หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 42

TTC-OO871 TTC-Member
    User ID
    1620
    Status
    โพส
    180

มาตรฐาน มิตซูปราจีนบุรี แค่เช็คแหนบดังเก็บเงินด้วยเหรอครับ

วันนี้เอารถเข้าศูนย์มิตซูปราจีนฯ
    เคยได้ยินเหมือนว่าที่นี่ประวัติไม่ค่อยดีเท่าไหร่
    แต่ไม่เชื่อครับ เลยต้องพิสูจน์
    โดนจริงๆ...
    ผมเข้าไปเช็คแหนบดัง(ดังตั้งแต่1,000กม. 555ทำใจ)
    นั่งมองดูช่างยกรถขึ้น เห็นตอกๆงัดๆขันนู่นนี่นั้น
    ช่าง5คนช่วยกันทำ แหม! คิดในใจ สุดยอดจริงๆศูนย์นี้
    ประมาณ20นาที ก็เรียบร้อย พนักงานเดินมาบอกเสร็จแล้ว
    "พี่ครับ ไปลองขับดูนะครับเดี๋ยวให้ช่างนั่งไปด้วย"
    555..ได้เลย ไปๆๆ ก็ขับไปคุยกับช่างไป...สบายใจ
    กลับมาที่ศูนย์ พนักงานก็แจ้งว่าให้นั่งรอแป๊ปนึง(ไรหว่า? รอมัยอ่ะ)
    "พี่ค่ะ ค่าใช้จ่ายทั้งหมด 385.20บาทค่ะ"
    อ้าว! ทำไมต้องเสียครับ อยู่ในประกันไม่ใช่เหรอ
    "ต้องเสียค่ะ'
    งง ครับคิดอะไรไม่ออกเลย เลยจ่ายแบบ งงๆ
    แต่ก็ดีจ่ายซะจะได้มีหลักฐาน เพราะหลังจากที่ออกมาจากศูนย์
    ผมก็โทรเข้าสำนักงานใหญ่เลย555
    ทางสำนักงานใหญ่รับเรื่องไว้แล้ว รอๆๆๆๆ
    ไม่รู้จะได้เรื่องหรือเปล่า แต่อย่างน้อยจะได้เป็นข้อมูลให้สำนักงานใหญ่
    ได้รับรู้บ้าง "ฝากไว้เป็นข้อมูลนะครับน้าๆที่จะใช้บริการของศูนย์นี ้"

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    4609
    Status
    โพส
    1,182

มาตรฐาน ตอบ: มิตซูปราจีนบุรี แค่เช็คแหนบดังเก็บเงินด้วยเหรอครับ

ต้องดูตามลิ้งค์นี้เลยครับเสียเงินแค่ 59 บาทเองครับ http://www.thaitritonclub.com/forum/...ad.php?t=26619

TTC-01780 TTC-Member
    User ID
    9910
    Status
    โพส
    3,541

มาตรฐาน ตอบ: มิตซูปราจีนบุรี แค่เช็คแหนบดังเก็บเงินด้วยเหรอครับ

ของผมเข้าที่มิตซูออโต้ เขาเปลี่ยนแหนบให้ใหม่เลย แถมไม่เสียเงินด้วยครับ

User ID
    14982
    Status
    โพส
    242

ค่าอะไรอ่ะน้า...เขาบอกรึเปล่า

ttc-02921 TTC-Member
    User ID
    16543
    Status
    โพส
    2,656

น่าจะเป็นค่าแรงทีมงานช่าง(ระดับเทพ)ของมิตซูปราจีนครับ

User ID
    1620
    Status
    โพส
    180

เท่าที่ได้ข้อมูลเชิงลึกมา
    เจ้าของศูนย์บริการมีวิสัยทัศน์แย่มากๆๆๆๆ
    พนักงานเปลี่ยนบ่อยมาก
    เพราะทนกับนโยบายแย่ๆไม่ได้
    เดี๋ยวขอไปสืบอีกซักหน่อย
    แล้วจะมาเหลาให้ฟังครับ

User ID
    22267
    Status
    โพส
    17

ผมเข้ามิตซู2009 มีนบุรีครับออกรถที่ศูนย์นี้ เข้าเช็ค1000 โลตามระยะ แจ้งช่างว่าแหนบดังเวลาวิ่งช้าๆ บนถนนซีเมนต์ ดังเหมือนจิ้งหรีดร้องผสมลูกไก่ จิ๊บๆๆจิ๊ดๆๆ ถนนราดยางไม่ค่อยดัง ช่างเอาประแจคอม้ามาจับโยกที่ครอบแหนบให้ข้างละที เงียบครับ ไม่ได้คิดตังด้วย แต่เพิ่งเข้าครั้งเดียวยังไม่เจออะไรไม่ดี ไว้เข้ารอบหลังถ้าเจอไรไม่ดี จะมาเล่าให้อ่าน ถ้าเจอดีๆ ก็จะมาเล่าให้อ่าน

