หน้า 4 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 80 จากทั้งหมด 82

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    13651
    Status
    โพส
    116

มาตรฐาน ตอบ: และแล้ว ปัญหาเฉียดตายก็มาครับ

บ้านผมก็อยู่ห่างจาก 0 เธียรสิน 2-3 หลังเหมือนกัน

User ID
    16103
    Status
    โพส
    291

มาตรฐาน ตอบ: และแล้ว ปัญหาเฉียดตายก็มาครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ peach19 ดูโพส
    อาการน่าเป็นห่วงครับ ลองโทรไป mitsu call center อีกครั้ง แล้วขอติดต่อ คุณดำเนิน ช่างเทคนิค Mitsu Motor แกเป็นคนนครฯ ลองโทรปรึกษาดูครับ เห็นแกบอกปกติแกดูทางภาคใต้ คนบ้านเดียวกัน น่าจะให้คำแนะนำได้ครับ
    ขอบคุณมากครับผม

User ID
    16103
    Status
    โพส
    291

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nut_ty ดูโพส
    บ้านผมก็อยู่ห่างจาก 0 เธียรสิน 2-3 หลังเหมือนกัน
    อยู่แค่กันนิคะนั้น ผมอยู่ติด js ครับผม
    เพิ่งไปเช่าไว้จะทำร้าน แต่พอดีงานเก่ายังค้างอยู่เยอะ ต้องรอเคลียร์งานเก่าให้หมดก่อน ช่วงนี้เลยยังไม่เปิดหน้าร้านครับ
    ปกติผมอยู่ที่สะปำครับ ที่ร้านก็มานอนมั่งบางวัน แล้วพี่อยู่ตรงไหนครับ ว่างๆ เผื่อจะได้ทักทายกันมั่ง ^_^
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Big_Phuket : 13-09-2011 เมื่อ 01:04

User ID
    16103
    Status
    โพส
    291

วันนี้เข้าศูนย์มาแล้วครับผม!!

หลังจากรอคอยโน๊ตบุ๊คเทพมานานแสนนานปรากฏว่า วันนี้ได้มีบุญได้เจอหน้าตาโน๊ตบุ๊คเทพตัวนี้เสียที
    สรุปว่า มันก็แค่ Acer เก่าๆ ตัวนึง... แถมสายลิ้งค์ยังหลวมอีกตะหาก ต้องหาอะไรมาทับหัวสายไว้ ต่อๆ หลุดๆ แม่จ้าวววว!!!... T___T

และหลังจากที่ช่างได้เช็คและลงโปรแกรม VG ตัวใหม่ให้ ลองแล้ว ผลสรุปได้แว่...

- อาการสะดุด อาการวูบยังหาไม่เจอ เพราะตอนช่างเช็คจาก NB และช่างลองขับ มันดันไม่มีอาการ ก็คือเอามาลองใช้ก่อนหลังจากลงโปรตัวใหม่ ว่ายังมีอาการอยู่ไหม แล้วค่อยเข้าไปอีกที
    - อาการคันเร่งหน่วง ขับความเร็วต่ำ ไม่มีอาการแล้ว แต่ขับความเร็วสูงๆ ยังออกอาการหน่อยๆ
    - อาการควันดำ หายสนิท
    - อาการอืด ดีขึ้นมาก ตอนนี้กลับมาจี๊ดจ๊าด เรียกเป็นมา หลังติดเบาะเหมือนเดิม
    ส่วนอาการเครื่องสั่นในรอบสูงจนพลาสติกด้านในกระพือ ยังไม่ได้ลอง วันนี้รถติดมาก ไม่ได้กดยาวๆ เลย แต่คร่าวๆ อาการน่าจะลดลง เพราะเครื่องไม่อืดเหมือนก่อนแล้ว
    - เสียงเครื่องเงียบลง เสียงหอนต่างๆ แทบไม่มี (ทั้งที่เมื่อก่อนเมิงงงงบอกว่าเป็นเสียงโบ สงสัยวันนี้มันถอดโบออกถึงได้เงียบ ^_^)
    - อาการของเกียร์ที่เปลี่ยนแต่ละเกียร์เนียนขึ้น

