หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 42 จากทั้งหมด 42

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    38284
    Status
    โพส
    54

มาตรฐาน ตอบ: มิตซูปราจีนบุรี แค่เช็คแหนบดังเก็บเงินด้วยเหรอครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Plawansai ดูโพส
    น้าฟ้าสวัสดีครับ สบายดีไหม
    สบายดีครับน้าปลา แต่ช่วงนี้ผมงานจะเยอะไปหน่อยเหนื่อยๆๆๆๆ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    38284
    Status
    โพส
    54

มาตรฐาน ตอบ: มิตซูปราจีนบุรี แค่เช็คแหนบดังเก็บเงินด้วยเหรอครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ถ้าศูนย์แถวนั้นดีๆ หายาก แนะนำขับมาที่ศูนย์ มิตซู ไทธาดา อยุธยาเลยครับน้า จากปราจีนมาน่าจะประมาณร้อยกว่าโลได้ครับ บริการดีครับ ล่าสุดผมไปเข้าเช๊คระบบไฟมา บอกช่างเค้าว่า ผมมีงานก่อนบ่ายโมง ช่างเค้าก็ทำให้ถึงขนาดช่วงพักเที่ยง เค้าก็ยังไม่ไปพักทานข้าวเที่ยงเฝงยครับ เพื่อทำรถให้ผมเสร็จให้ทันก่อนบ่ายโมงอ่ะครับ บริการดีจริงๆ ครับศูนย์นี้ อาจมองว่าไกล แต้ผมอยากให้มาใช้บริการดูครับ ถ้าไม่อยากขับรถไปกลับเพราะมันไกล รถเข้าศูนย์เสร็จแล้ว
    ก็แวะมาพักผ่อน หรือนอนค้างบ้านผมก็ได้ครับ ยินดีต้อนรับเสมอเลยคร๊าบ
    ด้วยความเคารพครับ
    ขอบคุณครับน้าตั้ว
    บังเอิญจริง คันนี้ก็ออกที่ไทยธาดาครับ
    ถ้าผมผ่านไปจะแวะทักทายครับ (เพราะมีโครงการออกคันใหม่ครับ)

หน้า 3 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3

ข้อมูลกระทู้