หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 44

สมาชิกถาวร : TTC-02177 TTC-Member
    User ID
    14683
    Status
    โพส
    1,859

มาตรฐาน ตอบ: ใครมีโปรแกรมgpsเวอร์ชั่นใหม่ๆบ้าง

ติดตามผลครับ ไม่ทราบว่าใช้งานกันได้หรือปล่าวครับ.

สมาชิกถาวร TTC-530 TTC-Member
    User ID
    167
    Status
    โพส
    966

มาตรฐาน ตอบ: ใครมีโปรแกรมgpsเวอร์ชั่นใหม่ๆบ้าง

ขอไปลองด้วยครับ surachet2524@hotmail.com

สมาชิกถาวร TCC-0576 TTC-Member
    User ID
    4052
    Status
    โพส
    1,067

ขอด้วยคนครับ pon_xx2@hotmail.com ขอบคุณครับ

สมาชิกถาวร : TTC-02177 TTC-Member
    User ID
    14683
    Status
    โพส
    1,859

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ SURACHET ดูโพส
    ขอไปลองด้วยครับ surachet2524@hotmail.com
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pon ดูโพส
    ขอด้วยคนครับ pon_xx2@hotmail.com ขอบคุณครับ
    ผมส่งให้แล้วนะครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3061
    Status
    โพส
    238

อยากได้ของ ifox ครับ น้าเจมส์

User ID
    14683
    Status
    โพส
    1,859

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ สมบัติ ดูโพส
    อยากได้ของ ifox ครับ น้าเจมส์
    ifox ผมไม่มีอะครับ มี igo

TTC-Member:00856 TTC-Member
    User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jessada ดูโพส
    ติดตามผลครับ ไม่ทราบว่าใช้งานกันได้หรือปล่าวครับ.
    น้าครับ มันไม่ฟิกดาวเทียมเลยอ่า ค้นหาดาวไม่เจอเลย แถมตัวโปรแกรมใหญ่มาก จากของผมเมม2g จุได้ถึง3โปรแกรม พอโหลดของน้ามาใส่ อัดอย่างอื่นเข้าไม่ได้เลยอ่า สงสัยต้องซื้อเมมใหม่ 4g อิอิ แต่หน้าตาโปรแกรมสวยมากครับ

User ID
    14683
    Status
    โพส
    1,859

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joboysang ดูโพส
    น้าครับ มันไม่ฟิกดาวเทียมเลยอ่า ค้นหาดาวไม่เจอเลย แถมตัวโปรแกรมใหญ่มาก จากของผมเมม2g จุได้ถึง3โปรแกรม พอโหลดของน้ามาใส่ อัดอย่างอื่นเข้าไม่ได้เลยอ่า สงสัยต้องซื้อเมมใหม่ 4g อิอิ แต่หน้าตาโปรแกรมสวยมากครับ
    ขอโทษทีครับผมก็ลืมบอกไปว่าต้องเมม 4gb อย่างน้อย แต่ที่ว่ามันไม่ฟิกดาวเทียมนี่ยังไงเหรอครับ หรือว่าตอนที่น้าเรียกใช้โปรแกรมแล้วมันไม่ขึ้นอะไรเลย หรือ... และตัวที่ผมให้น้าแจ็คไปนี่ผมก็ใส่ให้เพื่อนผมใช้อยู่ 3 เครื่องแล้วก็ใช้งานได้ปกตินะครับ
    แล้วตัวนี้เพื่อนผมบอกว่ามันมีการเตือนก่อนถึงช่วงจับความเร็วด้วย ถือว่าใช้ได้เลยครับ

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

ชอลองด้วยคนดิแต่ทำไมยังขาดpart11ไปอีก1part ล่ะครับ
    part10 = http://www.upload-thai.com/download....fb356f84caccf7
    part11= ส่งให้ทางเมล์นะครับ
    part12 = http://www.upload-thai.com/download....b3ede47c988c25
    part13 = http://www.upload-thai.com/download....1b5dba7f64b31d

User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jessada ดูโพส
    ขอโทษทีครับผมก็ลืมบอกไปว่าต้องเมม 4gb อย่างน้อย แต่ที่ว่ามันไม่ฟิกดาวเทียมนี่ยังไงเหรอครับ หรือว่าตอนที่น้าเรียกใช้โปรแกรมแล้วมันไม่ขึ้นอะไรเลย หรือ... และตัวที่ผมให้น้าแจ็คไปนี่ผมก็ใส่ให้เพื่อนผมใช้อยู่ 3 เครื่องแล้วก็ใช้งานได้ปกตินะครับ
    แล้วตัวนี้เพื่อนผมบอกว่ามันมีการเตือนก่อนถึงช่วงจับความเร็วด้วย ถือว่าใช้ได้เลยครับ
    ขึ้นทุกอย่างครับ แต่มันหาดาวเทียมไม่เจอสักดวงเลยอ่าครับ จอดกลางแจ้งเป็นชั่วโมงยังจับไม่ได้เลย แต่โปรแกรมเดิมที่ผมใช้ หลังจากเปิดเครื่องแล้ว ไม่เกิน5นาทีมันก็จับดาวได้ครบแล้วอ่าครับ

User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ coppy42 ดูโพส
    ชอลองด้วยคนดิแต่ทำไมยังขาดpart11ไปอีก1part ล่ะครับ
    part10 = http://www.upload-thai.com/download....fb356f84caccf7
    part11= ส่งให้ทางเมล์นะครับ
    part12 = http://www.upload-thai.com/download....b3ede47c988c25
    part13 = http://www.upload-thai.com/download....1b5dba7f64b31d
    ป๋าส่งเมลให้น้าเค้าครับ (สงสัยกลับบุคคลภายนอกฉวยโอกาสครับ)