ตอนนี้ยังเหลืออาการเดียวที่ยังไม่หาย และออกอาการชัดเจนอยู่คือ เวลาขับรถขึ้นเนินเตี้ยๆ เวลาถอนคันเร่ง ไม่ว่าจะถอนกระทันหัน รึถอนช้าๆ
    จะมีเสียง ตึง!! ที่เพลาหลัง ที่เกียร์ รึที่เฟืองอะไรสักอย่าง ซึ่งทางศูนย์บอกว่าอันนี้น่าจะอาการปกติ(อีกแล้ว) ซึ่งผมก็ได้บอกไปว่าไม่ปกติแน่นอนครับ เพราะผมลองมาหลายคันแล้ว
    ก็เลยเอารถเทสก์ไปลองกันอีกรอบ สรุปว่า ไม่มีอาการดังกล่าว เช็คกันไปเช็คกันมา คงเหลือบไปเห็นว่าผมเปลี่ยนโช๊คมาใหม่แล้ว ก็เลยโทษโช๊คซะเลย ^_^
    พี่แกบอกว่า ผมไปเปลี่ยนโช๊คมาใหม่ ทำให้ช่วงล่างแข็งขึ้น ลูกยางต่างๆ ที่รองเพลา รองเกียร์ มันเลยทำงานได้ไม่เต็มประสิทธิภาพ
    ผมก็อึ้ง นิดๆ ทำไรไม่ถูก ก็เลยได้แค่ยืนมองหน้าคนที่พูด และมีคำถามอยู่ในแววตาผมว่า "เมิงงงแน่ใจแล้วรึที่สำรอกออกมา??"
    .... เหมือนพี่แกจะอ่านแววตาผมออก เลยรีบแก้ลำว่า "เอ...แต่ก็ไม่น่าจะใช่ เค๊าก็เปลี่ยนกันเยอะแยะ.." สรุปว่าหากันอยู่นานก็ยังหาสาเหตุไม่เจอครับ
    พี่แกก็เลยบอกว่า "เดี๋ยวผมจะปรึกษาศูนย์ใหญ่ให้ ได้เรื่องยังไงจะแจ้งพี่นะครับ" ผมก็ตอบไปว่า "ดีครับพี่ เพราะอาการดีดยังงี้ เสียงเหมือนโลหะกระทบกันยังงี้ ไม่เป็นผลดีกับรถผมในระยะยาวแน่"

สรุปว่า วันนี้หลังจากเข้าศูนย์มา อาการดีขึ้นมากอย่างเห็นได้ชัด และในระดับที่น่าพอใจครับผม และหวังเป็นอย่างยิ่งว่าทาง มิตซู จะแก้ปัญหาที่เหลือให้ผมได้ในเร็ววัน
    คือผมก็ไม่อยากเสียความรู้สึกกับมิตซูไปมากกว่านี้อ่ะครับ เป็นแฟนกันมาตั้งนาน เหมือนรักมากก็เจ็บมากอ่ะครับน้า O_o แต่ยังไงก็ยังรักครับ ฟิลลิ่งเวลาขับมันแตกต่างจากแบรนด์อื่นจริงๆ..^_^

และก็ขอบคุณน้าๆ ทุกท่านที่คอยให้กำลังใจ และเป็นห่วงตลอดมาครับผม... ขอบคุณอีกครั้งครับ..

shadamyen
    ผู้เยี่ยมชม

ขอให้หายไวๆนะครับ

User ID
    5724
    Status
    โพส
    1,177

โล่งอกไปอีกหน่อย..ยังไงก็ขอให้พบสาเหตุของอาการที่เหลือในเร็ววันน๊ะครับ..สู้ๆครับ..

