สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

กระทู้: น้าท่านใดมีประสบการณ์การจองป้ายบ้างครับ เสียค่าใช้จ่ายตรงไหน ให้ใครบ้างเท่าไร

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    19096
    Status
    โพส
    161

มาตรฐาน น้าท่านใดมีประสบการณ์การจองป้ายบ้างครับ เสียค่าใช้จ่ายตรงไหน ให้ใครบ้างเท่าไร

ป้ายผมกำลังจะเปลี่ยนสีครับ

User ID
    20985
    Status
    โพส
    290

มาตรฐาน ตอบ: น้าท่านใดมีประสบการณ์การจองป้ายบ้างครับ เสียค่าใช้จ่ายตรงไหน ให้ใครบ้างเท่าไร

รอผู้รู้ ผู้มีประสบการณ์มาตอบ เพราะผมไม่ได้ล๊อคเลข ให้เซลล์จัดการหมดทุกอย่าง เร็วดีเดือนเดียวได้ป้ายขาวเลย

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

มาตรฐาน ตอบ: น้าท่านใดมีประสบการณ์การจองป้ายบ้างครับ เสียค่าใช้จ่ายตรงไหน ให้ใครบ้างเท่าไร

ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ แต่ถ้าจองได้เลขที่ต้องการแล้ว เราต้องให้เซลนำไปแจ้งจดภายใน60วันหรือ30วันนี่ละลืมแล้ว
    ถ้าที่กทม.ต้องไปที่สำนักงานใหญ่ครับ ข้างสวนจตุจักร ถ.หพลโยธิน (จะมีเปิดให้เป็นช่วงตัวอักษรเช่น xx.3xxxถึง9xxx)เรานำบัตรประชาชน สำเนาทะเบียนบ้านถ่ายเอกสาร ผู้ที่จะครอบครองรถ ไปยึ่นที่แผนกทะเบียนรถใหม่ จะมีใบเล็กๆให้เรากรอกเลขที่ต้องการ เช่นอยากได้บ้านเลขที่xxx/x หรือเบอร์โทรศัพย์ กรอกตามช่อง10ช่อง แล้วรอเรียกตามบัตรคิว เจ้าหน้าที่จะเปิดเช็คจากคอมว่าเลขที่เราจอง10หมายเลขนั้น จะว่างหรือป่าว
    ส่วนเลขสวยเลขเบิ้ล(ตัวอย่าง7575) ตอง เรียง หมดสิทธิครับเป็นเลขประมูล จะมีแปะติดบอร์ดไว้ว่าประปูลเริ่มต้นที่ราคาเท่าไหร่ วดป.ที่จะประมูล

ถ้าไปเองไม่ได้ ลองอ่านดูเนื้อหาในนี้อีกทีครับ ที่ความเห็นที่1
    http://topicstock.pantip.com/ratchad.../V5433945.html
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย coppy42 : 05-10-2011 เมื่อ 02:45

User ID
    19096
    Status
    โพส
    161

ขอบคุณมากมายครับ

ข้อมูลกระทู้