หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 33

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    18565
    Status
    โพส
    217

มาตรฐาน ผมโดน ปาฯ

ผมโดนเปเจโร กระแทกเบรกใส่อะครับ(ผมอยู่หน้า ปาฯอยู่หลังผม) ประมาณว่าท้าแข่ง เมื่อคืนนี้หลังกลับจากงานเลี้ยงรุ่นอะครับ(02.30น.) แถวๆดอนเมือง ตรงสถานีรถไฟ ทีแรกผมก็คิดว่าคนในคลับเราแล้วทักเรา(เพราะว่าเห็นหน้าโลโก้มิตซู) แล้วผมก็ทักกลับไป(โบกมือว่ารู้แล้ว)หลังจากนั้นเค้าแซงผมไปแล้วไปจอดรอเหมือนกับว่าจะแข่ง แต่ผมไม่ได้ตามเค้าไปครับ เพราะว่าในรถมีเพื่อนที่เมาอยู่อีกสองคน ผมเลยอยากจะถามน้าว่า ปาเจโร(ดีเซล)แข่งกับไทรตั้น cng มันน่าภูมิใจตรงไหนอะครับน้า หรือว่าผมติดสติกเกอร์ชมรมแล้วเค้าไม่ชอบ

User ID
    15403
    Status
    โพส
    773

มาตรฐาน ตอบ: ผมโดน ปาฯ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NuT_K ดูโพส
    ผมโดนเปเจโร กระแทกเบรกใส่อะครับ(ผมอยู่หน้า ปาฯอยู่หลังผม) ประมาณว่าท้าแข่ง เมื่อคืนนี้หลังกลับจากงานเลี้ยงรุ่นอะครับ(02.30น.) แถวๆดอนเมือง ตรงสถานีรถไฟ ทีแรกผมก็คิดว่าคนในคลับเราแล้วทักเรา(เพราะว่าเห็นหน้าโลโก้มิตซู) แล้วผมก็ทักกลับไป(โบกมือว่ารู้แล้ว)หลังจากนั้นเค้าแซงผมไปแล้วไปจอดรอเหมือนกับว่าจะแข่ง แต่ผมไม่ได้ตามเค้าไปครับ เพราะว่าในรถมีเพื่อนที่เมาอยู่อีกสองคน ผมเลยอยากจะถามน้าว่า ปาเจโร(ดีเซล)แข่งกับไทรตั้น cng มันน่าภูมิใจตรงไหนอะครับน้า หรือว่าผมติดสติกเกอร์ชมรมแล้วเค้าไม่ชอบ
    น้าก้อเปลี่ยนเป็นเบนซิล แล้วท้าออกตัวแข่งสิครับ 100เมตรก้อพอ ลองดู เผื่อจะแรง 55

User ID
    5035
    Status
    โพส
    1,538

อย่าไปสนใจพวกนี้เลยครับ ไอ้พวกบ้าพลัง ( มันก็รู้อยู่ว่า ซี.ซี ต่างกัน แรงม้าก็ต่างกัน ) ซักวันมันก็คงจอดอยู่อู่ครับ รถแรงต้องอยู่อู่ชัวร์ 5555++++

User ID
    16063
    Status
    โพส
    56

ไม่ต่างจากผมเลยน้า...แต่ผมเจอกับแคมรี่...เราก็รู้อยู่ว่ายังไงก็สู้ไม่ได้...แล้วมันยังจะมากวนเราอีก...ก่อนออกตัวผมก็ชนมันเลย...แล้วก็หักออกทางใครทางมัน...สุดท้ายไม่รู้ว่าใครชนะ...พอชนเสร็จผมก็หนี...สุดท้ายแคมรี่ก็ตาม ไทรทัน ผมไม่ทัน..555+++

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

ครับอย่าไปสนใจครับ ปล่อยไป รถผมกล่องตั้งหลายใบ ติดมาทำไมฟะ ไม่เคยเปิด เง้อๆๆๆๆๆ

TTC-00855 TTC-Member
    User ID
    9110
    Status
    โพส
    1,278

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CHATREE ดูโพส
    อย่าไปสนใจพวกนี้เลยครับ ไอ้พวกบ้าพลัง ( มันก็รู้อยู่ว่า ซี.ซี ต่างกัน แรงม้าก็ต่างกัน ) ซักวันมันก็คงจอดอยู่อู่ครับ รถแรงต้องอยู่อู่ชัวร์ 5555++++
    ทำไมไม่มาเจอรถขับซื้อแกงขอน้าตรีบ้าง จะได้รู้ว่าไผเป็นไผ อิอิ