User ID
    13651
    Status
    โพส
    116

บ้านผมติดกะร้านเช่าหนังสือใกล้เขารังวิวแมนชั่น

TTC-02122 TTC-Member
    User ID
    14160
    Status
    โพส
    4,187

กว่าจะดีขึ้นได้ขนาดนี้อดทนทนทรมานกับมันมาตั้งหลายเดือนแก้ไขได้ขนาดนี้ก็สุดยอดแล้วครับน้าบิ๊ก ส่วนถอนคันเร่งแล้วดังกึกผมว่าน่าจะอยู่แถวเพลาหรือไม่ก็เฟืองท้ายละครับ

User ID
    16103
    Status
    โพส
    291

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AKNet ดูโพส
    กว่าจะดีขึ้นได้ขนาดนี้อดทนทนทรมานกับมันมาตั้งหลายเดือนแก้ไขได้ขนาดนี้ก็สุดยอดแล้วครับน้าบิ๊ก ส่วนถอนคันเร่งแล้วดังกึกผมว่าน่าจะอยู่แถวเพลาหรือไม่ก็เฟืองท้ายละครับ
    เพื่อลูกสุดที่รัก ยังไงก็ยอมครับน้า... ^_^

User ID
    14686
    Status
    โพส
    834

สู้ๆ ครับน้าเป็นกำลังใจให้ครับหายไวๆนะ

User ID
    263
    Status
    โพส
    333

น่ากลัวนะครับ ขับมา 60,000 กว่าโลแล้ว ก็ได้แต่ภาวนาว่าอย่าให้เกิดเหมือนกันอะครับ

TTC_402 TTC-Member
    User ID
    2112
    Status
    โพส
    3,433

เริ่มหายทีละอย่างแล้วครับ ขอให้อาการกลับดีหมดทุกอย่างครับน้า ผมคอยติดตามอาการรถน้าอยู่เรื่อย ๆ ครับ

User ID
    15947
    Status
    โพส
    143

เรื่องเสียงดังอาจมาจากองศาเพลาไม่ได้ศูนย์คับ รถน้าบิ๊กท้ายสูงเท่าไรครับ
    ความสูงมาตรฐาน หน้า 76-76.5 ซม. หลัง 80.5 - 81 ซม.
    ถ้าความสูงท้ายรถสูงมากไปก็จะดังคับ แถมด้วยอาการออกตัวสั่นๆๆๆ
    ของผมเป็นตอนรองก้อนยกสองนิ้วด้านหลังคับ สรุปได้ว่าตัว พลัสวีจี ยกแบบรองก้อนได้ไม่เกิน 1 นิ้วคับ เกินกว่านี้ดังคับน้าบิ๊ก

User ID
    892
    Status
    โพส
    342

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Big_Phuket ดูโพส
    - เดี๋ยวต้องลองเปิดคู่มือดู ว่าแต่ว่า เบอร์สำนักงานใหญ่กะเบอร์ Call Center เบอร์เดียวกันปล่าวน้ออ ถ้า Call Center 02-529-9500 แจ้งมา 3 รอบแล้วครับ
    - ส่วนเรื่องน้ำมัน ไม่เคยเติมอย่างอื่นเลยนอกจาก V-Power ครับ
    - และส่วนเครื่อง จริงๆ แล้วอยากทำมากๆๆๆๆๆ จริงๆ แล้วคุยกะคนจูนกล่องไว้แล้ว 10000 โลเมื่อไหร่ จัดชุดใหญ่ แต่มาเจอปัญหาเมื่อตอน 3000 โลซะก่อน ช่างแก้ยังไงก็ไม่หาย จนตอนนี้ 11500 โลแล้ว ไม่กล้าทำอะไรกะเครื่องเลย กลัวเรื่องประกัน เพราะรถเราเจอแจ๊คพ็อต ปัญหาเยอะจัด เครื่องก็เลยยังเดิมสนิท