User ID
    1620
    Status
    โพส
    180

ดันๆๆๆๆไว้
    อย่าให้เงียบเหงา
    ตอนนี้สำนักงานใหญ่
    งดให้บริการ เนื่องจากเหตุน้ำท่วม เอาไว้เปิดทำการ แล้วจะตามเรื่องต่อ
    ไม่จบง่ายๆแน่555
    มิตซูปราจีนบุรี

User ID
    19259
    Status
    โพส
    39

มันต้องอย่างนั้นครับน่าผมยังเคยเอารถไปสำนักงานใหญ่เลย0จะได้โดนซะบ้างเอาใจช่วยครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Love Loveไทรทันท่าโขลง : 31-10-2011 เมื่อ 06:36

สมาชิกถาวร : TTC-00457 TTC-Member
    User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

สุดยอดเลย อย่างนี้ยอดขายพุ่งแน่ๆเลย ได้ข่าวว่ามีโทรมาต่อว่าด้วย เราเป็นลูกค้านะเนี่ย แย่มากๆ

User ID
    1620
    Status
    โพส
    180

วันนี้มีโทรศัพท์เข้ามาหมายเลข 082-716-8133
    เป็นสายผู้ชายมีอายุพูดน้ำเสียงรัวๆเร็วๆ
    พอรับสายปั๊บ ด่าเป็นชุด
    จับใจความได้ว่าคือ ตัวผมมันเลว มันชั่ว
    ศูนย์ปราจีนเค้าทำมาหากิน
    เค้าคิดค่าแรงแค่ 385.20บาท
    มันจะอะไรนักหนา
    โอ้โห!! โดนเป็นชุดเลยผม
    สุดท้ายก่อนวางสาย มีขู่ประมาณว่า
    อยากตายใช่มั้ย!!!
    จะเอากันถึงตายเลยเหรอครับ
    แค่ผมเอารถเข้าไปแก้ไขแหนบดัง
    แล้วรถผมเพิ่งออกมา2เดือน
    มันยังอยู่ในประกันไม่ใช่เหรอครับ?
    ผมใช้ไทรทัน2คัน แล้วนะครับ
    ไม่ใช่ว่าเพิ่งซื้อคันแรก
    ถ้าไม่ชอบไทรทัน ผมไม่ซื้อคันที่2หรอกนะ
    ปล.ฝากถึงคนที่โทรมาด่าผมนะ
    เลิกแค้นผมได้แล้ว
    ผมก็แค่คนใช้รถคนนึง
    ซึ่งอยากได้รับการบริการที่ดี ที่เป็นธรรม
    เราต้องพึ่งพากัน คุณให้บริการดี
    เราก็จะจำไว้ แล้วต่อไปเราก็จะใช้บริการ
    ของคุณตลอดไป แต่ถ้าเราเจอการบริการ
    ที่ไม่ดี เราก็จะจดจำไว้
    ผมไม่ได้เป็นคนที่ใช้ไทรทันคนเดียว
    แต่ผมมีเพื่อนๆทั่วประเทศ ที่ใช้ไทรทันเหมือนกัน
    ข้อมูลต่างๆ เราจะรับรู้กันหมด
    คุณทำอย่างนี้ก็เหมือนคุณประจาน
    ตัวเองครับ
    ถ้าคุณจะฆ่าผม
    กับเรื่องเงินแค่300กว่าบาท อย่าทำผมเลยครับ ผมอยากจะมีชีวิต
    ไว้ขับไทรทันต่อไป

