หน้า 1 จากทั้งหมด 4 หน้า 1 2 3 4 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 67

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

มาตรฐาน ขอบคุณทีมงาน 6 ปี และเพื่อนๆพี่ๆ และป๋า มากๆครับ

ขอบคุณทีมงานที่ร่วมหัวจมท้ายงาน 6 ปี มากๆครับ รวมทั้งๆเพื่อนๆและผู้สนับสนุนทุกท่าน อย่างสุดซึ้งครับ
    ป๋า ที่ปรึกษาของทีมงาน
    น้าโอ(wiz) ร่วมหัวมาตั้งแต่แรก
    น้าบอม ประสานงานได้สุด สุดคันเร่งทุกงาน
    น้าชัย-เจ๊อี๊ด เบื้องหลัง ความใจเย็นและสติ
    น้าอาท-น้องฝน ผู้ที่เหนื่อย อดทน มากๆ(ขอบคุณจากใจพี่)
    น้าโต้ง-บางสะพาน เข้าใจ......ทุกๆอย่าง
    น้าชิต-ราชบุรี รับภาระสำคัญ
    น้า kk khon น้าคอน ไทรทัน ผู้ที่ออกแบบป้าย และสติ๊กเกอร์อย่างสวยงาม
    น้ายอด-มหาชัย เพื่อนที่ดีที่เราจะไม่ลืม
    เจ๊ต่าย(ภรรยาผมเอง) ทุกๆอย่าง.......
    น้าเอก mini xxl มาไกลเรื่อง จิ๊บๆ
    ป๋าอ่ำนาจ ทุกงาน-ทุกอย่าง แค่เพียงบอก
    เจ๊มด-น้ายุธ สนุกสนานตลอด
    น้องบีแฟนน้าเจิ้น
    ขอบคุณน้านนท์-สุพรรณ มากๆกับป้ายสวยๆและสติ๊กเกอร์งามๆ ถึงห่างไปแต่ไม่เคยหายไปจากใจเพื่อน
    ขอบคุณตัวเอง ที่ไม่ถ้อ..ไม่ถอย
    น้าต๋องผู้สนับสนุนอย่างดีมากๆมาโดยตลอด พี่ใหญ่ใจดี สุดๆขอบคุณน้าต๋องมากๆครับ
    ขอบคุณน้าๆพี่ๆเพื่อนที่มาร่วมงานและที่ให้กำลังใจ ที่ดีเสมอมา
    ทีมงานทั้งหมด จะไม่ลืมความรู้สึกดีๆที่ให้มาเลยครับ
    สุดท้าย-ปลายทาง
    น้าวุฒิ-บางแค
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย W-ut : 27-10-2011 เมื่อ 22:48

สมาชิกถาวร : TTC 00507 TTC-Member
    User ID
    3315
    Status
    โพส
    1,084

มาตรฐาน ตอบ: ขอบคุณทีมงาน 6 ปี และเพื่อนๆพี่ๆ และป๋า มากๆครับ

กลับถึงบ้านแล้วครับ ขอบคุณทีมงานทุกท่าน ทุกนายเช่นกันครับ ที่ทำให้เราเพื่อนสมาชิคได้มีโอกาสพบกัน แม้เวลาจะน้อยแต่ก็ประทับใจ ขอบคุณเพื่อนสมาชิคทุกภาค
    ที่มาพบปะทักทาย ทำความรู้จักกันแบบเป็นกันเอง ขอให้เดินทางกลับบ้านด้วยความปลอดภัย ที่ไปเที่ยวต่อก็ขอให้ สนุกสนานประทับใจ มีความสุขทุกสถานีครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Bangpakong : 23-10-2011 เมื่อ 21:33

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

มาตรฐาน ตอบ: ขอบคุณทีมงาน 6 ปี และเพื่อนๆพี่ๆ และป๋า มากๆครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Bangpakong ดูโพส
    กลับถึงบ้านแล้วครับ ขอบคุณทีมงานทุกท่าน ทุกนายเช่นกันครับ ที่ทำให้เราเพื่อนสมาชิคได้มีโอกาสพบกัน แม้เวลาจะน้อยแต่ก็ประทับใจ ขอบคุณเพื่อนสมาชิคทุกภาค
    ที่มาพบปะทักทาย ทำความรู้จักกันแบบเป็นกันเอง ขอให้เดินทางกลับบ้านด้วยความปลอดภัย ที่ไปเที่ยวต่อก็ขอให้ สนุกสนานประทับใจ มีความสุขทุกสถานีครับ
    ขอบคุณน้าบางมากๆครับ