** เมื่อกี้อ่านเจอในกะทู้ น้าท่านนึง 178 M/T มีปัญหาเหมือนรอบไม่สัมพันธ์ เหมือนเครื่องสั่นๆ เหมือนพลาสติกกะพือ
    ของผมเป็นมานานแล้วครับ (178 A/T) ตอนนี้ก็ยังเป็นอยู่ แรกๆ ช่างบอกเป็นเพราะผมไปเปลี่ยนยาง+แม็กส์ใหม่
    ผมก็เลยไปยืมยางเดิม แม้กส์เดิมของเพื่อนมาลอง ช่างเลยพูดไม่ออก เพราะมันก็เป็นเหมือนกัน สุดท้าย มาบอกผมว่าเกียร์ตัวนี้มีปัญหา เจอหลายคันแล้ว กำลังหาทางแก้กันอยู่
    ผมอ่านๆ ดูกะทู้น้าเค๊า นั่งคิดเหมือนกัน ของน้าเค๊ายังดี เป็น M/T ยังพอเล่นเกียร์ เล่นคลัชซ์ได้
    ของผม A/T ไม่รู้จะเล่นยังไง เดากล่องมันไม่ออก บางทีเราคิดว่าควรเปลี่ยนเกียร์แล้ว แต่มันดันไม่เปลี่ยน เวลาเราไม่อยากให้มันเปลี่ยน ดันเปลี่ยนเฉย
    ขับช้าๆ ในหมู่บ้าน เกียร์เปลี่ยนไป เปลี่ยนมาแทบอ๊วกทุกวัน เพราะเปลี่ยนที โยกทั้งคัน เคยเอาปาปอดของพี่ชายมาลอง เครื่องตัวเดียวกัน แต่ของเค๊า 4X4 Vg 178 A/T 5 Speed
    ต่างกันเยอะ กับของผม ลื่นไหล ไม่มีดุด ไม่มีเด้ง เสียแต่ของเค๊าจะอืดกว่าของเราหน่อย

ส่วนเรื่องช่าง ผมก็เห็นใจเค๊าเหมือนกันนะครับ คือปัญหาใหญ่คือ มันไม่ได้เป็น ไม่ได้ออกอาการตลอด
    วันก่อนที่ผมแจ้งๆ ไป ที่ผมไม่ได้ร้อนใจอะไรมากมาย เพราะอาการรถมันดีขึ้นมาก แต่ตอนนี้หนาวแล้วครับ
    พรุ่งนี้ต้องตามจิกอีกที ว่าจะจัดตั้งแต่วันนี้แล้ว พอดีวันนี้ยุ่งมากๆ

บอกตรงๆ นะครับ ถ้าผมไม่ได้เป็นสมาชิก Thai Triton แห่งนี้ ผมคงผิดหวังและถอดใจกะ Mitsubishi ไปแล้ว ที่ผิดหวังมากเพราะ บ้านผมและผมรักมิตซูกันมาตลอด (ยกเว้นของแฟน ของเค๊าโตต้า) ที่บ้านที่ยังเหลือทั้งของผมคันเก่าและของพี่ๆ น้องๆ ที่บ้านอีก 6 คัน ไม่รวมที่ขายไปแล้ว ทุกคันไม่เคยทำให้ผิดหวังเลย แต่หลังจากได้เห็นอาการรถของผม ทุกคนผิดหวังตามๆ กันไปครับ (คนที่ไม่บายใจสุด ก็น่าจะพี่ชายผม ดันเพิ่งจะแอบไปออกปาปอดมา)
    และยิ่งกว่านั้น ได้เห็นถึงสปิริตความรับผิดชอบของมิตซูถึงแก่นแท้แล้วครับ ตอนที่ไม่มีปัญหา เอารถเข้าศูนย์ เช็คนู่นเช็คนี่ แทบจะอุ้ม พอเจอปัญหาที่หมดปัญญาแก้ ดั้นนนนน กลับมามองเราเหมือนขี้ ไม่กล้าเข้าใกล้ มันเจ็บตรงนี้ล่ะครับพี่น้อง ยังดีนะครับ ที่มีน้าๆ ในบอร์ดนี้ คอยให้กำลังใจอยู่ตลอด ไม่งั้นป่านนี้ ผมคงขายทิ้งไปแล้วครับ ดีกว่าเอาชีวิตไปเสี่ยง ไม่รู้ว่าจะได้เฉียดตายเมื่อไหร่อีก...

ขอบคุณกำลังใจจากน้าๆ ทุกท่านครับผม
    เกียร์เปลี่ยนไป เปลี่ยนมา) เคยเจอปัญหานี้แล้วครับเป็นที่กล่องครับเครมด่วน.....
    ......

User ID
    18121
    Status
    โพส
    21

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ big_phuket ดูโพส
    วันนี้เข้าศูนย์มาแล้วครับผม!!

