หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 33 จากทั้งหมด 33

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3916
    Status
    โพส
    3,382

มาตรฐาน ตอบ: ผมโดน ปาฯ

ไปรูดคันนาแข่งกันปะ?

TTC-01780 TTC-Member
    User ID
    9910
    Status
    โพส
    3,541

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ virun ดูโพส
    ไม่ต่างจากผมเลยน้า...แต่ผมเจอกับแคมรี่...เราก็รู้อยู่ว่ายังไงก็สู้ไม่ได้...แล้วมันยังจะมากวนเราอีก...ก่อนออกตัวผมก็ชนมันเลย...แล้วก็หักออกทางใครทางมัน...สุดท้ายไม่รู้ว่าใครชนะ...พอชนเสร็จผมก็หนี...สุดท้ายแคมรี่ก็ตาม ไทรทัน ผมไม่ทัน..555+++
    แล้วแคมรี่ได้รอยไหมครับ น้า

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

รอทีเผลอครับ ... อิอิ ...

User ID
    16063
    Status
    โพส
    56

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ LuftWaffe ดูโพส
    แล้วแคมรี่ได้รอยไหมครับ น้า
    ได้ครับ....ผมเองก็มีรอยอยู่ด้านข้างนิดหนึ่งเหมือนกัน เพราะผมเอาด้านข้างชน....ถ้าผมมีกันชนหน้ามันก็คงต้องเละ กันไปข้างนะครับ คือถ้าเอาหน้าชนเต็มๆ กลัวหนีไม่ทัน....555+++

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NuT_K ดูโพส
    ผมโดนเปเจโร กระแทกเบรกใส่อะครับ(ผมอยู่หน้า ปาฯอยู่หลังผม) ประมาณว่าท้าแข่ง เมื่อคืนนี้หลังกลับจากงานเลี้ยงรุ่นอะครับ(02.30น.) แถวๆดอนเมือง ตรงสถานีรถไฟ ทีแรกผมก็คิดว่าคนในคลับเราแล้วทักเรา(เพราะว่าเห็นหน้าโลโก้มิตซู) แล้วผมก็ทักกลับไป(โบกมือว่ารู้แล้ว)หลังจากนั้นเค้าแซงผมไปแล้วไปจอดรอเหมือนกับว่าจะแข่ง แต่ผมไม่ได้ตามเค้าไปครับ เพราะว่าในรถมีเพื่อนที่เมาอยู่อีกสองคน ผมเลยอยากจะถามน้าว่า ปาเจโร(ดีเซล)แข่งกับไทรตั้น cng มันน่าภูมิใจตรงไหนอะครับน้า หรือว่าผมติดสติกเกอร์ชมรมแล้วเค้าไม่ชอบ
    ..เราด้อยกว่า ถึงแพ้ก้อไม่เสียใจครับ แค่อาจจะรู้สึกไม่ดีกับคนพวกนี้..แต่ทุกอย่างมันอยู่ที่ใจ ต้องระห่ำด้วยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CHATREE ดูโพส
    อย่าไปสนใจพวกนี้เลยครับ ไอ้พวกบ้าพลัง ( มันก็รู้อยู่ว่า ซี.ซี ต่างกัน แรงม้าก็ต่างกัน ) ซักวันมันก็คงจอดอยู่อู่ครับ รถแรงต้องอยู่อู่ชัวร์ 5555++++
    ..ชอบครับ รถแรงต้องอยู่อู่ชัวร์ 556

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

กลางคืนตาไม่ดี เสียเวลานอนด้วย
    กลางวันดีก่า รถติดๆอ่ะ....

User ID
    6185
    Status
    โพส
    231

จัดหนักไปครับ

TTC-01780 TTC-Member
    User ID
    9910
    Status
    โพส
    3,541

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ virun ดูโพส
    ได้ครับ....ผมเองก็มีรอยอยู่ด้านข้างนิดหนึ่งเหมือนกัน เพราะผมเอาด้านข้างชน....ถ้าผมมีกันชนหน้ามันก็คงต้องเละ กันไปข้างนะครับ คือถ้าเอาหน้าชนเต็มๆ กลัวหนีไม่ทัน....555+++

ฮ่าๆๆ ขอหยาบนิดนะครับ สะใจโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย!!

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

เอาหน่าๆๆๆๆๆๆ. ใจร่มๆกันครับ ขันติๆๆๆๆๆ ยังไงเราก็พี่น้องเพื่อนสมาชิกชาวมิตซูเหมือนกันครับ ผมว่ากระทู้แบบนี้มันเคยมีแล้วนะ เมื่อ2-3ปีก่อนโน้นอ่ะครับ ใจเย็นๆครับ เค้าอาจไม่ได้มีเจตนาอย่างที่เราคิดก็ได้ครับ ใจเย็นๆกันคร๊าบบบบ พี่น้องงงงงง
    ด้วยความเคารพครับ...

User ID
    18565
    Status
    โพส
    217

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    เอาหน่าๆๆๆๆๆๆ. ใจร่มๆกันครับ ขันติๆๆๆๆๆ ยังไงเราก็พี่น้องเพื่อนสมาชิกชาวมิตซูเหมือนกันครับ ผมว่ากระทู้แบบนี้มันเคยมีแล้วนะ เมื่อ2-3ปีก่อนโน้นอ่ะครับ ใจเย็นๆครับ เค้าอาจไม่ได้มีเจตนาอย่างที่เราคิดก็ได้ครับ ใจเย็นๆกันคร๊าบบบบ พี่น้องงงงงง
    ด้วยความเคารพครับ...
    ผมเย็นอยู่แล้วครับน้า(ถ้าไม่มีใคมาทำให้ร้อนซะก่อน)
    อีกอย่าง ผมในฐานะผู้เริ่มกระทู้ ที่ผมมาโพสก็เพืออยากรู้ว่า 1.เค้าทำเพื่ออะไรเพราะผมสู้เค้าไม่ได้อยู่แล้ว (CNG vs ดีเซล) 2. ผมก็คิดว่าเป็นPlus มาทักผมเหมือนกับว่าเราอยู่บ้านเดียวกันไปไหนมาไหนถ้าเจอก็ทักกันได้ อีกอย่างก็คือเผือมีน้าๆไม่ได้เอาเจ้าตั้นมาใช้แต่ใช้ปาฯแทน แค่นี้ละครับน้า

User ID
    15529
    Status
    โพส
    4,817

รถแรงๆแบบนี้ขอยืมไปทำรถมูลนิธิหน่อยสิคร้าบบบบบบบ เอาใว้ส่งคนเจ็บใด้ทันเวลาคร้าบบบบบบ 5555555555555555555555

TTC-01419 TTC-Member
    User ID
    7377
    Status
    โพส
    676

แบบนี้ต้องตัด ติ๊กเกอร์ติดท้ายไว้ด้วยครับ
    ถ้ารีบเชิญแซงครับ

User ID
    18565
    Status
    โพส
    217

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sawang ดูโพส
    แบบนี้ต้องตัด ติ๊กเกอร์ติดท้ายไว้ด้วยครับ
    ถ้ารีบเชิญแซงครับ
    หุหุ เห็นด้วยครับน้า "ถ้ารีบก็เชิญ..."

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้