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

งานครบ6นี้ ถึงจะไม่ได้ไปด้วย แต่ก็รู้สึกว่าทุกๆท่าน ทุกมวนหมู่รวมตัวกันทำกิจกรรมสำเร็จอิ่มบุญอิ่มบรรยากาศกันทุกๆท่านนะครับ กันทีมงานฝั่งธนฯเต็มที่เต็มใจรับใช้ประชาชน

User ID
    4190
    Status
    โพส
    294

ขอบคุณสำหรับทีมงานทุกท่าน ที่มีกิจกรรมดีๆในครั้งนี้ ประทับใจมากครับ

User ID
    7134
    Status
    โพส
    1,114

งานนี้สนุกมากครับ น้าๆกันเองมาก ขอให้จัดแบบนี้บ๋อยๆนะคร้าบบบ

User ID
    6307
    Status
    โพส
    331

น่าเสียดาย..ผมติดงานไม่งั้นไปร่วมด้วยแล้ว..ตอนที่มาถึงบ้านโป่งตอนเช้าผมก้อขับตามมานะแล้วก้อแซงเข้าโรงงานเห็นแล้วขนลุก.มันดูยิ่งใหญ่ดีเวลาไปเป็นขบวนๆคราวหน้าไม่พลาดแน่ๆครับ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aut ดูโพส
    น่าเสียดาย..ผมติดงานไม่งั้นไปร่วมด้วยแล้ว..ตอนที่มาถึงบ้านโป่งตอนเช้าผมก้อขับตามมานะแล้วก้อแซงเข้าโรงงานเห็นแล้วขนลุก.มันดูยิ่งใหญ่ดีเวลาไปเป็นขบวนๆคราวหน้าไม่พลาดแน่ๆครับ
    ได้รถนำอย่างผมก็อย่างนี้ล่ะ 5555 สวัสดีครับน้า

User ID
    6307
    Status
    โพส
    331

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    ได้รถนำอย่างผมก็อย่างนี้ล่ะ 5555 สวัสดีครับน้า
    ช่ายๆแซงน้าแล้วน้าส่งสัญญาณหั้ย..โคตรอยากไปเลยคับ

TTC-00793 TTC-Member
    User ID
    8568
    Status
    โพส
    456

ขอบคุณมากๆครับ ว่าแต่...ดื่มเหล้าที่กาญ ทั้งเปียกทั้งหนาวเลยก๊าบ 555+

TTC-2186 TTC-Member
    User ID
    6143
    Status
    โพส
    327

งานนี้ไม่มีวันลืมคับ..

User ID
    16288
    Status
    โพส
    455

ยินดีทุกก..คนที่ได้รู้จัก ขอบคุณทีมงานและ สมช. ทุกกคน ที่มีแต่ใจพกมา. สุดยอด

User ID
    6143
    Status
    โพส
    327

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ BOONN ดูโพส
    ยินดีทุกก..คนที่ได้รู้จัก ขอบคุณทีมงานและ สมช. ทุกกคน ที่มีแต่ใจพกมา. สุดยอด
    น้า boonn สรุปสาวกเตี้ยมีแค่ 3 คันเรา...แวกสุด555

User ID
    16288
    Status
    โพส
    455

บุกทุกที่ ขอให้บอกคับ... (เพิ่งกลับจากชัยนาท-กทม 4 ชม1/2 ขาสั่นเลยคับ ฮ่ะๆ)

User ID
    6143
    Status
    โพส
    327

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ล้อดำ ดูโพส
    งานนี้สนุกมากครับ น้าๆกันเองมาก ขอให้จัดแบบนี้บ๋อยๆนะคร้าบบบ
    งานนี้..สนุกมากคับ..มีเพื่อนมากมาย...แล้วเราจะพบกันอีก