หลังจากรอคอยโน๊ตบุ๊คเทพมานานแสนนานปรากฏว่า วันนี้ได้มีบุญได้เจอหน้าตาโน๊ตบุ๊คเทพตัวนี้เสียที
    สรุปว่า มันก็แค่ acer เก่าๆ ตัวนึง... แถมสายลิ้งค์ยังหลวมอีกตะหาก ต้องหาอะไรมาทับหัวสายไว้ ต่อๆ หลุดๆ แม่จ้าวววว!!!... T___t

และหลังจากที่ช่างได้เช็คและลงโปรแกรม vg ตัวใหม่ให้ ลองแล้ว ผลสรุปได้แว่...

- อาการสะดุด อาการวูบยังหาไม่เจอ เพราะตอนช่างเช็คจาก nb และช่างลองขับ มันดันไม่มีอาการ ก็คือเอามาลองใช้ก่อนหลังจากลงโปรตัวใหม่ ว่ายังมีอาการอยู่ไหม แล้วค่อยเข้าไปอีกที
    - อาการคันเร่งหน่วง ขับความเร็วต่ำ ไม่มีอาการแล้ว แต่ขับความเร็วสูงๆ ยังออกอาการหน่อยๆ
    - อาการควันดำ หายสนิท
    - อาการอืด ดีขึ้นมาก ตอนนี้กลับมาจี๊ดจ๊าด เรียกเป็นมา หลังติดเบาะเหมือนเดิม
    ส่วนอาการเครื่องสั่นในรอบสูงจนพลาสติกด้านในกระพือ ยังไม่ได้ลอง วันนี้รถติดมาก ไม่ได้กดยาวๆ เลย แต่คร่าวๆ อาการน่าจะลดลง เพราะเครื่องไม่อืดเหมือนก่อนแล้ว
    - เสียงเครื่องเงียบลง เสียงหอนต่างๆ แทบไม่มี (ทั้งที่เมื่อก่อนเมิงงงงบอกว่าเป็นเสียงโบ สงสัยวันนี้มันถอดโบออกถึงได้เงียบ ^_^)
    - อาการของเกียร์ที่เปลี่ยนแต่ละเกียร์เนียนขึ้น

ตอนนี้ยังเหลืออาการเดียวที่ยังไม่หาย และออกอาการชัดเจนอยู่คือ เวลาขับรถขึ้นเนินเตี้ยๆ เวลาถอนคันเร่ง ไม่ว่าจะถอนกระทันหัน รึถอนช้าๆ
    จะมีเสียง ตึง!! ที่เพลาหลัง ที่เกียร์ รึที่เฟืองอะไรสักอย่าง ซึ่งทางศูนย์บอกว่าอันนี้น่าจะอาการปกติ(อีกแล้ว) ซึ่งผมก็ได้บอกไปว่าไม่ปกติแน่นอนครับ เพราะผมลองมาหลายคันแล้ว
    ก็เลยเอารถเทสก์ไปลองกันอีกรอบ สรุปว่า ไม่มีอาการดังกล่าว เช็คกันไปเช็คกันมา คงเหลือบไปเห็นว่าผมเปลี่ยนโช๊คมาใหม่แล้ว ก็เลยโทษโช๊คซะเลย ^_^
    พี่แกบอกว่า ผมไปเปลี่ยนโช๊คมาใหม่ ทำให้ช่วงล่างแข็งขึ้น ลูกยางต่างๆ ที่รองเพลา รองเกียร์ มันเลยทำงานได้ไม่เต็มประสิทธิภาพ
    ผมก็อึ้ง นิดๆ ทำไรไม่ถูก ก็เลยได้แค่ยืนมองหน้าคนที่พูด และมีคำถามอยู่ในแววตาผมว่า "เมิงงงแน่ใจแล้วรึที่สำรอกออกมา??"
    .... เหมือนพี่แกจะอ่านแววตาผมออก เลยรีบแก้ลำว่า "เอ...แต่ก็ไม่น่าจะใช่ เค๊าก็เปลี่ยนกันเยอะแยะ.." สรุปว่าหากันอยู่นานก็ยังหาสาเหตุไม่เจอครับ
    พี่แกก็เลยบอกว่า "เดี๋ยวผมจะปรึกษาศูนย์ใหญ่ให้ ได้เรื่องยังไงจะแจ้งพี่นะครับ" ผมก็ตอบไปว่า "ดีครับพี่ เพราะอาการดีดยังงี้ เสียงเหมือนโลหะกระทบกันยังงี้ ไม่เป็นผลดีกับรถผมในระยะยาวแน่"

