับแระ.....เอิ้กกกก เอิ้กกกก
    Attached Images Attached Images  
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย aaa : 26-08-2011 เมื่อ 09:40

User ID
    5235
    Status
    โพส
    597

จัดไป.....อย่าให้รอนาน

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eakpol_thp ดูโพส
    จัดไป.....อย่าให้รอนาน
    น้าเอกหาร้านหาพิกัดเลยครับ เอาแบบร้านไม่ต้องใหญ่มาก เอาแบบง่ายๆ สบายๆ อ่ะครับ เราจะได้มีที่ประจำ ร้านประจำกัน ซึ่งเราจะได้รู้กันว่า ทุกเสาร์ ใครว่าง ใครเหงาใจ ก็มาเจอกันได้ทุกเสาร์กันไปเลยอ่ะครับ. ส่วนเรื่องนอกรอบเราก็เอาแบบเดิมครับ นึกอยากดื่มเราก็สายตรงโทรหากันแบบเดิมครับ อีๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ

User ID
    5477
    Status
    โพส
    667

ดีมากเลยน้าตั้วความคิดบรรเจิดสุดยอด.. เอ้าตาเอกให้ไวเลย

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Yuttaphumi ดูโพส
    ดีมากเลยน้าตั้วความคิดบรรเจิดสุดยอด.. เอ้าตาเอกให้ไวเลย
    เห็นป่าวๆๆ...! ผมบอกแล้ว พี่น้องเพื่อนสมาชิกเราที่ชอบกิจกรรมทางนี้มีหลายท่านครับ ผมหล่ะหนึ่งคนครับ กร๊ากๆๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ

User ID
    5235
    Status
    โพส
    597

ช่วงนี้ชีวิตสับสน ......... งาน ... คน.. แม่งน่าเบื่อ
    เฮ้อ !!!!!! เดี๊ยวหาร้านก่อน ช่วงนี้ ใครเหงา ใครว่าง โทรมา ไปได้ จัดเลย อิอิ
    0-8-5-0-6-3-7-7-7-8

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

เค้านัดมาววกานน
    น่าเห็นใจบางคน อยากกกกก....
    แต่เข้าพรรษา...เพื่อลูกกก เพื่อลูกกกก 55555555+

ค่ำคืนนี้ยังมีแสงสีเจิดดจ้า...
    285 โชยยย มาแต่กายยยย
    อ้าววว...พี่ทิดจานั่งเฉยย อยู่มายยยย
    รีบจัดเร้ววววายย น้ำแข็งงง กับแกล้มมมม โซดา......กร๊ากกกกก

User ID
    10098
    Status
    โพส
    58

ใครเหงาขอเสนอที่นี่ครับ สอบถาม น้าเอก น้ายุทธ ได้ครับ อิ อิ อิชื่อ:  3.jpg
ครั้ง: 158
ขนาด:  264.6 กิโลไบต์

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eakpol_thp ดูโพส
    ช่วงนี้ชีวิตสับสน ......... งาน ... คน.. แม่งน่าเบื่อ
    เฮ้อ !!!!!! เดี๊ยวหาร้านก่อน ช่วงนี้ ใครเหงา ใครว่าง โทรมา ไปได้ จัดเลย อิอิ
    0-8-5-0-6-3-7-7-7-8
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaa ดูโพส
    เค้านัดมาววกานน
    น่าเห็นใจบางคน อยากกกกก....
    แต่เข้าพรรษา...เพื่อลูกกก เพื่อลูกกกก 55555555+

ค่ำคืนนี้ยังมีแสงสีเจิดดจ้า...
    285 โชยยย มาแต่กายยยย
    อ้าววว...พี่ทิดจานั่งเฉยย อยู่มายยยย
    รีบจัดเร้ววววายย น้ำแข็งงง กับแกล้มมมม โซดา......กร๊ากกกกก

เจอกัน ร้านเกก่า โทรมา ตรูเป็นจ้าวเองงงงง

User ID
    20212
    Status
    โพส
    161

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ cowboy.ce ดูโพส
    ใครเหงาขอเสนอที่นี่ครับ สอบถาม น้าเอก น้ายุทธ ได้ครับ อิ อิ อิชื่อ:  3.jpg
ครั้ง: 158
ขนาด:  264.6 กิโลไบต์
    ร้านนี้น่าสนครับ..ปากต่อปาก..เพลงเพราะด้วยครับ..นัดยังผมจะได้เอาตังค่าเสื้อไปให้น้าเอกครับ..

TTC-2028 TTC-Member
    User ID
    13783
    Status
    โพส
    792

ไปด้วยยยยยย ไปนั่งดูเค้ากินนะ คริ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

User ID
    5235
    Status
    โพส
    597

ขออภัย ช่วงนี้ยู๊ง.......ยุ่ง เดี๊ยวเคลียร์ตัวเองเสร็จเมื่อไร
    จะกลับไปกวนใหม่เหมือนเดิมครับพี่น้อง

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CONMAN ดูโพส
    เจอกัน ร้านเกก่า โทรมา ตรูเป็นจ้าวเองงงงง

ได้จ้าวแระ หาขาเพิ่มก่อน....

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้