TTC 2464 TTC-Member
    User ID
    11668
    Status
    โพส
    802

สนุกสนานมากครับ ทีมงานแระน้าๆทุกท่านเป็นกันเองมากครับ ขอบคุณน้าบางที่ให้ยืม ว.แดง ตอนร่วมทางไปครับ

TTC-00465 TTC-Member
    User ID
    4538
    Status
    โพส
    1,362

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    ขอบคุณทีมงานที่ร่วมหัวจมท้ายงาน 6 ปี มากๆครับ รวมทั้งๆเพื่อนๆและผู้สนับสนุนทุกท่าน อย่างสุดซึ้งครับ
    ป๋า ที่ปรึกษาของทีมงาน
    น้าโอ(wiz) ร่วมหัวมาตั้งแต่แรก
    น้าบอม ประสานงานได้สุด สุดคันเร่งทุกงาน
    น้าชัย-เจ๊อี๊ด เบื้องหลัง ความใจเย็นและสติ
    น้าอาท-น้องฝน ผู้ที่เหนื่อย อดทน มากๆ(ขอบคุณจากใจพี่)
    น้าโต้ง-บางสะพาน เข้าใจ......ทุกๆอย่าง
    น้าชิต-ราชบุรี รับภาระสำคัญ
    น้ายอด-มหาชัย เพื่อนที่ดีที่เราจะไม่ลืม
    เจ๊ต่าย(ภรรยาผมเอง) ทุกๆอย่าง.......
    น้าเอก mini xxl มาไกลเรื่อง จิ๊บๆ
    ป๋าอ่ำนาจ ทุกงาน-ทุกอย่าง แค่เพียงบอก
    เจ๊มด-น้ายุธ สนุกสนานตลอด
    น้องบีแฟนน้าเจิ้น
    ขอบคุณน้านนท์-สุพรรณ มากๆกับป้ายสวยๆและสติ๊กเกอร์งามๆ ถึงห่างไปแต่ไม่เคยหายไปจากใจเพื่อน
    ขอบคุณตัวเอง ที่ไม่ถ้อ..ไม่ถอย
    น้าต๋องผู้สนับสนุนอย่างดีมากๆมาโดยตลอด พี่ใหญ่ใจดี สุดๆขอบคุณน้าต๋องมากๆครับ
    ขอบคุณน้าๆพี่ๆเพื่อนที่มาร่วมงานและที่ให้กำลังใจ ที่ดีเสมอมา
    ทีมงานทั้งหมด จะไม่ลืมความรู้สึกดีๆที่ให้มาเลยครับ
    สุดท้าย-ปลายทาง
    น้าวุฒิ-บางแค
    งานนี้ขอบบอกคำเดียวว่าสุดยอดมากๆ และถ้าไม่มีน้าๆและทีมงานทั้งหมดคงไม่มีประสบการ์และมิตรภาพที่ดีอย่างนี้เกืดขึ้นครับ ขอบคุณครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ปรบมือให้ทุกๆท่านครับ

สมาชิกถาวร : TTC-00542 TTC-Member
    User ID
    5098
    Status
    โพส
    933

ขอบคุณทุกท่านที่ทำให้งานนี้เกิดขึ้นและเป็นกำลังใจให้ทีมงานฝั่งธนทำกิจกรรมดีๆแบบนี้ต่อไปแม้ว่างานนี้จะเป็นงานสุดท้ายในคลับแต่หวังว่าเราคงได้ทำกิจกรรมเพื่อประโยชน์ส่วนรวมกันอีกในครั้งต่อๆไปครับ
    สุดท้ายขอเป็นกำลังใจให้สมาชิกที่น้ำท่วมขอให้กลับสุ่สภาพปกติเร็วๆนะครับ

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

...ขอขอบคุณทีมงานที่ทำให้งานนี้สำเร็จลุล่วงได้ด้วยดีครับ...

...ขอบคุณอีเอกที่ให้เป็นอาสานำขบวนไปสู่จุดหมายและพาหลงฮาาาาาาา และก็ให้ยืม ว.แดงในรูปแบบที่ระทึกขวัญ55555...

...ขอบคุณสมาชิกที่มาร่วมงานนี้ด้วยกันครับ...

...ขอบคุณครับ...

หน้า 1 จากทั้งหมด 4 หน้า 1 2 3 4 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้