TTC - 01705 TTC-Member
    User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CONMAN ดูโพส
    ครับอย่าไปสนใจครับ ปล่อยไป รถผมกล่องตั้งหลายใบ ติดมาทำไมฟะ ไม่เคยเปิด เง้อๆๆๆๆๆ
    น้าโต้งไปขนอะไรหราครับ กล่องเยอะขนาดนั้นน่ะ ....อิอิ

สมาชิกถาวร : TTC-01501 TTC-Member
    User ID
    11695
    Status
    โพส
    1,873

โต้งขนเหล็ก 5555555+

User ID
    18565
    Status
    โพส
    217

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CONMAN ดูโพส
    แล้วน้าจะติดไปทำไมอะน้า แบ่งมาให้ผมซักใบก็ได้นะครับน้า คริๆๆๆ

User ID
    17016
    Status
    โพส
    4,974

อย่าไปสนใจน้าปล่อยเขาไปเถอะ ค่ายเดียวกันแท้ๆไม่น่าทำนิสัยแบบนี้เลย เศร้าครับ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

ผมโดนประจำ โดยเฉพาะติดสติกเกอร์ วุฒิโปรสปีด ( แท้จริงผมไม่ได้แต่งรถอะไรเลย ) อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

TTC-00043 TTC-Member
    User ID
    224
    Status
    โพส
    2,203

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    ผมโดนประจำ โดยเฉพาะติดสติกเกอร์ วุฒิโปรสปีด ( แท้จริงผมไม่ได้แต่งรถอะไรเลย ) อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    โม้แล้วจ่า จ่ามีรถขับด้วยเหรอ

User ID
    18511
    Status
    โพส
    180

ขาวมุกของผม Plus 2011/2.5 vg/turbo 178 ม้า Auto เคยบี้ตูด Benz c200 มาแล้วจมไมล์คันเร่งยังไม่จมคับ
    อยากเจอเหมือนกันเจ้าปาเจโร จะแรงแค่ไหน หมันไส้พวกค่ายเดียวกันมาข่มกันเอง

User ID
    18565
    Status
    โพส
    217

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ปลาวาฬ ดูโพส
    ขาวมุกของผม Plus 2011/2.5 vg/turbo 178 ม้า Auto เคยบี้ตูด Benz c200 มาแล้วจมไมล์คันเร่งยังไม่จมคับ
    อยากเจอเหมือนกันเจ้าปาเจโร จะแรงแค่ไหน หมันไส้พวกค่ายเดียวกันมาข่มกันเอง

ถ้าทางดีๆ รถน้อยๆ ผมก็ซัดเหมือนกันละครับ อย่าให้รอบเครื่องผมถึง4000+ละกัน

แล้วก็มีอยู่ครั้งรีบไปทำงานเจอปีโป้เล่นด้วย ผมเล่นซะหายไปเลย

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

...รถของผมไม่แรง แต่ให้แซงไปก่อน แล้วค่อยตามอิอิ...

TTC_402 TTC-Member
    User ID
    2112
    Status
    โพส
    3,433

ใจเย็น ๆ ครับ เขาอาจจะลองเบรคเราก็ได้ว่าดีเหมือน ปาปอดหรือเปล่า

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

เบา ๆ กันหน่อยครับ ชีวิตเรามีค่ามากกว่าครับ

User ID
    4962
    Status
    โพส
    1,395

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    เบา ๆ กันหน่อยครับ ชีวิตเรามีค่ามากกว่าครับ
    +1 ครับ แค่จิตใจเราคิดดีกว่า ชีวิตเราก็มีค่ามากกว่า แล้วไม่ว่าจะใหญ่โต รวยมโหฬารขนาดไหน

User ID
    6711
    Status
    โพส
    1,905

สงสัยมองไม่เห็นป้ายcng. น่าปล่อยถังออกรถนักคนแบบนี้
    เจอกันถ้วนหน้าครับน้า อยู่ที่จังหวะและฝีมือ(แอลกอร์ฮอร์ไม่เกี่ยวอิๆ)
    ปล่อยเค้าไปเหอะครับน้า...เจอกันเทพนครดีกว่า555++

สมาชิกทั่วไป
    User ID
    19709
    Status
    โพส
    1,079

ผมก้อเคยเจอ พีรันจี้ตูดเหมือนกัน สงสัยมันเห็นเราเป็น พลัส cng มั่ง เจอผมจัดเต็มไม่ไล่ตามมาอีกเลย หายไปเลย

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้