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joboysang ดูโพส
    ป๋าส่งเมลให้น้าเค้าครับ (สงสัยกลับบุคคลภายนอกฉวยโอกาสครับ)
    อ่อเข้าใจล่ะ ขอบคุณครับน้าแจ๊ค
    อยากลอง ขอด้วยครับน้าเจมส์ part11
    ....-
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย coppy42 : 10-12-2011 เมื่อ 22:18

TTC - 00028 TTC-Member
    User ID
    9
    Status
    โพส
    1,355

กระผมไคร่ขอด้วยครับ ขอบพระคุณครับ

สมาชิกถาวร TCC-0576 TTC-Member
    User ID
    4052
    Status
    โพส
    1,067

ขอบคุณครับ

User ID
    14683
    Status
    โพส
    1,859

ขึ้นทุกอย่างครับ แต่มันหาดาวเทียมไม่เจอสักดวงเลยอ่าครับ จอดกลางแจ้งเป็นชั่วโมงยังจับไม่ได้เลย แต่โปรแกรมเดิมที่ผมใช้ หลังจากเปิดเครื่องแล้ว ไม่เกิน5นาทีมันก็จับดาวได้ครบแล้วอ่าครับ
    น้าลองเข้าไปดูในเมนู "ข้อมูล gps " ก่อนว่ามันมีสัญญาณรึปล่าว ถ้ามีมันจะค่อย ๆ ขึ้นเป็นกราฟ สีแดงแล้วก็จะเปลี่ยนสีเป็นสีเขียวอันนี้คือรับสัญญาณได้แล้ว
    แล้วก็เข้าโปรแกรม แล้วเมนูด้านขาวมือจะมีปุ่น นำทาง กับปุ่มมุมมอง ให้น้าเรียกปุ่มนำทางนะครับว่ามันโชว์ตำแหน่งที่เราอยู่รึป่าวถ้าอยู่ ณ ตำแหน่งที่เราอยู่ก็คือรับสัญญาณได้
    แต่ถ้าน้าเรียก ปุ่มมุมมอง ตัวนี้จะไม่โชว์ตำแหน่งของเรานะครับ

kaosan
    ผู้เยี่ยมชม

ifox ผมไม่มีอะครับ มี igo
    อยากได้ igo version ใหม่ ไม่ทราบว่ามีหรือเปล่าคะ หาโหลดในเน็ทแล้วไม่มีเลย ติดลิขสิทธิ์ เพราะตอนนี้ที่ใช้อยู่ไม่มี poi ปั๊มแก๊สเลย วางแผนการเดินทางลำบากมาก direkpond@hotmail.com
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

น้าลองเข้าไปดูในเมนู "ข้อมูล gps " ก่อนว่ามันมีสัญญาณรึปล่าว ถ้ามีมันจะค่อย ๆ ขึ้นเป็นกราฟ สีแดงแล้วก็จะเปลี่ยนสีเป็นสีเขียวอันนี้คือรับสัญญาณได้แล้ว
    แล้วก็เข้าโปรแกรม แล้วเมนูด้านขาวมือจะมีปุ่น นำทาง กับปุ่มมุมมอง ให้น้าเรียกปุ่มนำทางนะครับว่ามันโชว์ตำแหน่งที่เราอยู่รึป่าวถ้าอยู่ ณ ตำแหน่งที่เราอยู่ก็คือรับสัญญาณได้
    แต่ถ้าน้าเรียก ปุ่มมุมมอง ตัวนี้จะไม่โชว์ตำแหน่งของเรานะครับ
    ใครโหลดไปแล้วเป็นไงบ้างบอกกันบ้างครับ
    ของผมรับสัญญาณไม่ได้เลยครับ เมนูขึ้นมาทุกอย่างแต่มันหาสัญญาณไ ม่เจอเลย

TTC - 01930 TTC-Member
    User ID
    10551
    Status
    โพส
    329

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kaosan ดูโพส
    อยากได้ igo version ใหม่ ไม่ทราบว่ามีหรือเปล่าคะ หาโหลดในเน็ทแล้วไม่มีเลย ติดลิขสิทธิ์ เพราะตอนนี้ที่ใช้อยู่ไม่มี poi ปั๊มแก๊สเลย วางแผนการเดินทางลำบากมาก direkpond@hotmail.com
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    :banane54::banane54::banane54::banane54::banane54::banane54::banane54::banane54:
    ใช้เวอร์ชั่นเดิม แต่หาโหลดเฉพาะ poi ใหม่ทับตัวเดิมได้มั้ยครับ

User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bbch ดูโพส
    ใช้เวอร์ชั่นเดิม แต่หาโหลดเฉพาะ poi ใหม่ทับตัวเดิมได้มั้ยครับ
    ได้ครับ จริงๆมันมีให้โหลดอยู่ในเว้ปที่ขายgpsจีนอ่ะครับ ผมก็จำชื่อไม่ได้

TTC - 01930 TTC-Member
    User ID
    10551
    Status
    โพส
    329

ใครโหลดไปแล้วเป็นไงบ้างบอกกันบ้างครับ
    ของผมรับสัญญาณไม่ได้เลยครับ เมนูขึ้นมาทุกอย่างแต่มันหาสัญญาณไ ม่เจอเลย
    ใช้ได้ปกติครับ การจับสัญญาณก็ไวพอๆ กับ igo ครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้