หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 44

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    19227
    Status
    โพส
    80

มาตรฐาน ตอบ: วิ่งกันเต็มถนนหมดแล้ว

คนมีสไตส์เค้าใช้กันครับ ทำไมต้องตามใครด้วย55

User ID
    14686
    Status
    โพส
    834

มาตรฐาน ตอบ: วิ่งกันเต็มถนนหมดแล้ว

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ noi_tcps ดูโพส
    คนมีสไตส์เค้าใช้กันครับ ทำไมต้องตามใครด้วย55
    แน่นอนยู่แล้วครับน้า หน่อย

User ID
    3855
    Status
    โพส
    19

ยืนยันว่า ของเขาดีจริงๆ คิๆๆ

User ID
    25116
    Status
    โพส
    830

พ่อผมก็ใช้มิตซู ก็เลยชอบมิตซูมาตลอดครับ

User ID
    25116
    Status
    โพส
    830

เเละมี่ ตูนบอดี้เเสลม เป็นพรีเซ็นเตอร์ อีกโคตรชอบเลยคร๊าบ

User ID
    25116
    Status
    โพส
    830

รักแรกพบคือไทรตันคร๊าบบบ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย the lord : 14-11-2011 เมื่อ 12:16

User ID
    12373
    Status
    โพส
    617

ชลบุรีครับ เมืองของไทรทัีนเลยหละ เยอะมากๆ

สมาชิกทั่วไป
    User ID
    19709
    Status
    โพส
    1,079

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ peetabo ดูโพส
    วันนี้ประทับใจเบรค แจ๊ส ตัดหน้า จึกๆๆๆๆๆ อยู่สนิท พวกที่นั่งในแจ๊สกรี๊ดใหญ่ 555 ได้ดั่งใจ
    (รู้สึกว่าช่วงนี้ไม่ค่อยดีแฮะรบกวน abs บ่อยมาก)
    ซิ่งใหญ่เลยน่ะครับน้าผี ไม่ต้องรีบก้อได้ครับ ขับขี่ปลอดภัยครับ

User ID
    22758
    Status
    โพส
    91

triton เยอะมากๆๆ ครับ ออกต่างจังหวัดก็เห้นเต็มไปหมดเลย

User ID
    17573
    Status
    โพส
    121

สำหรับผม เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ สาเหตุที่ไทรทันค่อนข้างดูหนาตาในปัจจุบัน อาจมีสาเหตุมาจาก
    1. รถยี่ห้ออื่นไม่มีขายให้ลูกค้าในช่วงนี้ (รวมทั้งผมด้วย เพราะทีแรกดูTo และ Chev) อีก 3 เดือนค่อยมาคุยกัน เรื่องก็เลยจบเพราะไม่มีของแถมแม้แต่ชิ้นเดียว แม้แต่บันไดก็ต้องซื้อเองเพื่อเหยียบขึ้นรถ เวรของกรรม สงสัยต้องขอบคุณน้องน้ำที่ท่วมเป็นอย่างสูงแน่ๆ
    2. ปรับรูปลักษณ์ของรถตามคำเรียกร้องของลูกค้ามากขึ้น
    3. เมื่อเทียบกับเจ้าตลาดทั้งสองแบรนด์ ราคาถูกกว่ากันอยู่มากพอสมควร (เกือบครึ่งแสนเลยหละ)
    4. สิ่งอำนวยความสะดวกและอุปกรณ์ด้านความปลอดภัย มีมากกว่าคู่แข่งทุกแบรนด์
    5. โปรโมชั่นเย้ายวนใจ (ทะเบียน ประกัน พรบ การตกแต่งรถรอบคัน ประเคนให้ลูกค้าอย่างได้สะใจมาก)
    6. เดี๋ยวนี้มีรับเทิร์นรถเก่าของลูกค้าในราคาที่ค่อนข้างสูงด้วย แต่ก่อน ไม่
    7. มีการขยายโชว์รูมค่อนข้างเยอะ ง่ายต่อการตัดสินใจของลูกค้า เพราะการซื้อรถคือบริการหลังการขายเป็นสิ่งสำคัญสุดที่ลูกค้าตัดสินใจ
    8. เมื่อสั่งจองรถแล้วรอไม่นาน ของผมแค่ 5 วันเอง ฟลุ๊คหรือเปล่าไม่รู้นะ
    9. มีรถให้ลูกค้าเลือกอย่างหลากหลายกว่า ทั้งดีเซล เบนซินและซีเอ็นจี
    10. จากเหตุผลข้อ 1 ผมตัดสินใจถูกต้องแล้วที่เลือกไทรทัน สี่ประตู มั่นใจในการขับขี่มาก ทั้งระบบเบรค ช่วงล่าง ความสะดวกสบาย ในอนาคตอีกประมาณ 5 ปี ว่าจะอัพเกรดขึ้นไปสู่ ปาเจโร สปอร์ต
    11. รอท่านอื่นๆมาเสริมครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย kovsky : 18-12-2011 เมื่อ 22:08

สมาชิกถาวร:TTC-00476 TTC-Member
    User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

ชลบุรีเยอะมากเลยครับ

User ID
    17985
    Status
    โพส
    46

ใช้มาไม่เคยงอแงครับมีแต่เวลาจอดไว้ไม่รู้ใครชอบมาเบียดให้เป็นรอย

User ID
    17343
    Status
    โพส
    117

ชื่อ:  IMG_2842-2.JPG
ครั้ง: 362
ขนาด:  161.8 กิโลไบต์รัก Triton รัก Triton club..