สรุปว่า วันนี้หลังจากเข้าศูนย์มา อาการดีขึ้นมากอย่างเห็นได้ชัด และในระดับที่น่าพอใจครับผม และหวังเป็นอย่างยิ่งว่าทาง มิตซู จะแก้ปัญหาที่เหลือให้ผมได้ในเร็ววัน
    คือผมก็ไม่อยากเสียความรู้สึกกับมิตซูไปมากกว่านี้อ่ะครับ เป็นแฟนกันมาตั้งนาน เหมือนรักมากก็เจ็บมากอ่ะครับน้า o_o แต่ยังไงก็ยังรักครับ ฟิลลิ่งเวลาขับมันแตกต่างจากแบรนด์อื่นจริงๆ..^_^

และก็ขอบคุณน้าๆ ทุกท่านที่คอยให้กำลังใจ และเป็นห่วงตลอดมาครับผม... ขอบคุณอีกครั้งครับ..

อาการที่ยังเหลือของน้าอาจเป็นที่ช่วงล่างลองเช็คดูน๊อตยึดต่างๆดูครับของผมแก้แล้วหาย
    แต่ไอที่ยังไม่หายคืออาการสะอึกอะครับ แต่ไม่หนักเท่าของน้า ทำยังไงดี ไอ้ช่าง(แม้ง)มันบอกว่าหาไม่เจอ
    ถ้าผมอยากทำแบบน้าต้องแจ้งเค้ายังไงอะครับ

vg turbo auto เหมือนกันครับ

User ID
    16103
    Status
    โพส
    291

Update ครับ!!

หลังจากเข้าศูนย์ไปรอบที่แล้ว อาการดีขึ้นแล้ว และได้ลองใช้มาระยะหนึ่งจนถึงวันนี้

ปรากฏแว่....
    อาการต่างๆ เริ่มกลับมาอีกแล้วครับ.. @_@...
    - มีสะดุดน้อยๆ 2 รอบ พอให้ใจเสีย
    - อาการคันเร่งหน่วง กลับมาเหมือนเดิม
    - อาการอืดจนเครื่องสั่น (ในความเร็วสูง ช่วงเร่งแซง) เริ่มมีมาเหมือนเดิม
    - อาการเกียร์ดีด ตึง!!ๆ มีให้เห็นบ่อยขึ้น

ครับ ตามนั้นครับ ขอแจ้งอาการตามนั้นก่อนครับ ใจเสียครับ พูดไรไม่ออก
    เตรียมตัวเตรียมใจต่อสู้กะช่างกันต่อไป.....

User ID
    22267
    Status
    โพส
    17

เขาไม่เปลี่ยนกล่อง ecu ให้เหรอครับ ถ้าให้เขาเปลี่ยนกล่องให้เลยเขาว่าไงไหม

TTC-02122 TTC-Member
    User ID
    14160
    Status
    โพส
    4,187

ตัวใหม่หันมาใช้ AT 5 speed สงสัยออกมาแก้อาการเกียร์เปลี่ยนไม่สัมพันธ์กับรอบแน่เลย

User ID
    11393
    Status
    โพส
    3,322

นี้ยังดีนะที่เจอกับ น้าบิ๊กซึ่งมีความรู้มีความสามารถที่จะต่อสู้กับช่างที่ 0 ได้ ถ้าเกิดเจอกับผมหรือคนบ้านๆที่ไม่ค่อยประสีประสาตามหมู่บ้าน ที่ทั้งหมู่บ้านมีของผมคันเดียวโดนหัวเราะตายแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆ

User ID
    16103
    Status
    โพส
    291

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aknet ดูโพส
    ตัวใหม่หันมาใช้ at 5 speed สงสัยออกมาแก้อาการเกียร์เปลี่ยนไม่สัมพันธ์กับรอบแน่เลย
    ผมก็คิดยังงั้นเช่นกันครับน้า ปีเดียว 3 โมเดล (at แล้วมา mt สรุปว่า สุดท้าย จะเปลี่ยนเกียร์ซะงั้น) ซวยไปครับ หนูทดลอง

หน้า 4 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้