TTC 2724 TTC-Member
    User ID
    3696
    Status
    โพส
    2,181

กด like ให้เลยครับ

สมาชิกทั่วไป
    User ID
    19709
    Status
    โพส
    1,079

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fah ดูโพส
    วันนี้มีโทรศัพท์เข้ามาหมายเลข 082-716-8133
    เป็นสายผู้ชายมีอายุพูดน้ำเสียงรัวๆเร็วๆ
    พอรับสายปั๊บ ด่าเป็นชุด
    จับใจความได้ว่าคือ ตัวผมมันเลว มันชั่ว
    ศูนย์ปราจีนเค้าทำมาหากิน
    เค้าคิดค่าแรงแค่ 385.20บาท
    มันจะอะไรนักหนา
    โอ้โห!! โดนเป็นชุดเลยผม
    สุดท้ายก่อนวางสาย มีขู่ประมาณว่า
    อยากตายใช่มั้ย!!!
    จะเอากันถึงตายเลยเหรอครับ
    แค่ผมเอารถเข้าไปแก้ไขแหนบดัง
    แล้วรถผมเพิ่งออกมา2เดือน
    มันยังอยู่ในประกันไม่ใช่เหรอครับ?
    ผมใช้ไทรทัน2คัน แล้วนะครับ
    ไม่ใช่ว่าเพิ่งซื้อคันแรก
    ถ้าไม่ชอบไทรทัน ผมไม่ซื้อคันที่2หรอกนะ
    ปล.ฝากถึงคนที่โทรมาด่าผมนะ
    เลิกแค้นผมได้แล้ว
    ผมก็แค่คนใช้รถคนนึง
    ซึ่งอยากได้รับการบริการที่ดี ที่เป็นธรรม
    เราต้องพึ่งพากัน คุณให้บริการดี
    เราก็จะจำไว้ แล้วต่อไปเราก็จะใช้บริการ
    ของคุณตลอดไป แต่ถ้าเราเจอการบริการ
    ที่ไม่ดี เราก็จะจดจำไว้
    ผมไม่ได้เป็นคนที่ใช้ไทรทันคนเดียว
    แต่ผมมีเพื่อนๆทั่วประเทศ ที่ใช้ไทรทันเหมือนกัน
    ข้อมูลต่างๆ เราจะรับรู้กันหมด
    คุณทำอย่างนี้ก็เหมือนคุณประจาน
    ตัวเองครับ
    ถ้าคุณจะฆ่าผม
    กับเรื่องเงินแค่300กว่าบาท อย่าทำผมเลยครับ ผมอยากจะมีชีวิต
    ไว้ขับไทรทันต่อไป
    มันน่าโมโหจิงๆๆ งันจะมีประกันศูนย์ทำ ส้น...อะไร ต้องเอาเรื่องให้ถึงที่สุดครับ อย่าไปยอมมัน สู้ๆๆครับเอาให้มันอยู่ไม่ได้ไปเลยครับ จัดเต็ม จัดหนัก

User ID
    11810
    Status
    โพส
    754

อะไรกันนี่ ทางสมาชิกจะช่วยอะไรได้ไหมครับมันแรงไปหรือเปล่า เสียชื่อครั้งเดียวแต่คนไทยจำไปจนตายเลยนะครับ ดูบริโอ้เป็นตัวอย่างแค่ที่ปัดน้ำฝน นะนั่น

สมาชิกถาวร : TTC-00457 TTC-Member
    User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

อย่าไปยอมครับ เราเป็นลูกค้า ถ้าโทรมาอีกบันทึกเสียงส่งแจ้งความได้เลยนะครับ

User ID
    12141
    Status
    โพส
    2,190

แจ้งความครับ เบอร์มีแล้ว จัดได้เลย

User ID
    5724
    Status
    โพส
    1,177

เพิ่งได้เข้ามาเปิดอ่าน....วันนี้..ปกติแล้ว..ผมอยู่สระแก้วก็ไปรับบริการที่นี่เป็นประจำครับ..ช่างชุดนี้รู้สึกใหม่ยกขโยงเลยก็ว่าได้เนื่องจากสระแก้วไม่มี..อยู่มาวันนึงได้ข่าวว่าช่างชุดที่ผมสนิทโทรมาแจ้งว่าย้ายไปนครนายกแล้วผมถามเหตุผลเค้าก็แจ้งว่าอยากอยู่ไกล๊บ้าน...โอเค..ผมตามไปครยกได้ครับ..แบบว่าติดใจในพฤติกรรมบริการที่ดี..หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้เข้าปราจีนอีกเลย..ตั้งแต่ปลายสิงหาแล้วครับ..จนมาวันนี้ผมได้เข้ามาอ่านเลยเข้าใจแล้วว่าเหตุใด..ทั้งช่างและพนักงานจึงออกกันหมด..

TTC-0842 TTC-Member
    User ID
    9006
    Status
    โพส
    814

น้าฟ้าครับ กดlikeตรงใหนครับบบบบบบ

User ID
    27212
    Status
    โพส
    55

สู้ สู้ ครับ..

User ID
    3929
    Status
    โพส
    2,943

ศูนย์นี้ทาทางจะไปไม่รอดถ้ายังไม่แก้เรื่องการบริการ เดี๋ยวนี้ศูนย์ต่างๆเขาแข่งด้านบริการที่ดีกันแล้ว...

หน้า 1 จากทั้งหมด 3 หน้า 1 2 3 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้