User ID
    15679
    Status
    โพส
    1,345

ใช่ เยอะแยะไปหมด เริ่มเบื่อแล้วไทรทั่นเดี๋ยวผ่อนหมด หนีไปออกปาเจโร่ดีก่า

User ID
    17343
    Status
    โพส
    117

ภาพนี้ไปเที่ยวที่อยุธยาชื่อ:  IMG_0135.jpg
ครั้ง: 358
ขนาด:  208.1 กิโลไบต์ อีกภาพพาหลานไปขอนแก่น(เขื่อนอุบลรัตน์)
    Attached Images Attached Images  

User ID
    27170
    Status
    โพส
    84

ผมก็เพิ่งไปเอามาวิ่งเล่นเมื่อวานนี้...จับดมแก็สซะเรียบร้อยแล้วครับ

User ID
    23896
    Status
    โพส
    73

สมาชิกใหม่ครับ ได้รถ กันยายน 54 4 ประตูเบนซิน ติดแก๊ส Europe gas ออกจากศูนย์ ก็พาไปสูดแก๊สเลย วิ่งน้อยครับ พึ่งจะ 3000 โลเอง วิ่งต่างจังหวัดหนีน้ำท่วมได้ 7 โลต่อลิตรครับ เข้ากรุงเทพ 5 โลลิตร รถติดมาก พอได้ไม๊ครับ ลุยน้ำมาแล้วแจ๊ว แต่แหนบดังของแท้ ฉีดสเปรย์จารบีขาว 59 บาท เดือนกว่าแล้วยังเงียบอยู่เลย

User ID
    15520
    Status
    โพส
    162

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ natchanan ดูโพส
    แถวบ้านมีแต่ชาวสวนครับ..เลยไม่ได้เข้าคลับ เข้าแต่สวน มีแต่ผมแหละที่เปงชาวสวนไอที พกแทปเข้าสวน ๕๕๕๕
    เหมือนกันคับผม..อิอิ

User ID
    15520
    Status
    โพส
    162

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kovsky ดูโพส
    สำหรับผม เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ สาเหตุที่ไทรทันค่อนข้างดูหนาตาในปัจจุบัน อาจมีสาเหตุมาจาก
    1. รถยี่ห้ออื่นไม่มีขายให้ลูกค้าในช่วงนี้ (รวมทั้งผมด้วย เพราะทีแรกดูTo และ Chev) อีก 3 เดือนค่อยมาคุยกัน เรื่องก็เลยจบเพราะไม่มีของแถมแม้แต่ชิ้นเดียว แม้แต่บันไดก็ต้องซื้อเองเพื่อเหยียบขึ้นรถ เวรของกรรม สงสัยต้องขอบคุณน้องน้ำที่ท่วมเป็นอย่างสูงแน่ๆ
    2. ปรับรูปลักษณ์ของรถตามคำเรียกร้องของลูกค้ามากขึ้น
    3. เมื่อเทียบกับเจ้าตลาดทั้งสองแบรนด์ ราคาถูกกว่ากันอยู่มากพอสมควร (เกือบครึ่งแสนเลยหละ)
    4. สิ่งอำนวยความสะดวกและอุปกรณ์ด้านความปลอดภัย มีมากกว่าคู่แข่งทุกแบรนด์
    5. โปรโมชั่นเย้ายวนใจ (ทะเบียน ประกัน พรบ การตกแต่งรถรอบคัน ประเคนให้ลูกค้าอย่างได้สะใจมาก)
    6. เดี๋ยวนี้มีรับเทิร์นรถเก่าของลูกค้าในราคาที่ค่อนข้างสูงด้วย แต่ก่อน ไม่
    7. มีการขยายโชว์รูมค่อนข้างเยอะ ง่ายต่อการตัดสินใจของลูกค้า เพราะการซื้อรถคือบริการหลังการขายเป็นสิ่งสำคัญสุดที่ลูกค้าตัดสินใจ
    8. เมื่อสั่งจองรถแล้วรอไม่นาน ของผมแค่ 5 วันเอง ฟลุ๊คหรือเปล่าไม่รู้นะ
    9. มีรถให้ลูกค้าเลือกอย่างหลากหลายกว่า ทั้งดีเซล เบนซินและซีเอ็นจี
    10. จากเหตุผลข้อ 1 ผมตัดสินใจถูกต้องแล้วที่เลือกไทรทัน สี่ประตู มั่นใจในการขับขี่มาก ทั้งระบบเบรค ช่วงล่าง ความสะดวกสบาย ในอนาคตอีกประมาณ 5 ปี ว่าจะอัพเกรดขึ้นไปสู่ ปาเจโร สปอร์ต
    11. รอท่านอื่นๆมาเสริมครับ
    อยากกด like ซักพันครั้งจังคับ อิอิ

User ID
    15781
    Status
    โพส
    139

ชื่อ:  DSCI0408.jpg
ครั้ง: 205
ขนาด:  272.0 กิโลไบต์เจอกันก็บีบแตรทักทายได้นะครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้